Ngậm ngùi

gớm, con tằm nó ăn lá dâu....

là, thế vậy mà ngày xưa thì anh Duy chăm chỉ đến nhà mày chơi, cưa kéo, bây h thì vào box công khai bày tỏ muốn cắn mày (hồi 8790 mới mở forum).

demiMai khoe khéo kinh. Ý nó là trong bao nhiêu fan nứ và bao nhiêu thư tình của gái, ngôi Sao Duy chỉ mong bóp cam nó.

:))

Mày đúng là "khẩu dâm" - Thủy Minh nói đúng. Liên thiên quá đi.
Cưa kéo đâu mà cưa kéo.
Ngôi sao là phải "ai cưa tôi thì cưa, tôi chả thèm cưa ai cả" chứ.

Trời... sao giống thần tượng của tớ trong phim Truyện tình mùa đông thế cơ chứ. Bạn Vũ sâu hàng càng ngày càng có kỹ thuật... cái sau đẹp hơn cái trước :)

Nga định bảo là phim "bản tình ca mùa đông" phải không? Bạn Bea Yong Jun (chả biết viết thế có đúng không?)
*-:) Ờ. Trông Vũ cũng hao hao đấy. Cả khăn, cả kính, cả mắt nhìn xa xăm... :)

Ngôi sao là phải "ai cưa tôi thì cưa, tôi chả thèm cưa ai cả" chứ.

hiểu rồi. Ngôi Sao ở đây phải là demiMai.

con Mai này, càng khéo khéo kinh! Nhất mày!

:D

___

a! Là, thằng Vũ giống ai đó trong serials Hàn Quốc á?

thả nào. Thả nào cao to can trường phong trừn hơn tao, thả nào bắt nạt tao suốt.

Kiều Anh nhỉ.

Mấy mụ già này bắt đầu mang mối tình đầu ra ngặm nhấm, buồn nẫu ruột. Nhưng cả cái Minh và cái Nga đều mang tinh con "Hổ", gặm nhấm thế này không hợp lý lắm. Chứng tỏ cái bọn 74 là hư hơn bọn 73. Đúng là hậu sinh khả úy, nhỉ!!!
Bạn hiền Minh ơi, hôm nào chúng mình "hư với nhau" phát cho bọn 73 chúng ló thèm nhở :D

tiên nhân bố ông, khăn đấy áo bờ-nu-sông đấy chắc mày mua tựn bên Thụy-sí nhá, nên mới hợp gam hợp tông sành điệu thời thượng thế nhá, cứ vờ vịt. Hôm lào tao về, cho tao cái khăn nhá ;;) ?
Chết mịa, thằng Vũ quả này tooooooi. Cứ kinh nghiệm tao mà suy ra, chắc tháng tới có đứa mua vé bay khẩn cấp về Bắc Hà ròi.

Con vịt đâu nhở, mày xem bố trí bảo kê vụ này chứ. Phong lan mày tặng con đà điều đợt này chắc lạnh quá sun hết cả lại, nên có đứa phải xin khăn ủ ấm kìa.

Sơn cú vọ dạo này bạo miệng nhể? ;)

Thằng Vũ tự ti thế à, sao tự dưng phải cất ảnh đi? ;)

Nga ơi, hồi xưa theo kết quả thống kê đáng tin cậy của bà Bơ thì anh Duy của mày đứng đầu về các kết quả bình chọn cầu thủ và đông fan nữ. Cũng theo nguồn tin từ thông tấn xã Bà Bơ Béo thì anh này là người nhận được nhiều thư tỉnh tò của các em gái nhất :D

Thằng ranh, mắt chị mày trợn ngược lên thế này mà mày dám bảo mắt chị gườm gườm à:

http://www.flickr.com/photos/hananoana/959664039/in/set-72157601117584215/

Mà chị hết khòng từ lâu ròai, đừng có mà nói xấu cán bộ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao tao chả thấy ảnh quái nào thế? Thằng Vũ rút hoa cà hoa cải rút khăn mầu cam xuống rồi à? Gửi lại cho tao xem.

thằng Vũ lần sau rút ảnh trên này xuống thì gửi vào mục tranh ảnh lớp V1 8790 ý. Cứ đem ra xong lại giấu đi, úmbala mọi người thế à? Cả ảnh đứng đỉnh núi nữa, bót lên tao xem nào.
khẩn trương?

Dạ, không dám ạ. vâng, em xin hầu các anh.
Cái ảnh này em đứng trên đỉnh núi Bromo, nó là cái vành khăn núi lửa, cao chừng 2400m so với mặt biển, nhưng độ cao tương đối so với biển cát xung quanh chỉ hơn chừng 200 mét. Thế quái nào mà núi phun khói ầm ầm, nhưng trời thì lạnh buốt, dù là ở đường xích đạo. Trời, có người yêu mà dắt tay nhau đi ở Bromo tháng 7 - 8 thì gọi là 1 lần nhớ suốt đời. Em xin hầu các anh mấy cái ảnh của em chụp ạ

Đây là vùng núi lửa Bromo anh Vinh ạ, anh Hiệp biết rồi, em không thèm khoe anh Hiệp nữa.

Đây là em đang thử cảm giác độ cao các anh ạ, sợ run cả mông

Đây là bình minh Bromo, bình minh đẹp nhất thế giới, hehe, bọn Tây trên LP nó nói linh tinh thế

Em còn nhều ảnh đẹp lắm, dưng mà mấy cái ảnh này em nén từ 15MB xuống còn 150k, nên ảnh mất chi tiết,các anh thông cảm cho em

hiểu rồi. Ngôi Sao ở đây phải là demiMai.

con Mai này, càng khéo khéo kinh! Nhất mày!

___

a! Là, thằng Vũ giống ai đó trong serials Hàn Quốc á?

thả nào. Thả nào cao to can trường phong trừn hơn tao, thả nào bắt nạt tao suốt.

Kiều Anh nhỉ.

Vinh ơi, mày mới là Ngôi Sao thứ thiệt *-:)
Mày thấy tao vừa nói thế, các bạn các em các cháu đều gật như ngan chưa? :D
Nhở Thủy nhở, nhở Vân nhở, Hoa nhở, Phương nhở, Bình Minh nhở... Nhở cháu Hưng nhở?... Chúng nó gật sái cả cổ kia kìa.

----------

Dạ, không dám ạ. vâng, em xin hầu các anh.

Tớ mỗi ngày một hâm mộ Vũ hơn :D

Chết mịa, thằng Vũ quả này tooooooi. Cứ kinh nghiệm tao mà suy ra, chắc tháng tới có đứa mua vé bay khẩn cấp về Bắc Hà ròi.

Con vịt đâu nhở, mày xem bố trí bảo kê vụ này chứ. Phong lan mày tặng con đà điều đợt này chắc lạnh quá sun hết cả lại, nên có đứa phải xin khăn ủ ấm kìa.

Cứ ao ước thấy bạn Xơn để chào một tiếng. Bây giờ bạn cũng xuất hiện roài, không bõ công tớ đợi chờ nhỉ.

Chào bạn Xơn!

Nói chung ở đâu cũng phải 'nể nang', lobby lãnh đạo thì mới sống lâu được... nhỉ bạn Xơn nhỉ?

Cái Nga này giọng điệu sặc mùi PR nhỉ. Chúng tớ xin lỗi MOD, dứt khoát chúng tớ không sợ cường quyền, nhỉ!!!
Vinh đâu, mày hôm qua thêm một tuổi, sao lại đổi tính đổi nết, hay dỗi hay hờn thế. Mày đi uống 3 chai kvat cho tao, hướng về Nam, giơ chai lên trời, mắt nhìn theo hướng miệng chai bốc khói, mắt nheo nheo, chân dạng bằng vai. Thế nhé, uống hết 3 chai thì tinh thần sẽ lại ổn định. Tao thương mày quá cơ, hay là tao bay sang Nga cổ vũ mày nhé!!!

Cái Nga này giọng điệu sặc mùi PR nhỉ. Chúng tớ xin lỗi MOD, dứt khoát chúng tớ không sợ cường quyền, nhỉ!!!

Cái này gọi là vừa nói vừa run nhá...

Vinh đâu, mày hôm qua thêm một tuổi, sao lại đổi tính đổi nết, hay dỗi hay hờn thế. Mày đi uống 3 chai kvat cho tao, hướng về Nam, giơ chai lên trời, mắt nhìn theo hướng miệng chai bốc khói, mắt nheo nheo, chân dạng bằng vai. Thế nhé, uống hết 3 chai thì tinh thần sẽ lại ổn định. Tao thương mày quá cơ, hay là tao bay sang Nga cổ vũ mày nhé!!![/

Cái này gọi là càng ngày càng trẻ ra nhá. Thằng Vinh nó tròn 14 tuổi, theo suy luận lô gíc của bạn Minh và bạn Vũ thì sẽ vào khoảng 11-12. Tuổi mới lớn xì teen ấy, tâm tính bất thường lém. Nay cười mai nhăn, nay vui vẻ, mai cáu giận... thế nên cái này gọi là tâm sinh lý bình thường của tuổi mới lớn nhá...

Chỉnh sửa lần cuối:
Chợt nhớ ra lại phải vào bổ sung: tớ đề nghị bạn Vũ rì bót lại ảnh đi nhá... ghét nhất là cái kiểu thò thụt, thụt thò... nhất là đối với những ... ảnh zai đẹp.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tuổi mới lớn xì teen ấy, tâm tính bất thường lém. Nay cười mai nhăn, nay vui vẻ, mai cáu giận... thế nên cái này gọi là tâm sinh lý bình thường của tuổi mới lớn nhá...

vâng ạ, iem ngúng nguẩy, iem mới nhớn, iem mong manh dế vớ, hị hị ;))

NgaA1 tả thế chưa sát sao nhá. Biểu hiện đấy của tao, thựt ra giống hiện tượng "nguyệt san bạn gái chúng mình thủ thỉ tâm hự mí nhau" cơ.
mày c cái bóc mé tao nhá, ko sợ tao lại lăn ra tao hờn tiếp à?

demiMai nhá,
gật như ngan
con Hưng kia nhá
gật lia lịa như bổ củi
chúng mày đi mà gật với nhau ý. Tao chả có phăng hâm mộ, mà nếu có thì phăng cũng chả bao h gật kiểu thế nhá.

tao bay sang Nga cổ vũ mày nhé!
Vũ HQ, cổ vũ NgaA1 đi kìa. Nó bảo nó "ghét nhất là cái kiểu thò thụt, thụt thò" của mày kìa.

Vũ, cổ vũ NgaA1 đi kìa. Nó bảo nó "ghét nhất là cái kiểu thò thụt, thụt thò" của mày kìa.

Sao, mày bảo cổ vũ cái gì cơ, ý mày nói là phải thuyết phục Nga để Nga dần thích nghi, chuyển từ ghét sang thành thích và dần nghiện á. Vinh à, tiếng Việt của mày dạo này có vấn đề rồi. Từ thuyết phục mà bảo là cổ vũ. Ôn lại tiếng mẹ nó đi nhé.

Nga à, chúng mình cùng cố gắng nhé!!! Hé hé!!!

P/S: Hôm qua đi ngang qua Hà Tĩnh, bình minh đẹp quá, lúc nào rảnh pót ảnh cho Nga xem nhé...

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao, mày bảo cổ vũ cái gì cơ, ý mày nói là phải thuyết phục Nga để Nga dần thích nghi, chuyển từ ghét sang thành thích và dần nghiện á. Vinh à, tiếng Việt của mày dạo này có vấn đề rồi. Từ thuyết phục mà bảo là cổ vũ. Ôn lại tiếng mẹ nó đi nhé.

tao bay sang Nga cổ vũ mày nhé!!!

hiểu chưa, thằng thổ tả bốc xương kia? Mày bảo cổ vũ tao, dưng mà tao chưa cừn bằng NgaA1, chúng mày cứ cổ vũ nhau cho nghiện hẳn đi đã.

còn thì đợt này bố mày về, rồi thì cả lũ đực 8790 bọn mình cổ vũ nhau uống bia rồng lộn 1 thể.

Quá đẹp, bạn Vũ phải 'rình' bình minh từ mấy giờ và chụp bao nhiêu cái thì được một cái ấn tượng thế này?

Back
Bên trên