NBA Ams 05-08

AN béo sướng nhỉ, đánh 1vs1 cứ post up như hôm trươc tao với mày thì cũng đủ thắng được nhiều đấy

chỉ thắng được bọn Óc bò, Khánh mới cả mày thôi, bắt đầu gặp Lộc là tao bị hiếp rồi, con hàng chọc đến khiếp steal như đúng rồi không sao post up đc.

rồi thế chiều nay anh với mày tập 1 1 nha

nhất định rồi, hôm nay chắc chắn đến nếu không mưa
ơ mà T4 hàng tuần có tập luyện ah? chết đúng hôm đi học không cũng đến xem học hỏi ít kno

Mấy hôm nay em lười ở nhà chơi au. Hôm nay chắc cũng phải đến thôi. An béo sắp được vào tuyển rồi. Chẳng nhẽ lại không theo tinh thần.

an béo sắp vào tuyển à,bảo là cứ đà tiến này của an béo và đà tiến của bọn kia, tinh thần của an béo vs tinh thần bọn kia thì vào là chắc chứ an béo chưa đủ trình đâu, yên tâm anh đúc cho mày lên

có thể hôm này anh đến muốn nha tầm 5h hơn

hôm nay tập với Bob biết thêm một số trò rồi công nhận là em còn gà lắm chưa đủ trình bây h hàng ngày cố gắng tập thôi, tập đều sẽ có ngày đứng trước mặt ông Hiển ghi điểm tự tin như đàn bà đến tháng có Dianna soft care trong tui :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Thanh An đã viết:
hôm nay tập với Bob biết thêm một số trò rồi công nhận là em còn gà lắm chưa đủ trình bây h hàng ngày cố gắng tập thôi, tập đều sẽ có ngày đứng trước mặt ông Hiển ghi điểm tự tin như đàn bà đến tháng có Dianna soft care trong tui :))

dm có học 15' nói trước thằng kháng thích xem thì xem mày nhìn cũng đủ học tập được nhiều rồi, bây giờ tao đang đúc cho thằng béo ko có thời gian cho bọn mày, nó có tinh thần học hỏi tao thích,

dm mày đánh c với tao còn để tao block , đánh ***** thằng hiển :)) đú quá

đâu đấy em bảo là sau tập luyện mới vậy, còn bây gặp Hiển thì cứ cố gắng đã thỉnh thoảng có thể vẫn nhoi được.

Nhắn anh bob về vụ hôm trước là em connect mãi mới vào đc, lại thêm reset máy 1 lần, out ra YM sign lại YM mà k vào đc, vào đến nơi thì nghe chửi, đã nói là anh bob bảo vào rồi vẫn bị chửi nên điên quá chửi lại rồi out thôi, còn em bây h YM hỏng rồi k lên đc cứ 1 ng` chat là bị dis luôn.....

An béo đc Bốp khen => sướng :)).mày gặp tao còn chết dài dài :))
hum nay thứ 7 có ai đến ko để còn bít.Hum wa mưa wa nên ko đến đc ngồi nhà bùn đến phát khóc.ko hỉu bao giờ trường mình mới có đc cái sân trong nhà như bọn CVA :-(

à hồi trước thì có sân tập trong nhà ý đấy chả hiểu sao bây giờ ko cho vào nữa chắc bán rồi

ơ thằng lộc, tao có nói ở đâu là tao nhoi mày đâu mà??? ở trên tào còn nói là mày chuyên hiếp dâm tao.
chiều này đên trươgnf đe

Chỉnh sửa lần cuối:
Hồi lớp 8 có lần em nhìn thấy Long con úp rổ trong đấy. Gái bu xung quanh..8-}

Sân đấy hỏng rồi, :)) đập bóng xuống còn chả nảy lên :))

Anh bob dạy em ném đi anh 8-} sao ném hoài vẫn ngu..:(8-}

mày nhờ anh Bob dạy ném hả? Chắc mày sẽ ném bóng đập bảng kiểu Duncan, đảm bảo dưới rổ trăm quả trăm trúng :))

dm sao thằng này biết hôm qua vừa chử thằng an béo tội ném ko đập bảng :)) :))

:)) Bob có đệ mới ah :)) Kinh đây :)) Thằng An béo cứ đúc với Bob là lên ngay :)) Hồi trước nó chỉ tao nhiều lăm :)) Cố lên :)) Miễn chú đừng lỗi ngu là được , cứ như Tùng bìu í , ôm thôi đừng có đẩy :D

Back
Bên trên