NBA Ams 05-08

thằng An mà đi tao bắt tranh rổ với bà tuyển 12. :)) mày mà đứng cạnh bà ý được 1 phút mà ko chết thì... hí hí, tao phục

kinh quá...dưa hấu cơ à...guiness đây rồi...:)):)):))...thằng Lộc lên đi xem nào...lâu lắm ko thấy mày lên

Lộc sao dạo này như kiểu thanh tra í lâu lắm không thấy đên trường
Thanh An tức An lịck sự

Loc oi co' khi nao` anh em minh nen nho` may' anh lon' truyen` day ki~ nang
bong' ro? chu' nhi?
chu' cu' choi kiu? nay` tao thay' ko hay lam'
bon may` thay' the' nao`
con` voi' may' anh lon' anh nao` tot' bung thi` giup' do~ nha de? bong' ro? Ams ve` sau do~ bi. mai mot.

thằng Khánh nói đúng quá tao phải khen bài mày hay ngay tắp lự
Thanh An tức An lịck sự

Nguyễn Khánh đã viết:
Loc oi co' khi nao` anh em minh nen nho` may' anh lon' truyen` day ki~ nang
bong' ro? chu' nhi?
chu' cu' choi kiu? nay` tao thay' ko hay lam'
bon may` thay' the' nao`
con` voi' may' anh lon' anh nao` tot' bung thi` giup' do~ nha de? bong' ro? Ams ve` sau do~ bi. mai mot.

anh tốt bụng bây giờ còn anh nhân nhưng mội tội anh ý không đủ trình :))

năm sau đến lượt bọn mày dạy bọn lớp 10 :)), :))

năm kia là bọn mày là chính rồi thằng tú sang vd, tuan ngoc anh do thi truọt chả hiểu thế

bài nay đánh giá hay nhé

mấy hôm có các bác già đến thì đi sẵn giầy, canh các bác lúc thiếu người thì nhảy vào, kiểu j chả có đứa được chơi?
Nhưng mà tao nghĩ anh em nên tập lại kĩ thuật cơ bản đã. Bi h mà đánh trận ngay thì có nhiều tật sau ko sửa đc đâu

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao đề nghị thằng An bỏ ngay cái câu Thanh An tức An lịch sự đi, nghe như thằng điên ý

đồng ý 2 tay ba chân

----------

thằng Bốp nhé...ko phải Bìu...:D

nick Yahoo của em 5,6 thằng dùng cơ phải ký tên dưới bài không thì loạn bị mấy lần rồi nên rút kinh nghiệm
Thanh An tức An lịck sự

1 anh tốt bụng đánh hay có thể truyền dạy chỉ có thể là Long thú,hehe thằng này nó nhiệt tình giảng dạy lắm
thằng Choi cũng được nhưng nó chỉ dạy người trong lớp thôi

:)) Chỉ có anh Nhân thôi , chúng mày cứ ra bảo anh í dạy , anh í chả sướng quá :D

Ây..:)) tiến bộ thế An..bỏ chữ lịch sự đi rồi à...:)) thế nghe còn đỡ ..:))

Back
Bên trên