Nơi dành cho các bạn ưa thích bóng đá !

Các đại ca cho em hỏi đá giải trường tốt đã đc nhiu men :D

hình như là vạn bảo
hnay mình vừa ra khỏi giường thì nghe báo toán 1 thắng :)):))

tình hình là chiều T4 hok được anh ạ........bọn lớp em bận đi tập văn nghệ văn nghẽo gì ý.....mà mje hum nay H2 đá hay hơn hẳn......nhất là thằng GK....thế mà vẫn thua

thua la thua k giai thich :))
dua thoi,doi nao cha co luc thag luc thua :-j da vui la chinh :))
may ong Hoa 2 hom nao thue san di,da voi bon toi,10S-L khai ao' moi' cai' :">

@Tùng: áo gì thế.......mà thằng Tiến Huy có đá hok?
tiên sư....hney để thua 2 quả ngớ ngẩn.....quả đầu thì đập lưng CB v lưới....đến cuối, thằng Bình Trọc nó s quả, đẩy được ra rồi...thế mà lại có theem thằng nữa nhảy vào sút

ai bảo ko kèm thằng sút bồi
chán nhỉ
chẳng lẽ sáng ko đá được buổi nào

sáng CN đá anh ạ........anh bít thằng tiền đạo đội em đá thế n hok.......dê qua cả hàng thủ đối phương.....sút trúng cọc....quả thứ 2 vẫn thế nhưng sút cao hơn xà 1 tí.....quả T3 đá tít lên zời....=((=((

@Tùng: áo gì thế.......mà thằng Tiến Huy có đá hok?
tiên sư....hney để thua 2 quả ngớ ngẩn.....quả đầu thì đập lưng CB v lưới....đến cuối, thằng Bình Trọc nó s quả, đẩy được ra rồi...thế mà lại có theem thằng nữa nhảy vào sút

quả đầu nghe có vẻ ruồi, nhưng quả 2 thì nghe giống như là cãi cố =))=))

ặc.....quả đấy thằng Trọc nó sút ....tao đẩy ra được.....song rồi thằng số 14 của chúng mài nhảy vào.......chẳng qua thằng CB(dự bị) của tao nó ngu quá...mje mày hỏi bọn lớp m sem hôm nay đội nào đá hay hơn

Mới mấy trận đầu mà, sao các em cứ quan trọng hóa vấn đề thế nhỉ :))
Đầu năm trc bọn a đá 3 trận đầu tiên thua tơi bời, toàn thua 7,8 quả =))
Đá nhiều với nhau thì mới biết được ntn, mới có vài trận chưa sáng tỏ được gì đâu, sub thì sau này có khi đội chính cũng nên b-)

Mà H2 đá sáng CN thì sợ lớp a k đá được

ơ đùa anh........thê anh có lên được sân Nt hay sân nào khác hok....sân VB với HC hok có

bọn lớp anh chỉ quen đá VB với HC thôi
nghĩa tân sợ chiều thứ 4 ra ko kịp thôi

Back
Bên trên