Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mai mình cũng xuống VOA đú :D gửi mấy bài hay ho lên :))...
bó tay thằng LC phát We are champions...để cổ vũ tuyển trường

Hixhix:((
chán đời:((
bức xúc:((
ức chế:((
hỏng hết rồi:(( :(( :((
~~> tối nghĩa:-?

Chỉnh sửa lần cuối:
cho em hỏi anh Vũ Trí Hiếu H1 tí đi
cái anh nài là hàng ja lâm lắm đấy nhớ
ai thik thì gọi vào cityfone cho anh ý
anh ý chăm làm lắm
ngồi học với em
suốt ngày than là ' đã bảo đang học rồi mà khách hàng cứ gọi ' :))
P.S : cho em thi tên đẹp với :p

Em Trang tên dài bỏ xừ :))
Anh thấy mỗi tên em Hoàng Mai Khanh với em Lê Đan Tâm là đẹp :D

Boss cứ nhầm :)) Tên em có 1 dòng mà tên nó 2 dòng :)) Mà nhìn kĩ tên em còn ngắn hơn tên boss đấy ;))

Iem xin phép bon chen một tẹo thôi ạ.Chuyện là thế này ạ,iem là dân H2 05-08(nhìn pờ rồ fai là thấy ngay).Hiện nay iem đang ngày đêm lao tâm khổ tứ mài dùi kinh sử để cố gắng năm sau lên được hóa 1.Em nghe bảo có anh Hiếu gì đó năm nay vừa chuyển từ hóa 2 lên lớp các anh chị phải không ạ? e hèm,thôi thì chăm sự iem nhờ các anh chị hỏi giùm em xem anh ý học hành thế nào? rồi thi cử ra sao? anh ý học thêm thầy nào? đề thi chuyển hệ năm ngoái như thế nào?Và cả đk để được thi nữa?có bắt buộc phải được học sinh giỏi ko ạ? hay chỉ cần được điểm hóa cao nhất thôi là được ạ? Iem mong các anh các chị giúp em việc này.Nếu năm sau em lên được H1 sẽ mời cỗ các anh chị.Chuyện này đối với em rất quan trọng vì sau 2 tháng học tập em phát hiện ra rất nhiều điều ko được hay ho cho lắm ở Hệ B nên em gấp rút mong các anh các chị hỏi hộ em cái anh Hiếu đó.em xin chân thành cảm ơn.

Boss cứ nhầm Tên em có 1 dòng mà tên nó 2 dòng Mà nhìn kĩ tên em còn ngắn hơn tên boss đấy )
thế mày đọc cái tên thì cái nào tốn thời gian hơn????
@em +:nhìn tên em anh tưởng con Lê + lớp anh nhoi:D...lớp 10 học làm j`cho to đầu...:))muh nghe nói chủ nhiệm h1 0508 hổ báo lắm nên em cứ chơi đi cho nó đẹp là hay nhất :))...lên hệ A chỉ đc cái lợi lúc thi toàn quốc là hết đất diễn...tất cả chỉ là hư vô thoai :))

lê thùy dương đã viết:
Và cả đk để được thi nữa?có bắt buộc phải được học sinh giỏi ko ạ? hay chỉ cần được điểm hóa cao nhất thôi là được ạ? Iem mong các anh các chị giúp em việc này.Nếu năm sau em lên được H1 sẽ mời cỗ các anh chị.Chuyện này đối với em rất quan trọng vì sau 2 tháng học tập em phát hiện ra rất nhiều điều ko được hay ho cho lắm ở Hệ B nên em gấp rút mong các anh các chị hỏi hộ em cái anh Hiếu đó.em xin chân thành cảm ơn.

Nếu em mà còn không được học sinh giỏi thì làm sao đủ trình độ để thi lên Hóa 1 hả em? Điều kiện : 1 trong 5 em đứng đầu lớp H2 (anh kô nhớ là đứng đầu về Hóa hay là về TK) hoặc được giải thành phố. Theo anh, em nên cố gắng để được điều kiện thứ 2 (vì có vẻ dễ hơn).

Thi lên không dễ đâu em ạ, có cả kiến thức chuyên và rất rất khó (bình thường các thầy cô không thích có học sinh mới vào lớp mình đâu). Nên em nên xem, thầy cô nào chủ nhiệm H1 05-08 để học thêm, vì chắc giáo viên đó sẽ là người ra đề.

Hơn nữa, em không nên trông chờ vào H1 quá nhiều, chủ yếu là tự học nếu em máu me học hành, còn lên H1 thực chất chỉ khác ở chỗ là được ưu tiên nhiều hơn thôi, không bảo đảm cho em điều gì đâu.

Chúc em thành công.:)>-

ôi giời ơi, mình thích xuống hóa 2 cho nhẹ đầu thì em này lại mún lên hóa 1:))
thằng Trí Hiếu từ hóa 2 lên mà bây giờ thuộc loại top lớp chị nè>>> thế nên chị đoán là những người thi lên được hóa 1 chắc chả phải là người đâu:D

Em Hà nói đúng 1 phần thôi, thằng Nam B lớp anh thì từ Nghệ An vào được 9 điểm, trong khi tụi H2 toàn 5 với 6, vào trong lớp thấy nó cũng bình thưởng cởi mở chứ đâu có UFO như em Hà nói :D Tuỳ người cả :D
Nói chung ở H2 cũng có cái lợi, thi TP được thi đề thường, mà lúc dịch hồ sơ đi du học thì đề thường = đề chuyên, cùng là giải TP :D
Nếu muốn lên H1 thì em Dương phải cố gắng rất nhiều đấy, mà cái chỗ ngồi ở lớp H1 cũng chẳng thơm tho như em nghĩ đâu, cái gì cũng có 2 mặt của nó, lúc mới vào trường ai hệ B cũng nghĩ như em, nhưng càng về sau suy nghĩ con người ta thay đổi, càng thích nghi với môi trường, có thể sinh ra thường biến nhưng cấp 3 có mỗi 3 năm, ôn vật ôn vã để nhoi lên H1 học được có 2 năm (nếu xui là 1 năm), thay đổi môi trường lại thích nghi lại từ đầu, lằng nhằng lắm :D
Lúc mới vào lớp Hoá anh còn định thi chuyển sang lớp Anh, nhưng càng về sau càng thấy chẳng đáng :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên