Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cô Minh Phương nói vớ vẩn gì thế , đưa cô làm để hại chết tôi à , với lại chưa có ảnh ở đây , cứ thử đoán xem 3 là ai đi !

pó tay, tổ trưởng này, đã ko giỏi ( ngừoi ta gọi là dốt :D) thì phải biết học tập chứ, đưa đây ngừoi ta làm cho, ko đưa thì thôi :p

Đã bảo là chưa có đầy đủ ảnh rồi mà , thôi bây h thử đoán xem 3 là ai đi đã
đằng nào cũng phải chờ đợi mà

1 là Hiếu
2 là Kiên
3 là Thảo ;;)
còn 1 ngừoi thì chịu
chơi lô tô trúng thưởng, trúng thì trúng, ko trúng thì thôi :))

Sai bét , không có tổ trưởng trong đấy đâu Phương , không có cả 2mem kia

Nguyễn Thế Thiện đã viết:
Kiên dạo này đong đưa gớm nhỉ, ghê quá,thế là không được rồi

avatar này bị trùng với 1 đứa nào đấy cùng khóa tớ không nhớ rõ lăm nên cũng thường thôi :D
mà sao mọi người hôm nay câu nhanh thế :)) chẳng đợi tớ gì ca :D

keke, Hiếu đang lo sắp phải out nên chăm lắm, thế là Hiếu out vẫn còn tớ với ấy :))
3 ngừoi mà ko có cả 3 ah b-(, tạch lô

Chị Hiếu ơi muốn ghép ảnh thì phải học đồ họa chị ạ.
Trình gà mà cứ thích nhoi :D
To MP : sếp ko up ảnh lên đâu, lâu lắm. Mọi người thik thì đưa USB đây sếp cóp cho.

hix, sếp lười up thì để em up, nhưng em muốn up vào album nhìn cho dễ, chứ post trong topic, muốn tìm ảnh đi tim` từng trang thì chết luôn b-(

Up cái nào bi h ??? 5 chục cái ảnh tưởng ít à, mà ai cũng muốn post ảnh có mình lên mới khổ chứ

hix, thì up cái nào đẹp thôi, có phải ảnh nào của sếp cũng đẹp đâu mà :p
đùa, nhưng em ko tìm thấy chỗ up ảnh trong album :((

Trời ơi, còn đông người thế này ah?
@ sếp: sếp ơi sếp muốn trị con Hàng thì cứ việc đưa 1 cái ảnh độc độc của nó cho em, em sẽ trị nó thẳng tay :)) trình cắt ghép của em thì mọi ng biết rồi đấy :))

anh chị ơi, nếu có ảnh hôm giao lưu thì anh chị post lên topic lớp em với nhá
Thanks anh chị nhìu

Phương up lên topic lớp mình cũng dc mà, hơi lâu 1 tí (dùng photobucket) nhưng mờ dễ xem & dễ down.

Hoàng ơi dùng đống ảnh sếp post lên mà ghép :D Từ trang 120 trở đi, toàn ảnh chị Hiếu ko thôi hay sao í :D

hix, up lên topic lớp mình cũng được, nhưng khi có ngừoi muốn tìm thì lại phải dở từng trang để tim, mới lại up trong album thì có thể bình luận được :D

Đã bảo em roài. Em thik thì đưa USB đây sếp cóp cho, rùi em thik up cái gì thì up. Sếp ko up đâu.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên