NBA Ams 05-08

uh thoai thứ 3 thì thứ 3, chỉ cần anh em mình biêt ông ý nhất là đc.
2 ông kia chắc đi vận động khủng quá nên nhiều phiếu.

em muôn học BR quá có bác nào rỗi rãi nhận giúp đỡ em xin cảm ơn và (có thể sẽ) hậu tạ.

Mày nói như đúng rồi ý, còn bao nhiêu người hơn mày còn đang mơ ước, đâu đã đến lượt mày

Ông Duy nói như đúng rồi.8-} Ai chẳng biết mày chơi bóng rổ hơn nó. Thằng An không giỏi nhưng ít ra nó không như mày. Tinh vi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ko dám
lớp em co 3 thằng con giai, hay là cho lũ con gái tập trung thành 1 hội nhỉ:)) :)) :)) =D> =D>

Chỉnh sửa lần cuối:
nè thằng kia mày bảo Lý 2 mà có 3 thằng con trai thôi à láo thật đấy
mày dc đấy khi nào mày vào học bọn tao quây cho mày chết con ạ

xem ra mày cũng biết điều đấy
a` bao h đánh với funfox vậy sao ko thằng nào báo cho tao thế

hình như là đánh xong rồi.
ANh em ta muôn đời đi sau chúng nó thôi Khánh ơi

:)) 2 thằng lẫn lộn về nhân cách. Thằng Duy vào L2 thật thì cũng chỉ ngồi dự bị thôi. :))

nè đánh bao h thế sao tao chả thấy chúng nó nói gì cả
thế thua hay là thắng vậy ?

thằng gì tên duy bị hâm à, nó kém thì sao mày giỏi hơn nó thì mày được quyền nhận được sự chỉ giáo của các anh trước nó à, tính như l thế thì ai dạy cho mày, tinh vi vừa thôi, mà nghe nói mày vào tuyển trường à, bốc phét ít thôi, thể loại như mày năm sau thách vào được hôm qua xem rồi, năm sau có tầm 4,5 suất thì có hưng với lộc là khá chắc chắn rồi, ko lo giúp nhau còn đố kỵ nhau, bọn mày làm thế nào thì làm năm kia mà mày mất chức vô địch tp chết với tao, bọn đô ngọc anh tú té hết rồi đấy, hy vọng vào bọn mày thôi, thằng nào 2,4,6 đến được thì đến , anh sẽ cố đến chỉ bảo cho chúng mày, anh thì ko giỏi nhưng chắc vẫn giúp được đôi điều

thằng an được mặc dù bị chửi nhưng vẫn chơi để tao đúc mày thằng hiển tao cũng đúc được mặc dù chưa dạy được hết thì mày có gì mà tao ko dạy được

Chỉnh sửa lần cuối:
kinh ... ông anh chửi thằng duy ghê thế ... khổ thân thằng bé... :))

hay đây nhận sự chỉ giào của ông bốp cũng đươc đấy nhất định cố tập luyện lối đánh còn cục súc quá nhất thiết phải sữa chữa

thằng Bốp nói đúng...co' phải thằng mặc quần Phoenix hôm thứ 5 ko....đanh' thì dốt mà to mồm thế em...mày giỏi sao mày cứ chạy ngáng hết đường đồng đội phản công hả em....chán...cố lên các con giời 0508....:|

b đay, ai có câu hỏi gì thỉ hỏi , đáp luôn trên này

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên