NBA Ams 05-08

ua` thằng Lộc nói đúng đo' mày nên bỏ đi An ạ
còn việc tập bóng rổ thì theo tui anh em mình nên tập chiến thuật là tuyệt nhất bởi vì tui thấy tập chiến thuật thì sẽ thấy dc n~ thiếu sót trong kĩ thuật
lúc đó anh em mình sẽ sửa sau đúng ko?
hay là bi h các anh lớn có thể tổ chức hẳn một buổi tập dc ko? nghỉ đánh 1 hum để truyền dạy dc ko em thấy như thế còn hay hơn là chỉ có một anh dạy
nếu dc thì mời thầy Thân
mọi ng` thấy ý kiến của em thế nào có ổn ko?

anh ui, khối 10 mình bị de rồi. Mr Thân quyết định đầu tư cho bọn cấp 2 mà bỏ luôn anh em đấy. Chỉ còn nước tự thân vận động thôi.
Nếu mún các anh bỏ hẳn 1 buổi thì hơi khó, thà mình cứ sấn vào đấnh cùng có khi còn được nhiều hơn

bỏ thì bỏ nhưng mà lúc nào mà thằng nào lấy nick của tao post bậy thì chúng mày thông cảm cho tao nhé

bo? khối 10 à :)) tùy thôi thế nào chả đc.tập đến khi nào có giải của trường cho ông y' bít mặt :D

chiều này thấy thằng Lộc đèo gái ngoài đường :))

thằng Nhân thì dạy gì,thằng đấy thì cùi chỏ là giỏi :))
ném có khi kô bằng mình ;;) :))

:)) Hóa ra ko đi tập br nữa là có ng` yêu hả Lộc,,,:)) xuân thế :))

anh em lập đội bóng rổ Khoai Lang vô địch đi! hôm nọ đi trên đường bàn với thằng Khánh + Trung óc bò vui vãi nhưng bọn nó nghe nói là hoặc Lộc hoặc Hưng chỉ lấy một thằng thôi bảo lớp 11 chia làm hai phe nhặt người đánh nghe được đấy chứ

bó tay các bố bàn bạc

việc thứ nhất là nói đùa thế thôi nhân không đủ trình dạy đâu mà nhờ thằng già thân làm gì chuyên ngàng bố ý là bóng ném biết đếch gì về bóng rổ, nếu tập thì nhờ hẳn một người 2,4,6 mà dạy, cái chính là bọn mày đánh thì đánh hết sức với cả chịu khó xin vào chơi cùng các anh được có thằng khánh, lộc hưng là chịu khó mấy thằng đánh thì ngu lúc nào cũng đùa như thằng tùng hay an thì nghỉ mẹ đi, nhìn bọn nó đánh thì ***** ai muốn dạy nữa

Chỉnh sửa lần cuối:
anh thấy có mấy thằng đánh cũng tạm nhưng toàn thấy quần áo bóng rổ xong đi tông rồi chỉ ném ném vớ vẩn,chả tập mấy
nhất là cái thằng gì mà mắc áo tuyển Đức sát nách ấy :-?

a` hình như là anh Cộng muốn nói thằng Sơn Tùng thì phải
nè anh Tùng ơi em bảo thực ra là bọn em lúc nào cũng chuẩn bị tinh thần đánh đấy chứ nhưng bọn em có bao h dc vào chơi đâu chỉ có mỗi thằng Lộc và thằng Hưng dc vào thui còn bọn em thì lúc nào cũng bị ra rìa hoài à hix hix ... Liệu các anh có thể cho bọn em tập hẳn 1 buổi dc ko có gì sai sót thì từ từ mà sửa chứ

:)) Có phaitr thằng Tùng ***** đâu , chúng mày cứ vớ vẩn :D
Khó dành 1 buổi cho chúng mày lắm , anh cả tuần mới lên 1,2 buổi , chỉ có nhờ thằng Long con thôi , nhưng mà nó thì có vẻ ko hứng thú với bọn 11 chúng mày lắm :))
Lớp 10 năm nay vào cũng déo hi vọng gì rồi :)) Tổ sư mấy thằng lớp 9 học ngu vcl , học ***** gì thi toàn thiếu 10 điểm :)) Thế thì hi vọng cái gì :)) Ko đâu tư vào bọn cấp 2 thì hơi phí :))

bọn mày toàn đánh nửa sân với nhau, đến lúc gọi thì ko chịu vào, vẫn còn nấn ná:"nốt đã, chán thế!" Thế thì chả bao h đc đánh cũng các anh đâu. Mà bọn mày nghĩ người ta ai cũng dỗi hơi gọi bọn mày vào sân à? chỉ lúc nào thiếu người thôi. Muốn được vào đánh cả sân thì chờ lúc các bác mệt, ra đứng giữa sân+ra sức kì kèo. Đến lúc các bác ý quen mặt mình rồi thì khỏi phải xin.
Tao nói hơi nặng, đứa nào nghe đc thì nghe, đíu nghe đc thì thôi.

Back
Bên trên