Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
em chưa xin mẹ
không biết nữa:D
em tưởng sếp có bạn Linh Xinh rồi cơ mà , cần gì em đâu:D

Sếp chỉ hỏi là : Bản thân em có thik đi ko
Tự em đã chán rồi thì hy vọng chi nữa.

Chỉnh sửa lần cuối:
Kiên dạo này đong đưa gớm nhỉ, ghê quá,thế là không được rồi

:((, cả trưa nay vào HAO mà ko post được bài, nó cứ ghi là chủ đề này ko reply được ><, ngồi ngắm mãi cái mẹt sếp ><
thi xong sướng quá trời, hôm nay có việc phải về nhà, mọi ngừoi đi có vui ko thế

Nguyễn Thế Thiện đã viết:
Kiên dạo này đong đưa gớm nhỉ, ghê quá,thế là không được rồi
Thằng này láo.
Ava xấu mù

kinh chưa, mới 1 buổi chưa lên mà các bạn đã câu dc 3 trang rồi. Chủ đề áo lớp của tớ thế là cũng --> vào dĩ vãng :)) Thôi, buông xuôi cho sp vậy :))

Ông này buồn cười nhỉ
Tôi đã bảo là đưa chủ đề đấy lên ko ích gì rồi.
Muốn bàn thì bàn ở lớp mình í. Bàn ở đây làm gì, mất thời gian.

ohlala box lớp ta lên 4 sao rồi..chúc mừng năng lực câu của cả lớp :D
@Kiên: Em cũng xác định rồi mà, ở đây mọi ng chẳng ai nghiêm túc bàn bạc đâu, chỉ thik câu thôi, up lên cung ko ích j.

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Sếp: Có :))
@ Thiện: Tao nhìn thấy cái ava này ở đâu rồi thì fair..hình như của 1 em gái lớp 10

Cái avatar của thằng Thiện SK xấu mù , ít nhất là ko đẹp bằng ava của tao mà ava của tao còn thuộc loại xấu , heheheh ... Mấy hôm nữa em hiểu về công nghệ em sẽ thay ava sau , còn ai ở đấy ko , mình 8 đi !

Bạn Hàng là bạn nào , bây h Hoàng còn ganh đua với tớ cơ đấy , cố lên mỗi ngày 40 bài thì sau 54 ngày nữa sẽ bằng tớ lúc đấy , nếu tớ câu 35.

To Hiếu : Nói mãi ko thủng nổi cái vụ đổi ava à ???
Thảo gầy nó biết nik của ông thì nhờ nó đổi cho

Ông có biết tôi định đổi ava thế nào ko ,nó sẽ là 1 bức ảnh cắt ghép của 4 gương mặt (3 trong đó thuộc lớp mình , ko đoán nổi là ai đâu ). Ông lên muộn quá làm tôi đợi 4 tiếng rồi đấy,

ối jời ơi, bi h mới biêt tổ trưởng dốt thế [-x
đưa đây em đổi cho
PS: sếp ơi, hồi trước em up ảnh đựoc vào album, nhưng bi giờ nó sửa cái giao diện, em chả biết up ảnh lên chỗ nào cả, ko tìm đuợc b-(
sếp thử tìm xem

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên