Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
dạ tất cả các bài trên là của bác Khôi ko phải của em đâu ạ ...
bác P có j` thì xử anh Khôi ấy :))

nay`, mọi ngừoi đừng có lợi dung lúc em đang bận bịu học hanh` lên đấy bình phẩm ngừoi ta nha'[-( [-(
@ Thái Long, phần nhiệt động với động năm nay là phần trọng tâm ah :O
@ mọi ngừoi: yêu cầu ko soi mói vào đời sống riêng tư của em, những lúc như thế tự em biết giải quyết tình hi`nh chứ chẳng cần đến mọi ngừoi ngồi đây bình phẩm b-(
@ Ha`, sao biết tao đang bực :|, đúng là thế đấy b-(

hi` hi`...em P thân mến mọi ng` đang cố gắng giúp em tháo gỡ khó khăn:D
còn cái liên wan đến học hành kia là đang giúp cho em + thi lên H1 từ H2 0508 muh hóa lớp 10 thì toàn nhiệt động vói đọng học phản ứng còn j` :D

Hoá hiếc gì, chuyển sang du học với tiếng Anh đi cho anh còn bàn với :))

bé Hà nhớ anh quá à , sao tội thế >< anh lên rồi đây có chuyện gì ko em

Boss ơi đừng chơi cái trò kia nữa , nhìn mệt lắm :( toàn 1 người post ,vào đọc đến phát nhàm :( lại còn nói con em gái của em nữa , chẳng lịch sự tí nào cả ,có 1 số chuyện về đời tư người khác thì nên câm miệng cho người ta nhờ :(

boss ko thấy là cái topic này nó bị boss làm cho như 1 cái .... mà còn bảo em vào post à X(
muốn vào bênh thì chẳng khó nhưng làm cho người khác khó chịu thì cũng vừa phải thôi rõ chưa !!!! Tưởng thằng này sợ à

Thôi thôi nóng quá rồi đấy, học với nhau 3 năm rồi boss phải biết là thằng TC nó dễ bị kích động, boss đùa có limit thôi

hixx, thôi, mọi ngừoi chấm dứt mấy cái vấn đề đấy nhé :)
----------------------------------------------
cảm ơn anh trai ^^
----------------------------------------------
mai được nghỉ rồi, sướng quá :X

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh ghét mùa đông X-( Trời lạnh vãi hàng khoác 3 4 cái áo trên người khó chịu bỏ xừ :D
Cứ mùa hè cho nó sướng, ra đường còn có gái mú hở hang mà ngắm :)) (các em thông cảm anh là người đàn ông tiêu biểu) :D

Còn đây là Miss Thanh Ngọc from H1 class.

Đây là đôi bạn xinh xắn nhất lớp

Lại một cái ảnh thỏ

Bộ váy đẹp nhất lớp

Các bạn nữ Hóa 1 :D vừa học giỏi vừa xinh đẹp.

Have a nice day.

bó tay :)) 2 con thỏ lớp mình :))mà toàn là thỏ cận...
sáng nay toàn trò lố của thằng Ưng...lên lớp thì diễn hài xuống KT mắt thì 1 mắt 10 ,1 mắt 1 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên