Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
uay, Hoang` ơi, sao được 2 bài liên tiếp, chỉ tớ :D
tớ bảo đấy là sau áo tại vi`, cái đấy là sau áo thì rất đẹp :D, chứ trước áo thì lại quá mờ nhạt :|
có bao giơ, trước áo với sau áo là 2 màu ko nhỉ :D

Các bác ơi ,lên đây câu tiếp đi ,mạng lại vào được rồi ( lúc 6h10 định post bên 10H nhưng chờ 5 phút nó không post cho mới bực chứ )
To Hoàng : 300 K mà đẹp để mặc được sau khi ra trường thì cũng đáng lắm chứ!

Lê hoàng bốc phét vừa vừa chứ đâu ra mà 300 K
Hồi lớp 9 tôi làm đồng phục lớp cũng 1 phông mà hết có 70K / áo
Bi h muốn làm áo xịn thì max cũng chỉ khoảng 150K thôi. Tôi tham khảo trước rồi đấy nhé

Nhìn cái avatar của Sếp Kiên ngứa mắt thế không biết , mấy hôm nữa đợi đây tìm hiểu mày mò xem post ảnh thế nào trả thù cho bõ ghét ...

Đấy là dọa thế , thôi chẳng cần , tại sao ta lại phải phí công để quảng bá cho bộ mặt đáng ghê tởm của người ...Thật là man rợ ,,,,,

Hôm qua đang câu vui thì ông anh bắt out đến chán , Sếp Kiên còn ở đấy không câu với em cho vui , em vừa làm lại xong mấy bài lý trong sách bài tập , chỉ còn ôn nốt lý thuyết là xong , nói thật , mấy phần cảm ứng điện từ em chẳng hiểu mấy ko biêt lần này trông có dễ không...

----------

Trời ơi , cả box hóa lạc đi đâu thế này , ko mống nào lên mạng thì em biết câu với ai đây , đành chịu gộp bài để nhắc nhở ý thức chung vậy:(( :(( :((

ôi trời, bị nhầm hướng lực Lorentz:(( sếp ơi, có gì sếp cãi cô trừ chỗ đấy ít ít điểm thôi nhé:D

Nhầm thì trừ 1 nửa số điểm đấy => cái đấy gọi là sai kiến thức cơ bản đấy . Chết , ngồi cạnh toàn nhân tài rồi mà vẫn còn làm nhầm !!!!!

tớ ngồi ở tận góc trong cùng cơ mà, ấy lại nhầm người rồi:D
khổ quá, sai 1 li đi 1 dặm:((

Thôi , thôi , mai thi hóa mới thật là thảm họa , đi học thôi, ngồi chat chit thế này chán chết !
To Hà : tớ nhắn tin bảo ấy lên câu với tớ mà cứ lờ đi như không thế hả , thôi , hẹn khi khác vậy ,

Lớp mình câu nhiều quá, ko tốt, ko tốt[-x [-x [-x
Bây h mọi người vào chủ đề chính đi: Áo lớp
Minh Phương đã viết:
tổ trưởng, em có mặt để câu cùng mọi ngừoi :D
---> từ nay ko ai câu trắng trợn thế này nữa nhá [-(

Chỉnh sửa lần cuối:
uh, được rồi đây :|
về vấn đề áo, tớ thấy màu đen cũng đẹp mà, chỉ là mặc thì khó kết hợp quần, tại con gái mặc áo đen thì nhìn hơi đen :D
còn về họa tiết, thì tớ vẫn cảm thấy cái ava của ấy nên là mặt sau áo thì sẽ rất đẹp, còn mặt trước áo thì nên có 1 cái gì nổi bật và chóe 1 tí, chứ đen trắng thì ko nổi lắm

Em bỏ phiếu chống đối với cái idea của Hoàng , nói chung là sẽ có nhiều người giống ý tớ đấy Hoàng ạ , vấn đề đáng bán nhất là màu sắc và họa tiết , trông cái áo đen mà họa tiết trắng như vậy quá đơn điệu . ko nổi bật , chỉ mặc được khi đi với lớp mà ko mặc vào dịp khác được , cái này nên xem lại .

ac, xem xong ngất xỉu luôn, xấu điên cuồng
đề nghĩ bạn Hoang` phải suy nghĩ trước khi hành động, việc nhu thế này là dễ làm tinh thần những bạn yếu đuối ( như tớ :D) bị shock trước khi thi --> thế là ko tốt

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên