NBA Ams 05-08

Re: Giải đấu bóng rổ 05-08 check it out !!!!!!!

đúng là bây h rất khó tổ chức, chắc phải dời sang năm sau, phải nhường đất cho NHAT. Năm sau cho nôiij dung này vào NHAT mới được

:)) Nói cứ như thật :)) Hôm nay đánh với bọn lớp 10 , chán quá :( Thằng Lộc tiến bộ được 1 tí , thằng Trung thì ném như shit , mấy thằng còn lại vớ vẩn quá, thế này thì năm sau tuyển lại toàn 12 với 10 quá

hôm nay bị thằng lộc hấp diêm 1 vs 1 :)) :)) :))

năm sau nói vào tuyển trường thì phần lớn là 12,10 lớp 11 có thằng lộc với hưng cùng lắm là thằng trung hết

Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
hôm nay bị thằng lộc hấp diêm 1 vs 1 :)) :)) :))

năm sau nói vào tuyển trường thì phần lớn là 12,10 lớp 11 có thằng lộc với hưng cùng lắm là thằng trung hết
/:) bao giờ nhỉ :-?.Mai 1 vs 1 với bốp phải cố hết sức b-)

:)) 1vs 1 với bob ah :)) Dạo này thằng Bob lại có hứng thú xuống sân Br ah ?:))

Trần Quang Hưng đã viết:
đúng là bây h rất khó tổ chức, chắc phải dời sang năm sau, phải nhường đất cho NHAT. Năm sau cho nôiij dung này vào NHAT mới được
anh Hưng nói buồn cười thế , có luật mới : thí sinh tham dự mr ams ít nhất ko = đc anh Hưng thì loại ngay từ đầu=; :)) à phải cao như an hiển nữa:)>-

hix em Trang nói thế thì anh kém nhất ah`?

lần đầu tiên em vào đây, vẫn biết là em đánh rất kém song vì vậy em rất mong muốn có bác nào tốt bụng chỉ dạy cho em đánh C thật là tốt (đc bác Hiển chỉ cho thì còn gì bằng). H thi Hk xong rồi, hè chiều nào em đi tập cũng đc.trc h em toàn đánh theo kiểu bột phát nên như shit, không có tí cơ bản nào. vậy rất mong các bác chỉ bảo.

hehe , anh gọi em rồi đấy , nghe người lớn thế
ko ý em là mr ams chắc chỉ có mỗi anh hiển là vào dc:))=))

Nói đểu anh ý thế...b-)

Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
bên sing br thường thôi, thỉnh thoản có mấy thằng hay thôi, đấy là cấp trung học thì em biết thế, nói chung vẫn không phải đối của ams đâu, xem rồi, biết rồi

thằng minh cu nói mà mày cũng tin :)) :))

anh chỉ nói những lý do thôi, anh cũng bảo trả nói thêm làm gì không bọn mày lại bảo nói nhiều, tại vì anh thấy bây giờ không thể tổ chức được thôi

chứ bọn mày đánh thì cứ đánh, ai cấm đoán làm gì, khuyến khích còn chưa được

thằng hưng nói thế cũng chả đúng lắm, không có ai xem thì ai gọi là khuấy động phong trào, cố kiếm thêm người đánh br chứ bọn mày đánh nhiều chết nhưng xem ai chơi được cả năm đâu, không có người xem đánh làm chó gì

mà bây giờ ai thèm hút fan nữa, lớp 10 có quan tâm br đâu hút niềm tin à

Anh Tùng này nhầm to. Tuyển ACS (Minh Cu included) là 1 trong những tuyển kém nhất Sing. Tuyển vô địch năm nay thằng C cao gần 2m (khoảng 1m98), mấy thằng còn lại, thằng nào cũng to + khỏe như con trâu.

:)) Thé hỏa ra đánh kiểu trâu chó ah ? Trong ĐNA thì Sinh cũng chỉ nhỉnh hơn VN 1tis thôi :)) chứ còn so với philippin thì chỉ là muỗi :))

nói thế thì nói làm ... gì.So sánh VN với LAOS thi hợp lý hơn :D

:)) Vn hình như là mạnh hơn Lào nhưng mà yếu hơn Campuchia :)) Thế mới đau chứ :D

béo kia...câu bài lung tung ah....anh gọi đội đập chết giờ.....Cường ah....mấy bài đấy là Bốp viết...ko phải anh

Các bác bít bao giờ giải BR VN diễn ra không?

có giải đấy hả anh? Em ko bít tí gì

"Bóng rổ Việt Nam" ??? em chưa nghe thấy bao h trên truyền hình or báo chí...:|

Nguyễn Thụy Cường đã viết:
Anh Tùng này nhầm to. Tuyển ACS (Minh Cu included) là 1 trong những tuyển kém nhất Sing. Tuyển vô địch năm nay thằng C cao gần 2m (khoảng 1m98), mấy thằng còn lại, thằng nào cũng to + khỏe như con trâu.

chả biết, cái nước sinh thì bé tí, nếu chỉ so bọn trung học thì chả hơn ams đâu, xem mấy lần rồi, thỉnh thoảng mọc ra mấy thằng to to, mày nói nó cao thì kệ mẹ nó mấy thằng cao chắc gì đánh ngon, lấy ngay vd ông toàn đánh ngon cao đâu, hay lấy c tphcm 2m02, reb thua anh 1m66,5 anh thua gi nhau

@hiển :cả ngày hôm nay tao ở sân bóng rổ, tao đuổi hết bọn chơi bóng rổ tao đá bóng

Back
Bên trên