NBA Ams 05-08

Re: Giải đấu bóng rổ 05-08 check it out !!!!!!!

thế thì chỉ cho riêng lớp 10 thôi
Hiển anh : từ giờ anh ko đc phép gọi em là em:)) , phải gọi là chị , thế mới hợp tuổi

riêng khối 10 thì ít wa', tổ chức giải này là để các anh dìu dắt thêm 1 vài đệ tử, vực dậy nền bóng rổ Ams trở lại thời kì huy hoàng đấy chứ

Trần Quang Hưng đã viết:
sắp tới để làm nóng trở lại phong trào bóng rổ, có thể tổ chức giải 2-2, thể lệ như sau:
mỗi đội 2 người, mỗi người tham dự được đánh giá trình độ từ thấp đến cao (từ 1 đến 5 sao) 5 sao cùng đội với 1 sao, 4 sao với 2 sao, và 3 sao với nhau
Mọi người cho ý kiến đi, xem có nên tổ chức ko?
Ý kiến này do Long thú đề xuất
Hưng ơi ! Tớ 1 sao.Cho tớ đánh với 1 anh 5 sao đi !
Em hy vọng.Giải sẽ sớm được tổ chức !:)

ko được, ông được tôi pick rồi, ông trâu thế phải được 2 sao là ít, thế thì phải đi với tôi chứ, đi với Long thú, 2 tên cùng trâu, đánh đấm gì nữa? :D
Đùa thôi, chứ sau khi xếp rank, thì bắt thăm cho công bằng, chứ chọn chọn kiểu này ko hay lắm

để tao với Long con đi :D tao đánh kém lắm

nghe hay fet' nhỉ, hy vọng bóng rổ ams sớm hay ho trở lại, chứ như trận chia tay khối 12 hôm trc nhạt nhòa quá, thấy mà buồn:-s

buồn quá...ra sân bóng rổ chẳng thấy thằng ma nào cả...chán chả buồn chết...thằng Hưng xem thế nào đi...thế này chán lắm ah...sắp sửa bỏ bóng rổ mất...:((

đùa chứ cmsn thằng lộc đã không hiểu cái xe mới của nó là quà sn của ai ;)) :))

chắc tại nam nay tổ chức nhiều thứ quá nên nó bị nhạt, gần hè đến nơi rồi mà sân br vẫn vắng teo thì đủ biết rồi

cố mà vực dậy nhé, cái này khó tổ chức lắm em ạ, nếu tổ chức cho riêng khối 10 còn được chứ, 12 thì cũng lắm được 5 mống, lớp 11 anh biết khối chiều thì nhiều nhất là 3, khối sáng thì không biết , nên nói chung phải lấy bọn lớp 10 là chính thôi, mà nếu không lấy lớp 10 đánh là chính mà em cố tầm 16 người 2,3 đứa lớp 10, còn đâu toàn mấy ông sắp ra trường với cả đánh lâu rồi thì đánh cũng chỉ thế thôi không thể nào mà vực dậy được mà vực dậy thì phải vực ở bọn lớp 10 chứ có thằng nào chơi đâu mà, thực ra là khối chiều ít người chơi thì đúng hơn

Chỉnh sửa lần cuối:

Tính ra khối 10 cũng phải có tầm 15 đứa chắc chắn 100% ko lo lắm :| .Nhưng phải sắp xếp kiểu gì cho nó cân cân thì đánh mới hay :D.Xếp em với Long con Long thú hoặc với Hiển cũng đc ;)) thế là cân đấy :D

Lớp 12 cũng đông đấy chứ, làm gì đến nỗi chỉ có 5 người, khối 10 thì ko lo, nói chung khả năng thành công là khả quan

:)) Lớp 12 sợ ko đánh được đâu , Khối 11 với 10 là được rồi, hay thêm mấy thằng cấp 2 cũng được :D
Tổ chức đi , cho vui , nộp tiền để có giải thưởng , xếp rank trước đi :)) Mỗi trận đánh 3 game nhé , đánh đến 7 :D

rank thế nào long thú no.1 hiển no.2 à :)) thôi cứ tổ chức đi có gì anh tham gia

Chỉnh sửa lần cuối:

2 sao với 4 sao là sáng nhất :))

kiểu như là tao 2 sao với thằng hiển 4 sao :))

cứ chuyền cho thằng hiển rồi nó đụ vào rổ là hết

đến chung kết gặp long thú thì phối hợp hơn tí nữa là ngon :))

Em tạm xếp rank thế này nhé:
Rank 5: Long thú, Hiển(vì cao wa'), Long con, Thành choi, các anh trong C-dunk (ko thì ít người quá)
Rank 4: Số còn lại trong tuyển trường + Cựu tuyển trường
Rank 3: Lộc, tuyển cấp 2
Rank 2: Những ai đã từng tập bóng rổ >3 tháng, có năng khiếu
Rank 1: Newbie, noob, ưu tiên lớp 10
Chia như vậy được ko anh?

Kể ra chia kiểu đấy thì có đứa kêu ko cân,nhưng ma` cũng chỉ làm được đến thế thôi chứ cũng ko thể chi tiết hơn được.Có lẽ từ cái tiêu chuẩn trên rồi điểu chỉnh 1 chút thôi là được.Chúng mày đóng góp ý kiến đi rồi thống nhất 1 lần cuối,thằng Hưng làm ban tổ chức đi.Thằng nào muốn đánh thì đăng kí để xếp rank.Sau đấy bốc thăm để chia cặp,như thế là công bằng nhất.Hay là chơi kiểu draft như NBA nhỉ?:))
Về thời gian đánh,luật,fan hâm mộ nữa,chúng mày bàn nhau thế nào thì bàn đi

luật à :-? thế này các bác xem đc ko nhé
_5 phút 1 hiệp.Đấu 3 hiệp ai thắng 2 là thắng.
_đấu nửa sân.vào 2 điểm tính 2 còn 3 điểm tính 3.đánh đến điểm thứ 10(là vào đc 5 quả) ai hơn đội kia 2 điểm là thắng.
VD:cả 2 đội tỉ số là 10-10 ai đến 12 là thắng.Hoặc nếu tỉ số là 9-10 thì bên 10 ghi đc 1 điểm là thắng còn bên 9 ghi 3 điểm là thắng nếu bên 9 ghi đc 2 điểm là 11-10 thì lại đánh tiếp.
_phạm lỗi ném phạt vào thì đc 1 điểm và đc tấn công
_ko nghỉ giữa các hiệp ;)
các bác xem thử có ý kiến gì thì nói với em :D

Không nghỉ zua~ các hiệp + trời nắng nóng thế này để mấy anh ý thành mấy cái xác khô àh :|:|:|

đánh đên 10 thôi được rồi...cứ ai 10 trước là thắng...cho đỡ phải tính toán...làm j` có 2 đội đều 10-10 đc...Tao chắc rank 1..vào team ngon rồi

Đánh 3 hiệp, mỗi hiệp đánh đến 7. Okie?

sắp nghỉ hè làm thì làm đi :))

Back
Bên trên