Nga Đào cũng ngấp nghé băm rùi :D

Mai Thanh Hà
(mtha)

Administrator
Nhân viên
=:) =))=)) :D \:d/

CHÚC MỪNG SINH NHẬT!

Re: Nga Đào cũng ngấp nghé băm rùi :D

Uầy, hôm nay anh Hà uống chưa đấy ạ? :))

Chị Nga ơi, chúc mừng SN chị, chờ em về rồi đi nhậu đê chị nhể \:d/ :p

Chị luôn vui nhé >:-D<

Băm à, mặc dù băm cũng phải nhảy vào chúc mừng sinh nhật.. :D

Chúc Mừng Sinh Nhật chị Nga Đào :D :x :D :x

@TW: em mới có hai chấm tám (2.8) thôi à, anh có biết "nghiệt ngã tuổi 30" là như thế nào không ;) em nhất quyết không lên đời đâu >:-D< Cảm ơn anh chúc mừng mấy lần liền :x

@Đỗ Việt: phải nhậu chứ em nhưng có một số loại chị ứ thích đâu :"> khi nào về em nhớ ghé qua duty free shop nhé ;;)

@Bố cháu: hứa với bố cháu sẽ cố băm thêm mấy phát nữa \:d/

@ku Tuấn Anh: bánh ngon quá, nhất quyết không chia cho ai :-$

Băm - tức là một hành động thực hiện một cách chủ động. Điều đ1o suy ra, băm vẫn còn hơn là bầm dập - tính động từ (bị động) :p

Chúc em Nga đủ sức khỏe để băm cho các anh tàn đời nhé!:D

Sớm nay chúc rồi, bây giờ chúc tiếp, tối nay mà không bận gì thì đi băm mấy nhát vậy. Sinh nhật vui vẻ nhé (nhưng không được quên nhiệm vụ gửi trả danh sách Schiller)

Chỉnh sửa lần cuối:

Chị Nga sướng nhé, lại được nghe mọi người chúc mừng thêm lần nữa :D... hehe

Chúc mừng sinh nhật chị Đào... để khi nào có dịp, em tặng chị mấy quả LÊ... =))

ưm SN zui zẻ nha chị iu!..:*:*:*moahzzz!..

@chị yêu: chị thấy em thuộc bài nhanh không? không phụ công lao dạy dỗ của chị nhờ >:-D< nhưng mà muốn khỏe hơn thì ăn thịt cá hồi Alaska là hiệu quả nhất, chị à 8->

@cụ Cu sắc: kinh quá, em cũng băm mà cụ cũng băm thì thành chiến trường băm mất :-@ vụ danh sách để mai đi, hôm nay em không có tâm trạng :-"

@Vanh: chính ra mở conf hôm qua lợi phết \:d/ mà em xem có quả khác nữa không, ăn mãi Lê dễ bị ngộ độc thuốc bảo vệ thực vật của Khựa ;)) cảm ơn em vụ Đặng Thái Sơn nhé, khi nào nghe xong sẽ tường thuật cho em thèm :p

@Trang yêu: ui giùi ui kiss nhiều thế, lõm má :"> lại quả này :kiss1:

Em chưa quen chị Nga nhưng mà thấy chị Nga có mấy bài viết về nghệ thuật giao tiếp trong TLNT hay quá^^.

Vậy em cũng chúc mừng sịnh nhật chị Nga có được không^^? ( hix em rất ấn tượng với những người tên là Nga vì chị dâu tương lai của em cũng là 1 amser tên là Nga ^^ ).

Chúc chị Nga sinh nhật vui vẻ nhé !Chị Nga viết tiếp bài trong TLNT đi chị^^ ( bài số 11 trong topic này đúng tháng sn chị Nga ^^ )

Mừng SN Nga nhá, vẫn muốn giữ độc lập tự do yêu quý, chưa để cho địch xâm phạm lãnh thổ à? ;)

L.

@Lê Hưng: rất vui là em có cùng mối quan tâm giống chị 0:) chị thì kém may mắn hơn chị dâu em rồi ;)) để mai chị post tiếp, hôm nay lo đi ngoại giao :D

@cụ Linh: cụ đọc profile em hơi kỹ đấy :> em vẫn theo chính sách mở cửa đấy chứ và rất quán triệt đường lối của Đảng "Việt Nga muốn làm bạn với tất cả các giới, trên cơ sở hai bên cùng có lợi và không can thiệp vào công việc nội bộ của nhau" >:-D<

Alô: Mình rất cảm động khi có thêm nhiều bạn mới và nhớ đến mình trong ngày sinh nhật này \:d/ Cảm ơn các bạn rất nhiều vì những tình cảm các bạn đã dành cho mình :x:x:x Tối nay lúc 9h nếu bạn nào có thời gian thì ghé qua quán Karaoke Boston 158 Quán Thánh (trên tầng 2) chung vui với mình nhé :beerchug:

Uầy, đấy, chưa gì đã rủ rê nhậu nhẹt, đến chịu! =))

Cả nhà cứ ép chị ý uống rượu thuốc dân tộc cho chết ngạt! =))

Chúc mừng sinh nhật em Nga! Chúc em đi xe 2.8 thôi nhé!

Chào Thân ái & Quyết thắng!

chết chửa, em Nga tuổi băm bằng bọn anh rồi cơ à :D chúc mừng sinh nhật nhé :D

Chít thật, ko đi đú được rồi, đành ngồi nhà gõ chúc mừng sinh nhật chị Nga vậy, đi hát hò đập fá rồi lại về nhà cám ơn với cả lại quả, hôm nay chị Nga bận bịu fải biết nhỉ ;;) :x

Giờ mới tan tiệc đây, cười không còn biết trời đất :"> Không được tay bắt mặt mừng, ôm hôn thắm thiết những bạn ở nước ngoài thật là áy náy quá ;))

@Đỗ Việt: đính chính là chị chỉ có rủ chứ không có rê đâu nhá :"> mới lại chưa gì đã tiết lộ điểm yếu của chị thế kia thì còn lừa được ai #-o

@cụ Nghĩa: cảm ơn cụ đã nhiệt tình ghé qua, lần sau là cụ phải góp vui vài bài đấy ;;)

@anh Hoài: em mới chỉ ngấp nghé băm thôi, mãi mãi tuổi 29 nhá \:d/

@Hồng cô nương: đang nhiều sức trẻ phải tranh thủ đú đi em, mai mốt già rồi lại không đú nổi ;))

Chép tặng Nga Đào bài này để mãi mãi tuổi 29 nhé!

L.

Forever Young
(Alphaville)

Let's dance in style, lets dance for a while
Heaven can wait we're only watching the skies
Hoping for the best but expecting the worst
Are you going to drop the bomb or not?

Let us die young or let us live forever
We don't have the power but we never say never
Sitting in a sandpit, life is a short trip
The music's for the sad men

Can you imagine when this race is won
Turn our golden faces into the sun
Praising our leaders we're getting in tune
The music's played by the madmen

Forever young, I want to be forever young
Do you really want to live forever, forever and ever

Some are like water, some are like the heat
Some are a melody and some are the beat
Sooner or later they all will be gone
Why don't they stay young

It's so hard to get old without a cause
I don't want to perish like a fading horse
Youth is like diamonds in the sun
And dimonds are forever

So many adventures couldn't happen today
So many songs we forgot to play
So many dreams are swinging out of the blue
We let them come true

(Gold, 1982)

@cụ Linh: em cực thích bài này, nghe từ hồi xa xưa giờ nghe lại vẫn phê. Mà em cũng chỉ biết mỗi bài này của Alphaville. Ở đời cũng chỉ cần có một tác phẩm để đời là đủ, cụ nhỉ. Em đang phấn đấu làm sao khắc được một nhát vào đời này đây :)>- :dazzler:

Back
Bên trên