Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
lớp mình chỉ có Hiếu bệnh và Kiên bệnh thôi Thảo ah
ah + thêm Quốc cờ him dũng rứa ->3 đứa bệnh thui

vào Box lớp 10 Hóa nhé
Phát cuối tiêu diệt chị Hiếu đây :D ( cười thâm độc :D )

trời ơi xếp chơi thâm thế thì chú Hiếu mất hết cả .... ah
Hiếu ơi chiều mặc bộ Ngây Thơ đến lớp cho chúng nó bít chị vẫn còn nửa chữ.... nhờ

Há há há há thik quá
Phải cái mình ko có ảnh bệnh hoạn nào của LQ mà giết :D
Sếp còn ảnh Thiện bệnh ( 2 cái ) ảnh Quốc bệnh ( 1 cái ) ảnh Béo hơi bệnh ( 1 cái ) và ảnh Lê Hoàng sexy ( 1 cái )
Ngoài ra còn ảnh các bạn khác rất nhìu + dễ thương + ko bệnh + ko sexy
Các bạn muốn ảnh nào ???

hêh con người trong sáng như em thì đào đâu ra mấy cái ảnh bệnh mà giết hả xếp :D (cười ngạo mạn

ặc, trong lúc em đang ngủ, thì mọi ngừoi đã câu đựoc mấy trang b-(
@ sếp dễ thương, cho em xin chục ảnh :D, chiều mang cái u sờ bờ sếp cóp cho em, thanks :x
@ ảnh trang trên đẹp vãi lúa :)), tất cả đều đẹp, tổ trưởng ko cần phải ngượng, tổ trưởng hi sinh vì lớp cơ mà, ko phai ngừoi [-x
chết, quên chưa nói đến cái áo của bạn Lê Hòang thế là lại phải thêm vào
màu nền đẹp, nhưng hình như cai áo ấy post là mặt sau đúng ko :D, cho tớ xem mặt trước :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic, mấy cái video này tớ quay bằng ĐT nên phải có chương trình mới chạy được cơ: Nokia PC Suite, mọi người có thể vào download chương trình này:
http://www.nokia-asia.com/nokia/0,1522,,00.html?orig=/pcsuite/

Mà cái này là tớ quay bọn ấy giao lưu thôi, nên là nếu hôm đấy có ai quay bằng camera thì mượn mà xem, cái này xem ko đẹp lắm, chỉ có điều là tớ quay ở xa, đứng đúng chỗ lớp 12 Văn nên có chen cả mấy lời bình của các anh chị ấy nữa, nghe buồn cười :)).
Nếu ai ko download mấy cái clip này qua megaupload thì cho tớ email, tớ send cho nhé :)

sao tớ chỉ down được mỗi 1 clip mấy clip kia ko down được
email của tớ là [email protected] gửi cho tớ mấy clip đấy please , thanks

Chú LQ máu nhẩy, thi đến đít rồi còn ngồi ung dung post bài.
Hôm nay đến trường thấy mọi người ủng hộ nhiệt liệt đống ảnh post lên
Xin đa tạ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
khiếp quá! Đúng là nhà sếp mắc ADSL có khác! Chưa j đã lên đây câu roài!
Trích dẫn bài viết của Phương
nhưng hình như cai áo ấy post là mặt sau đúng ko :D , cho tớ xem mặt trước :D
Đấy là mặt trước đấy :( ấy làm tớ ..cụt cả hứng.

Kinh vãi , không lên mạng 22 h mà box đã lên 2 trang ,nếu có mình thì chắc phải 3 ,4 ấy chứ
Nói thật , tớ ko thích mẫu của Hoàng lắm bới vì nó màu đen => mặc không được nổi lắm , 2 là nếu ấy có thể đưa cái idea hôm giao lưu lên áo được thì tốt quá , nhìn thấy biết ngay là lớp hóa .
To Kiên : tưởng ông định lập fanclub cho tôi cơ mà ., đủ trình không ??

Thôi ngay đi , Hoàng ơi , đừng thách lão sếp già bênh hoạn này , đấy là cái ảnh ông không muốn nhìn đâu . lúc đấy ông đang cúi tô cái phông và hở ra 1 cái mà ai cũng biết là cái gì đấy .......

Há há há há
Ta nắm thóp được 1 số đứa trong lớp nè :D
Thôi LH ko thù ko oán sếp ko post ảnh lên đâu yên tâm :D
Như chị Hiếu bật sếp thì chít thôi :D

Vô tư đi , thoải mải đi , nhìn cái áo đen xấu mù ( ối tội lỗi quá ) ko biết là lớp nào , sao ko như 12H làm cả bộ cho máu????

Đắt lắm Hiếu ah. Làm áo muốn đẹp đủ để 20 năm sau mạc ra đường vẫn còn thấy tự hào thì fai tốn đến ~300k rồi. Làm quần nữa để chết ah?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên