Nếu mai là ngày tận thế, bạn sẽ làm gì ngay lúc này ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Phùng Anh Quân
(chap1989)

Thành viên danh dự
Chán quá nên mở cái topic này cho vui lên chút xíu hà
Nhưng quả thật, nếu ko có ngày kia (Tức là ngày mai tận thế) thì bạn sẽ làm ji` ?
Quậy thật khiếp hay làm điều mà bạn hằng ấp ủ mong muốn hay một điều gì đó tương tự ????
Lưu ý : Trường hợp giả sử này quá khẩn cấp, nhân loại chỉ biết trước đúng 6 tiếng đồng hồ trước khi Trái Đất nổ tung ( bạn ko thể out ra khỏi bầu khí quyển đủ nhanh đâu :D :D). Vậy còn chờ ji` nữa mà ko làm những ji` bạn muốn. :)) :))

Ơ cái này đú theo When the world is not enough ngày trước mà,lock lại đi Thư.Mở cái topic kia lại đi! :((

hix, cái này ko giống, cái kia là Trái Đất hết chỗ nên phải di cư đến 1 hành tinh khác, còn bi h, Trái Đất và tất cả mọi ng` sẽ ko còn tồn tại, làm j trong 6h trước khi bb thế giới ;)

hì ;;), chả lẽ lại nói là ... ;;) ;)) hì

thôi ko nói nữa :))

trời ạ!!!!!!!!!!!đọc từ bài trên cùng xuống bài dưới cùng toàn là NÓI , thía ngoài nói ra ko còn làm gì hơn thế được à
Nếu là tui, chắc cũng chẳng biết làm gì đâu, nhứng chắc chắn ko phải dành 6 h cuối cùng để NÓI :D

Một phút sống thật với đời - với lòng mình.
Chắc chắn sẽ bắt chước bạn Thư rồi. Nhưng someone của tớ khác someone của Thư, nhể :D

Hơ, làm j mình muốn làm, đập phá lung tung, đốt nhà đập xe oánh thằng nào mình ghét... các kiểu, đằng nào cũng chết mà. :))

cầm dao đi giết tất cả những đứa mình ghét

nghe "Stairway to heaven" trong khi nhìn thảm cảnh xảy ra

Phạm Cẩm Ngân đã viết:
Được làm tất cả những gì mình muốn với người mình thích :):x:">
:eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

[-( [-( [-( [-( [-(

con gái b-), có chết cũng ko được............. ;;) ;;), nghe chưa b-), đấy là lề đấy con ạ, phải giữ lấy ;;) ;;)

:)) :)) :)) :))

-đè cái em mình thik ra :* :))
-đi phang 1 con lô 1000 điểm để xem đến lúc cuối đời rồi vận mình có khá lên không :))
-...
...
-cầu mong ông trời cho ngày tận thế là ngày kia để mai con còn đi lấy tiền lô :))

Nếu mai đúng là ngày tận thế thật thì tớ thề là tớ quyết cầm dao sống mái một phen với cái thằng nào lập ra topic chuyên môn trù ẻo thế này.

haha:))
chết thằng PHAQ rồi
Phong trông còm thế thôi nhưng khỏe lắm

Còn mỗi một ngày tội gì không sống "hết mình" cho biết mùi đời :))
Đời có mấy thứ quan trọng như tiền và tình, nào thì tiền thì tình... 8-} :)) :))

Í ẹ, bạn Phong ơi, nếu còn 6h nữa tận thế thì cậu ko đủ thời gian bay về đây giết tớ đâu, may quá. vả lại lúc đó chắc hàng ko rối loạn luôn, ko bay nổi đâu :))
Nếu là tớ, tớ sẽ nếm đủ mùi đời đã rồi chết nhỉ :D:D:D:))
Sau đó, tớ sẽ giết một vài đứa mình ghét và những đứa ghét mình (cẩn thận ko khéo nó giết mình trước) :)):D
Sau đó, tận dụng thời gian còn lại để mà ... trèo lên đỉnh ngọn núi nào cao nhất có thể, và ngồi ngắm trời cho đến khi còn 1' thì nhảy xuống đó :)):))

Sau đó, tớ sẽ giết một vài đứa mình ghét và những đứa ghét mình (cẩn thận ko khéo nó giết mình trước)
được
tao sẽ moi óc mày ra dậm nát
moi tim ra
băm thành trăm mảnh>:)
rồi mới đi nghe "Stairway to heaven">:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên