NBA Ams 05-08

Long thú là def hay nhất tao từng thấy...hỏi ông ý đi

Anh ơi. Có anh nào dạy em and1 được không ạ??? Em cũng muốn học với. Em hơi lùn nên không vào C như Lộc hay bảo được.

Lộc vào C ah? uh công nhận thỉnh thoảng cũng thấy nó vào đánh thật. bảo là thằng nào thế? mà sơn lông thì vào C làm gì? tập luyện đánh SF có hơn không

Ý tao là thằng Lộc nó hay bảo tao vào đánh C. Mà SF là gì??? Nó đứng chỗ nào?? Khác gì PG hở???

Chỉnh sửa lần cuối:
Uầy làm gì cũng được. Quan trọng là chăm đi tập. Chiều nay đến xem sao.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao tưởng thằng óc bò đánh PF chứ :D , Lộc thì SF hoặc PG , nhưng có vẻ nó ko thích PG , thằng Khánh , tao tháy đánh PG nhiều hơn , thằng Án thì chắc chắn đánh C rồi . Còn lại thì đíu biết :D

hơho định dạy bọn mày br nhưng bị cấm vận ở nhà thôi tự tập nhé :))

ông Bốp hôm nọ hứa vậy rồi đàn em thấy hứng khởi vãi h lại nói vậy đau lòng người hâm mộ quá

*** lại sắp mưa roài chán wa T_T đã định chiều đến chơi với các bác roài :-< :-< :-<
@Sơn:mày nhảy đc rebound đc đánh C đi

Em xin lỗi chuyện hôm trước. Em với thằng An chửi nhau để câu bài, ai ngờ mọi người lại hào hứng thế. Hôm đấy em rủ cả thằng Sơn câu bài nữa mà, sao lại chửi em ghê thế?????????????????

sơn lông không đánh C được đâu, dáng di chuyển + bật nhảy của nó không kiên quyết + nó hơi nhỏ nên đánh C kém khí thế tao thấy nó đánh SF hay PF là hợp hơn cả nó nhảy cao thật nhưng mà cầm bóng lỏng lắm bao h Lộc rủ Sơn lông 1 n1 là biết ngay

Nói thật là tao không biết cách qua đối thủ lúc 1vz1 thế nào cả. Đứng rất cuống. Hôm nào phải nhờ Saha chỉ giáo vài chiêu thì may ra mới khá lên được. Ai có nik Saha cho em mượn em liên lạc.
Chiều nay trời mát chưa chắc mưa. Mà nếu mưa anh em rủ nhau đi PS. Sướng hơn tiên.:)>-

thì ai ngờ về bị bố chửi thế chứ anh cũng định đấy :)) :))

Bản kiểm điểm
kính gửi anh Hiển
em là An béo, hôm nay trong lúc hỗn độn đã ra tay làm anh Hiển rơi vào tình thế nguy hiểm. nay em viết đơn này mong linh hồn anh Hiển có linh thiêng thì xá tội cho đàn em lỡ tay gây chuyện. đừng thù ghét em em sợ nắm!

Ơ. Thằng An nói giống cái chương trình tìm hài cốt gì gì đấy hôm qua bên đài vtv1 nhỉ??8-}

Back
Bên trên