Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bạn Hoàng sốt sắng muốn thiết kế đồng phục lớp thì tốt thật nhưng cứ đưa ra mẫu rùi cho mọi người bình phẩm mệt lắm ( cho cả 2 phía )
Sao ko thiết kế vài mẫu rồi chưng cầu ý kiến 1 thể ???
Mí lị có phải cả lớp mình đều lên HAO đâu ??? Làm sao 1 nhóm nhỏ quyết định cho cả lớp được ???
In my opinion : ko thik cả 2 mẫu áo

:D
xin lỗi bạn Hoang` trong lúc mất tinh thần ấy bỏ qua cho tớ nhá :D
style ấy là sao, giải thích ?!

Số đỏ :D :D

[/IMG]

Áo thế xấu mù :)) mà nên có ý tưởng gì khác hơn đi, chứ có mỗi áo không thì chán lắm. Tớ vẫn thích cả 1 bộ cơ.

Đồng ý với chị Thảo , em cũng nghĩ thế chị ạ , chẳng lẽ thế hệ đi sau khôn vượt mặt mấy ông đi trước à ?
To Hoàng : ông vẽ lại hết đi .

Mí lị làm gì mà cứ cuống cả kê lên thế ????
Thi HK đã xong đâu. Học Hóa chưa ???

Học cũng không biết học cái gì thì làm sao mà học được , ông không để ý tôi toàn lên câu h này à , à ,bên box 10 H có gì mới không >>>>>

ah tiện thể nhắc các bạn lớp mình, ai chưa vote sao cho lớp mình thì vote đi nhé, nhớ là cho 5 sao :D

vote thế nào , không hiểu . Các bác ơi , đủ 4 mem rồi , cùng nhau ta lập hội fishing !!!!!!!!!

Chí đã viết:
To Hoàng : ông vẽ lại hết đi
Tớ ko vẽ nữa đâu, mỗi người 1 ý, ai cũng muốn làm họa sĩ hết. Tớ nói thật, mục tiêu của mọi ng chắc là:
cùng nhau ta lập hội fishing !!!!!!!!!
thì tớ còn hứng mà làm nữa đâu, Thôi, nghỉ cho khỏe :)
Lần sau fat biểu thì cân nhắc 1 tí nhé. Ko thik thì góp ý đàng hoàng: ko thik ở điểm nào, etc. Nói thật, với những con mắt phiến diện thì tớ cũng hết hi vọng. U guys really disapointed me.
<lầm trước, cái phông cũng kêu là nhìn trống quá đấy thôi, rút cục thì
phông lớp mình đẹp thật
>

Lại dỗi rồi kìa ( yếu đuối quá ) , bọn tớ bảo ko thích và chỉ ra 3 điểm không thích rồi còn gì : màu sắc =>cần lòe loẹt hơn tí , họa tiết =>rõ ràng không ấn tượng bằng cái logo phông nền (có ai chê cái đấy lúc này đâu ko biết đường mà đưa vào ) , 3 là mọi người ở đây thích cả bộ quần áo hơn chỉ là cái áo và có thể mặc theo kiểu casuel wear (ko biết viết đúng không) . Ko thì ông mang đến lớp lấy ý kiến chung mọi người cho công bằng zzzzzậy ??????/

To Hoàng : hay tự ái thế ! Về chuyện cái phông : ban đầu ông làm cái phông nền màu nhờ nhờ, cái chìa khóa cũng khác, sau này mời sửa lại đấy chứ. Mọi người chê là chê cái phông đầu tiên ông post lên HAO í.
Với lại như tôi đã nói, ông trưng cầu ý kiến ở đây thì ko ích lợi gì lắm đâu vì có phải cả lớp mình lên HAO đâu. Ông cứ vẽ 1 số mẫu rồi trong 2 tuần cuối năm đem ra cả lớp cùng bàn bạc.

Uh đấy ,cứ đỏng đảnh như tính sếp Kiên ú là không được đâu , ông cứ đem đến lớp xem bọn nó có chê giống bọn tôi không rồi sửa lại sau cũng được cơ mà .
To sếp Kiên : ông còn ở đấy không ?

Ấy nói nghe cũng phiến diện đấy Hoàng ạ, đừng trách gì ai.
Nói như ông thì cái áo đấy đẹp tuyệt vời đến nỗi những người không thích thì có con mắt phiến diện hả?

thôi nào, vấn đề cái áo thì chúng ta cứ bình tĩnh còn bài thi ngày mai, phải để trạng thái tinh thần thư thái thì mới làm bài tốt đựoc, bạn Hòang nhỉ ^^
mọi ngừoi vote cho topic lớp mình đi nhé
tớ vote lâu lắm rồi nên cũng chả nhớ nó ở chỗ nào, hình như ở mỗi đầu trang có cái dòng bình chọn, rồi vào chọn 5 sao rồi hãy vote nhá :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên