Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:(( :((, ôi, anh Khánh ơi, sao em ko biết đuờng "mượn" sách của anh từ đầu năm nhỉ :D, tốn bao nhiêu tiền, thà để tiền anh em mình đi ăn nhậu còn hơn :(( :((
hình như cả 3,4,5,6,7 em đều chưa co' :|. nghe tên sao lạ lạ b-(
;;), reply lại anh nhé :x

Okie, thế là đống sách của anh có chủ.Em chọn một hôm ít môn nhất đi, anh sẽ mang đi cho :D
:D Anh thấy em năm nay vào đội tuyển đúng không. Cố lên nhé.

Đây là chị Lê + lớp anh, tên là Lê Thùy Dương :D :))

Chỉnh sửa lần cuối:
@chị Phương:ơ kìa :((
thì em cũng có nói thế đâu:((
tập thể tập thiếc j ở đây:((

Oai hâm mộ anh Long wa(Hồ Lê...):x

Bó tay em Khanh :D Nếu muốn đăng ký vào VL Fan Club thì cứ hỏi Lê + hoặc Khánh Râu lớp anh :))

oái, chị Dương xinh thía :x lại ngưỡng mộ nữa rồi
cute quá:x

----------

mẫu của con gái tự nhiên:D

Nhân tiện, anh đang có rất nhiều sách Hóa một thời cày để vào đội tuyển quốc gia (mà không thành). Em nào có nhu cầu không? Anh thấy để chúng nó ở nhà tội nghiệp quá. Được mỗi việc là khi nào bạn ở trường ngoài hỏi thì có cái mà tra cứu.

List sách :
1.Tài liệu chuyên Hóa tập 1 và 2

2. Tính chất Lý - Hóa học của các chất vô cơ 106 Nguyên tố Hóa Học (giá 52K)

3. Bộ sách Nguyễn Trọng Thọ (7 + 8 + 13.5 + 12K)
- Hóa Đại Cương
- Hóa Vô Cơ : Kim Loại
- Hóa Hữu Cơ : Hidro Carbon
- Hóa Hữu Cơ : Các chức Hóa Học

4.Bài tập hóa học vô cơ - Nhà xuất bản KHKT (12.5K)

5.Bộ 3 quyển Hóa Học Hữu Cơ (tập 4 anh không mua vì hết tiền ) (Giá 18 + 27 + 26)

6. Một số phản ứng của HCHC - Trần Quốc Sơn (9.5K)

7. Tuyển tập đề thi Olympic 30-4 (20.5K)

Em nào có nguyện vọng lấy sẽ được miễn phí ;bonus thêm ột đống đề thi Hóa học sinh giỏi + bài tập khó + đội tuyển + ..........

Một thời đã xa................
toàn quyển nhà quê :D mấy quyển này dành cho lớp 9 thi lên 10 em ah...:))...thằng KR hại em nó học toàn hữu cơ thế thì thi lên làm sao đc...phải đúc động hóa học chứ...nói chung là chỉ học mấy cái Hóa Lí là đc...
@VL: FC của amyf thì đc mấy ng`...:)) của tao đông hơn là cái chắc :D

ối zời ơi chắc đến lập hội ái mộ con Lê + mất :))...FC Lê + :))...Lê + vô đối :)

----------

muh anh thấy lớp H1 0407 cũng có em P trông koot...:D phải cái răng giống răng anh Chinh lớp anh :))

èh h anh mới nhớ lớp H1 0407 có em Phương trông koot nhất :D nhưng phải cái răng trông rất là Chinh thúc thúc :)) =))

Boss cứ nói thế nào, thế boss vứt em Hà đi đâu roài :D

----------

Lê + được cái trang điểm và ko trang điểm chẳng khác gì nhau :D Hương đồng gió nội :D
Hay tại mặt ko ăn phấn :))

mượn danh anh Khôi phát :D....răng miệng wan trọng lắm eg ạ :D lúc đi với ng`y muh răng miệng như thé thì hỏng :))

mượn danh anh Khôi phát 2:D
đấy là chưa đến cao trào eg ạ :)) đến lúc X nhau muh thía thì :(( :)) =))

----------

may wa' em P lúc này dang học tuyển bà Hà ruồi nên ko nhoi HAO...ko thì mình toai mứt :))

thằng Trung nó Dial up ko câu tranh đc với anh em mình đâu :))...khoan...sao hôm nay e, Hà nhắc thằng này ghê thế ...hay thằng TC mày vừa hack đc nik em Hà ah:D

ôi, thôi stop here nha, hum nay P đang cáu đấy, sợ lắm:-s

----------

chả hiểu gì cả, anh Trung lên để bảo vệ "em gái" ngàn lần yêu quí chứ:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên