NBA Ams 05-08

Re: Giải đấu bóng rổ 05-08 check it out !!!!!!!

thế mai thì fan có đông ko :( , anh nào có ny thì rủ , ko có ny thì rủ vợ , ko có vợ thì rủ em hàng xóm:))
thế mai mấy giờ đánh ạ:D

Nguyễn Minh Trang đã viết:
thế mai thì fan có đông ko :( , anh nào có ny thì rủ , ko có ny thì rủ vợ , ko có vợ thì rủ em hàng xóm:))
thế mai mấy giờ đánh ạ:D

rủ mấy em hàng xóm mình đến thì có mà nghỉ đánh, đi ngắm gái ngay

Nguyen Minh Hai đã viết:
mai đánh chia tay à? thế có nhiều fan ko? ko có thì chán chết. mà bọn thằng Bốp thằng Hiển đi chơi thì cứ đi, rồi về đánh cũng được, bọn anh dự định đánh trong 10 hiệp cơ :)) chia tay thì phải hoành tráng chứ :p

bọn em tầm 6h về chắc kịp hiệp 10 :)) :)) :)) , lúc ý ông không đánh thì đừng trách tôi :)) :)), cố lên

Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
rủ mấy em hàng xóm mình đến thì có mà nghỉ đánh, đi ngắm gái ngay
chưa kịp ngắm đã bị long thú đụ mất rồi=)):(( :)>-

:)) Long thú chỉ dám đụ trai thôi , ko dám đụ gái đâu :)) Yên tâm là vẫn còn hàng cho em Trang ;;) :))
Mấy em hàng xóm nhà thằng Bob thì khóc thét :D ngon cứ gọi là ngon vd :))

thế rốt cuộc là hum nay có đánh ko ạ :-? để em còn bít

Vũ Minh Hiển đã viết:
:)) Long thú chỉ dám đụ trai thôi , ko dám đụ gái đâu :)) Yên tâm là vẫn còn hàng cho em Trang ;;) :))

ngon vd là ngon thế nào hả Hiển? lần đầu tiên nghe thấy

long thú á, tư thế "siêu nhân", tư thế "zeggling", em Trang thik chọn tư thế nào? :))

ams đánh star nhiều thôi thì chọn đại zergling đi....:|

Vũ Minh Hiển đã viết:
thế nên anh với bob còn lâu mới mó được nhá:))
2 tư thế ấy mọi em hỏi mọi người đều cười thôi , ko ai chịu giải thích cả , hehe
có lần em hỏi anh long thú , thì anh ý làm 1/4 giai đoạn thôi:))chán bỏ xừ:))

Nguyễn Minh Trang đã viết:
thế nên anh với bob còn lâu mới mó được nhá:))
2 tư thế ấy mọi em hỏi mọi người đều cười thôi , ko ai chịu giải thích cả , hehe
có lần em hỏi anh long thú , thì anh ý làm 1/4 giai đoạn thôi:))chán bỏ xừ:))

kinh em trang cứ như pro ý, hàng xóm của anh thì chịu thôi, toàn mấy con sh, dylan chịu thôi

bảo mấy con nó đến thì có mà nghỉ br ;))

nói chung hum nay thiếu nhiều người + đánh đùa + rất ít cheer
nhưng mà ko sao, lâu rồi mới được đánh 1 trận, cũng được

lấy đâu ra mà cheer hả thằng em...bây giờ br nhạt rồi...chỉ hứng với mình thôi...mà đánh cứ đánh...éo phải cheer...mình vui là được mà

Chỉnh sửa lần cuối:

bob hay tùng bìu nói thế , nghe câu cuối khá đấy , thế thì phải có cách nào để trở lại như trước:(
SH dylan đã là cái gì , toàn bọn trọng vật chất , năm nay nó đi dylan , tính xem nào 10 năm sau nó sẽ là xe ôm=))=))
với lại nếu logn thú chị đụ con trai thì anh hiển sướng quá còn gì , ko bị hỏng 1 đời con gái , hehe

hum trước Hiển úp được 1 quả để đời, vừa úp xong có 2 em ra hỏi:"anh học trường Ams ạ?" mắt chớp chớp liên tục, chết chết

:)) Lúc nào đấy :)) Sao tao ko biết ? Mẹ làm chục quả mới được 1 :(( Phải cố nữa

Chỉnh sửa lần cuối:

hiển đang lẽ phải úp từ lâu rồi thôi thằng bé thế là được

To trang: bốp mà nói được câu ý cũng phúc :)), br nhạt rồi ;)) , khó trở lại :))

Trần Quang Hưng đã viết:
hum trước Hiển úp được 1 quả để đời, vừa úp xong có 2 em ra hỏi:"anh học trường Ams ạ?" mắt chớp chớp liên tục, chết chết
mắt chớp chớp : anh là Hiển ạ , oa nam tính quá:))=)):x

:)) Em Trang nhớ đấy :)) Hôm sau gặp thì dí đầu vào thùng rác luôn :))

sắp tới để làm nóng trở lại phong trào bóng rổ, có thể tổ chức giải 2-2, thể lệ như sau:
mỗi đội 2 người, mỗi người tham dự được đánh giá trình độ từ thấp đến cao (từ 1 đến 5 sao) 5 sao cùng đội với 1 sao, 4 sao với 2 sao, và 3 sao với nhau
Mọi người cho ý kiến đi, xem có nên tổ chức ko?
Ý kiến này do Long thú đề xuất

uh tổ chức đi :)), xem nào hưng với ai đó, chắc là long con lóng thú, nhân với ai còn đâu chắc chả ai tham gia :))

nói thế chứ tổ chức cái giải này thì toàn những người đánh lâu năm mới đánh được chứ bọn lớp 10 xem mấy đứa tham gi mà bọn anh thì hôm trước rủ mãi mới được hiển bìu, mấy ông 12 chắc không quan tâm , 11 thì cũng lắm được 4,5 lớp 10 thì lấy đâu ra không hay lắm

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên