Nơi dành cho các bạn ưa thích bóng đá !

thế thì chịu...thôi thì chiều CN vậy..........khối ngữ năm nay chán thật,.... chả thấy động ti gì....có lớp P ngọ nguậy tí....nhưng mà đến h vâãn chưa có áo...còn T2 khả năng hok nối típ truyền thống được.....(ông Bách chắc đau lắm)
bao h xuống lớp tôi cai nhờ lớp tôi lười hoạt động chứ đá không phải là kém đâu :p

em ra hô có ai muốn đá bóng ko
thể nào chả có mấy thằng
lớp anh đầu tiên cũng thế

e Ngọc Anh mắc bệnh hoang tưởng nặng rồi e ạ

hoảng tưởng là sao anh......ầm bây h vâẫn còn cay mấy thằng đồng đoọi

----------

lớp em đá 1 lần rồi nhưng mà chưa có lần thứ 2 :)) nói chung là đá cũng được phết cũng hiểu ý nhău :p

tôi phục lớp ông quá.......chứ lớp tôi thì 2 trận vẫn chả dâu vào đâu.....

Thông cảm ku rùa hơi bức xúc =))
mà bao h SL giao hữu đc đây ;))

cứ có lớp đặt đc sân trước vào t4 hoặc CN thì gọi bọn tôi đi :))
t4 tuần này có tập quân sự ko nhỉ :-??

hờ hờ.Tiến Huy hồi lớp 7 m bít đá bóng.mà tao dạy nó chứ ai

ồ thế chắc ông giỏi lắm đây :X
hôm nào đi đá dạy tôi luôn nhé =)))))

@NA: k biết thì giở từ điển ra mà tra
nchung là e nên ngẩng đầu lên thay vì chỉ nhìn chân rồi nghĩ đó là bầu trời như thế

vỗ tay vỗ tay cậu đội trưởng phát :>
đề nghị các bạn các e khi đá bóng nhìn hết lên trời nhé :">

Các bạn khối 10 cho hỏi đồng phục lớp thế nào để lớp tớ còn lựa ko đung hàng ;))

10SL bọn tôi áo valen sân khách,áo đen quần cam r :|

Mạ cậu ĐViệt [-(
Nchung là truyền thống của đội là rất ghét những thằng nào thùng rỗng kêu to, chỉnh mà sửa thì còn có cơ vào tuyển còn cứ tiếp tục thì hay mấy cũng chả ai cho vào
Mai tuyển tập 10h30 Hoàng Cầu , thiếu 2 thủ môn , em Ngọc Anh có j sắp xếp đến sân Hoàng Cầu nhé

Mạ cậu ĐViệt [-(
Nchung là truyền thống của đội là rất ghét những thằng nào thùng rỗng kêu to, chỉnh mà sửa thì còn có cơ vào tuyển còn cứ tiếp tục thì hay mấy cũng chả ai cho vào
Mai tuyển tập 10h30 Hoàng Cầu , thiếu 2 thủ môn , em Ngọc Anh có j sắp xếp đến sân Hoàng Cầu nhé

Hic mai lớp em lại đấu vs 10IT mất rồi,ko tập vs mấy anh lớp 12 được,tiếc quá :(

Mạ cậu ĐViệt [-(

ơ a ơi e tưởng mai có giải bóng rổ,đội a Hậu đánh trận đầu,lúc sáng hay sao ý mà :-? làm sao mấy a đấy đến đc nhỉ :))
mai e với đám bạn qua hoàng cầu xem tí cho mở mag tầm mắt xD :>

ngày mai nhữg ai đá zải u16 cả 09-12 lẫn 08-11 ! 12h30 đợi a ở cổg trường ;) a Lân HLV đến bàn chuyện bóng banh ;) ! ít nhất mỗi lớp fải có 1 thằng để còn về fổ biến

Back
Bên trên