Nếu mai là ngày tận thế, bạn sẽ làm gì ngay lúc này ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Thùy Vy đã viết:
Mai là ngày tận thế??..tao cóc tin..nhưng mà nếu chỉ còn 6 tiếng tao sẽ gọi điện cho một nguời ĐẶC BIỆT (tuy là có hơi tốn tiền->cái này chỉ một vài đứa hỉu),quay ra chào cả nhà ,cảm ơn và ôm hun ông bà bô với thằng em trai một cái rồi mang đống tiền còn lại ra ngoài vung nốt cho nó đã đời,gọi hội bạn thân đi cùng,vào nhà hàng nào sang sang ăn một bữa để khi chết ko thành ma đói,rồi đi mua ít quần áo mới để khi chết trông mình cũng ko đến nỗi thành con ma vừa còm vừa xấu..rồi ngồi cười chờ chết thui:))
Jời ơi, 6h nữa tận thế thì đảm bảo là ko có thằng nào nó đến nhà mình thu tiền điện thoại đâu mà lo tốn tiền :)):)):))
Nếu mai là ngày tận thế thì mình sẽ tự sát trước từ hôm nay .....
thế lỡ ngày mai có thông tin chính xác là ko có chuyện ngày tận thế thì có thằng chết vì ngu :D:)) tử vì ngu :)):)):)) Đợi đến lúc gần như tận thế, chắc hẳn thể nào cũng có cái đáng xem. :D

Hô hô , nếu thông tin không chính xác thì tất cả những ai post bài vào đây đều là ngu hết Quân ạ ......

Tớ nghĩ cậu vừa khen đểu ko dưới 50 người đâu đấy :D:)):))
Vấn đề ở đây là giả dụ thui mà :)):)) tưởng tượng cho đầu óc nó thoải mái thư giãn :)>- ;)

Nguyễn Thùy Vy đã viết:
Mai là ngày tận thế??..tao cóc tin..nhưng mà nếu chỉ còn 6 tiếng tao sẽ gọi điện cho một nguời ĐẶC BIỆT (tuy là có hơi tốn tiền->cái này chỉ một vài đứa hỉu),
e hiểu e hiêu ;;)
cho e nói ké vài câu nhé ;;)
quay ra chào cả nhà ,cảm ơn và ôm hun ông bà bô với thằng em trai một cái rồi mang đống tiền còn lại ra ngoài vung nốt cho nó đã đời,gọi hội bạn thân đi cùng,vào nhà hàng nào sang sang ăn một bữa để khi chết ko thành ma đói,rồi đi mua ít quần áo mới để khi chết trông mình cũng ko đến nỗi thành con ma vừa còm vừa xấu..rồi ngồi cười chờ chết thui:))
Có e trong hội đi ăn k ;;)
Nếu có thì Ciao nhá ;;) e chỉ cần Ciao thoai là được roài ;;)

Mai là ngày tận thế rồi. Hmm, ngủ 1 giấc đã, mai đậy sớm, tập thể dục, đánh răng rưa mặt, học thuộc bài. Rồi cuối cùng ra xem tường thuật trực tiếp chương trình "Ngày Tận Thế".

Nguyễn Thế Quang đã viết:
Mai là ngày tận thế rồi. Hmm, ngủ 1 giấc đã, mai đậy sớm, tập thể dục, đánh răng rưa mặt, học thuộc bài. Rồi cuối cùng ra xem tường thuật trực tiếp chương trình "Ngày Tận Thế".
6h nữa tận thế thì đài truyền hình chắc mất điện là chắc, tận thế chắc hỗn loạn lắm, ko có chuyện tất cả cùng về nhà và xem truyền hình trực tiếp đâu :)). Mà bạn Quang chuần bị "chu đáo" ghê :)):)). Ít ra thì cũng nhắn nhủ điều gì đó với ai đó chứ :D:))

Chơi Worms Armageddon(cũ) bây giờ có Forts Under Siege có trò Amageddon,thế là biết ngay ngày tận thế là gì!!!:D

Các bạn đừng có nhắc đến ngày tận thế nếu ko Ông trời nổi giận thì ngày tận thế đến thật đó!!!!!!!!!!!!

Dễ ợt. :Nếu mai là ngày tận thế thì tôi sẽ nói : "Ôi , cắt , các anh diễn tốt lắm !" :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Phải kiếm 1 con đóng cho phát rồi mới tận thế được 8-|

MK, ko được post linh tinh mày. Mà chúng mày sợ gì nhỉ, ngày tận thế thì càng tốt, coi như reset lại thế giới, càng hay chứ sao. Hay chuẩn bị sẵn tâm lý, ko hề sợ hãi như tui nè :))

như thằng gà này là ko còn gì để mất8-|:mrgreen:

Hình như Lý 1 năm nay thích "MK" quá nhỉ, sis nhảy :)):))
Ko còn ji` để mất thì vẫn có thể còn ji` đó để ko bị mất :D

Quân chỉ được cái nói đúng, còn con Mực kia, tao thù oán gì với mày mà mày ám tao kinh thế hả X-(, liệu hồn đó.

Nguyễn Thế Quang đã viết:
Quân chỉ được cái nói đúng, còn con Mực kia, tao thù oán gì với mày mà mày ám tao kinh thế hả X-(, liệu hồn đó.
Cảm ơn, đấy là tớ thấy thế nào nói thế ấy :)):))
Mà có thể Quang bị ám cả đời đấy :D:D , mời thầy trừ tà chưa chắc đã đuổi được đâu :)):)):))

Ê, MK là j thế!?? :-?

hờ hờ, thui rùi, chắc 6h cuối cùng tớ dành cho việc ngủ thui :)|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên