Nếu mai là ngày tận thế, bạn sẽ làm gì ngay lúc này ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Phùng Anh Quân đã viết:
Chắc ko zậy Thư, ko hối hận chứ ????:D:D:D Có nhìu chuyện ko muốn làm nốt sao ?
Nghĩ lại thì đập phá tơi bời cũng hay đấy :D:D:D:D
Chạy đến trường phá nát phòng học 11L2 chẳng hạn, năm sau khỏi học ở đấy :D:))
Có ai thích đến phá cùng tớ cho có bạn có bè :))
Q o*i!!!!mày lèm ơn phá hộ cả trường cái'---> chỉ trừ cái sân bóng rổ+ cái phong tập thể dục thôi---> a` con` phòng ngủ máy lạnh nữa---> đừng động vào---> hoh khi trời nóng nực bạn chẳng còn chỗ nèo trui vèo đâu!:))

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
Q o*i!!!!mày lèm ơn phá hộ cả trường cái'---> chỉ trừ cái sân bóng rổ+ cái phong tập thể dục thôi---> a` con` phòng ngủ máy lạnh nữa---> đừng động vào---> hoh khi trời nóng nực bạn chẳng còn chỗ nèo trui vèo đâu!:))
Nhỡ đập hết rồi thì cả trường chui vào phòng máy lạnh, mát phải biết :))

Ấy chết!!!!!đừng đùa ác nt chứ----> cái phòng bé con con 1 mình teo đã chật dùi---> còn bầy đặt==> định hại bạn bè===> cùng lém mày để lại phòng hội đồng---> cho cả trường chui vô đó==> thía thui!!!!!

:))! cai topic nay tro thanh noi cau bai rui :D ! vui wue!!!!ma sao nhanh thia moi co den trang 3

cùng lém mày để lại phòng hội đồng---> cho cả trường chui vô đó==> thía thui!!!!!
Hay đấy cả trường chui vào để tớ đánh bom luôn 1 thể chứ đến từng lớp mệt lắm
Đằng nào mai la ngày tận thế rùi nên chết đông cho zui :D

Ôi , giá mà các thầy các cô lên Hao để đọc được những kế hoạch quái đản như thế này ,để biết học sinh trường mình ngoan hiền như thế nào thì hay biết mấy !!!!!!!!!!!!!

nếu ngày mai chết rồi
thì cần gì phải đi đập trường
đằng nào trường cũng đổ nát còn học sinh thì chết hết--> không phải đi học rồi:D
thế thì đập làm cái gì cho mất thời gian:D
ông PHAQ này ngốc thật

Ngày tận thế hình như là ngày kinh hoàng nhất thì phải?????
Chả thấy ai ở đây nói sợ gì cả! HÌnh như đây là cơ hội để nhìu người lợi dụng hơn thì phải!!!!!^_^

:)) các thầy cô có lên HAO mà, thầy Khôi nè, cô Mỹ nè <<< toàn nhg~ nhân vật kì cựu đấy :))
@ Quân: ko còn j muốn làm nữa... :D :x

Nguyễn Trang Thư đã viết:
:)) các thầy cô có lên HAO mà, thầy Khôi nè, cô Mỹ nè <<< toàn nhg~ nhân vật kì cựu đấy :))
@ Quân: ko còn j muốn làm nữa... :D :x
Ko còn ji` muốn làm nữa, ko luyến tiếc ji` nữa ???
Thư mà chết là siêu thoát nhanh lắm đấy :D:D:))
Tiếp sau đó là khao khát được thực hiện điều khát khao :D:))

:)) cậu làm tớ lo mai tớ sẽ chết ngay ý... be bé cái mồm thui nhá :-$ :)) :))

Nói là vậy thui, sống chết bít lúc nào mà ngờ :))
Nhưng chắc bạn Thư cao số, sống dai lắm :D Nhưng cao số khó lấy chồng :D:))
Mà vấn đề tớ muốn nói là quan niệm dân gian từ xưa, những hồn ma khi ko còn điều ji` luyến tiếc sẽ siêu thoát ấy mà :)):))

hừ, sao tớ lại lấy chồng rùi b-) nói như ấy là tớ sẽ chết sớm :((

Woa: ĐôreMai cắt+ép Khác wa' trời.... 1 bước đột phá chăng
Hị, sao tự nhiên lại nhắc đến tao 8-| tao có poz bài j` đâu :-/
đính chính: k ép nhá :)

Nếu mai là tận thế , bạn làm j` lúc này??? : hiện tại lúc này đang ngồi onl,chat chit và poz bài trong topic" Nếu mai là ngày tận thế , bạn làm j` ngay lúc này ??? " :))
hỏi hơi vớ vẩn, :) Hôm wa vừa học tư duy tik cực xog--> tận thế chẳng có j` wan trọng . muỗi :-j b-) <:))> < j/k :p>

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Hị, sao tự nhiên lại nhắc đến tao 8-| tao có poz bài j` đâu :-/
đính chính: k ép nhá :)

Nếu mai là tận thế , bạn làm j` lúc này??? : hiện tại lúc này đang ngồi onl,chat chit và poz bài trong topic" Nếu mai là ngày tận thế , bạn làm j` ngay lúc này ??? " :))
hỏi hơi vớ vẩn, :) Hôm wa vừa học tư duy tik cực xog--> tận thế chẳng có j` wan trọng . muỗi :-j b-) <:))> < j/k :p>
Cắt + ép => tao ko ngờ mày lại có thể tiến bộ nhanh như thế :D:))
$ Thư : ủa, tảo hôn sao ??? Bạn Thư giấu quá, lấy chồng mà ko mời kẹo nhé :))

:)) đòi kẹo hả? mấy tuổi rùi....:))
nhg công nhân con Mai cắt tóc đi, trông khác thật, có xinh hơn, lạ lạ mắt ;)

Nguyễn Trang Thư đã viết:
:)) đòi kẹo hả? mấy tuổi rùi....:))
nhg công nhân con Mai cắt tóc đi, trông khác thật, có xinh hơn, lạ lạ mắt ;)
Kẹo để ăn, mấy tuổi mà chả ăn được kẹo, bà ngoại tớ 85 tuổi vẫn ăn kẹo mà, ah, tớ thích kẹo mạch nha :D:))
Mai ah ? mà lâu nay chả thấy tăm hơi nó đâu cả.

Mai là ngày tận thế??..tao cóc tin..nhưng mà nếu chỉ còn 6 tiếng tao sẽ gọi điện cho một nguời ĐẶC BIỆT (tuy là có hơi tốn tiền->cái này chỉ một vài đứa hỉu),quay ra chào cả nhà ,cảm ơn và ôm hun ông bà bô với thằng em trai một cái rồi mang đống tiền còn lại ra ngoài vung nốt cho nó đã đời,gọi hội bạn thân đi cùng,vào nhà hàng nào sang sang ăn một bữa để khi chết ko thành ma đói,rồi đi mua ít quần áo mới để khi chết trông mình cũng ko đến nỗi thành con ma vừa còm vừa xấu..rồi ngồi cười chờ chết thui:))

Nếu mai là ngày tận thế thì mình sẽ tự sát trước từ hôm nay .....

tao nghĩ là khi còn có 6h nữa là tận thế thì ko còn điện để gọi điện thoại đâu

Vy ơi
cái chữ kí của mày nghĩa là gì thế
tao wên hết tiếng Pháp rồi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên