Nơi dành cho các bạn ưa thích bóng đá !

Chiều CN có mỗi thằng đội trưởng bận nhưng mà chắc được

hay anh đi xem sân trước đi....có thì đặt luôn.....bọn em tuần sau bận lắm......cái trò 10-10 ý

hay thật.....nhưng mà bọn em là năm đầu.......thôi thì cứ kiếm sân đã anh ạ.........hôm nay thằng GK của đội em bắt hay vãi.....thế mà vẫn thua

năm nay ko thấy T2 với khối ngữ nhỉ
lớp anh cần 1 đội đá sáng thứ 3 hoặc sáng thứ 7 đây

thế thì chịu...thôi thì chiều CN vậy..........khối ngữ năm nay chán thật,.... chả thấy động ti gì....có lớp P ngọ nguậy tí....nhưng mà đến h vâãn chưa có áo...còn T2 khả năng hok nối típ truyền thống được.....(ông Bách chắc đau lắm)

Lớp P tuần nào chả đá nhưng chưa đá với các lớp # thôi. Hôm kia vừa đá liên quân khối ngữ 11 xong :))
H2 có bn đứa đi đá :|

@Tùng: áo gì thế.......mà thằng Tiến Huy có đá hok?
tiên sư....hney để thua 2 quả ngớ ngẩn.....quả đầu thì đập lưng CB v lưới....đến cuối, thằng Bình Trọc nó s quả, đẩy được ra rồi...thế mà lại có theem thằng nữa nhảy vào sút

áo Valen sân khách,quần cam-áo đen ý:))năm nay lớp Sinh và Lí tình anh em vl thật,bóng đá bóng rổ đều liên quân =))
thằng tiến huy đá hay :> mỗi tội nó đag chấn thương =p~ nếu nó ko đá đc tôi sẽ cho thằng khác vào thay :)
bh tập trung đá với các đội lớp 10 để biết thực lực nhau đến đâu cái đã :"> đằng nào giải trg cũng có gặp lớp 11 đâu :-j

sáng CN đá anh ạ........anh bít thằng tiền đạo đội em đá thế n hok.......dê qua cả hàng thủ đối phương.....sút trúng cọc....quả thứ 2 vẫn thế nhưng sút cao hơn xà 1 tí.....quả T3 đá tít lên zời....=((=((

tôi đã bảo ông r,thua thì thôi,ko bàn cãi nh =;
thua có 1 trận chứ có j to tát đâu,cũng có ai chê đội hóa2 đâu mà ông cứ phải giải thik ầm ầm :))

Mới mấy trận đầu mà, sao các em cứ quan trọng hóa vấn đề thế nhỉ :))
Đầu năm trc bọn a đá 3 trận đầu tiên thua tơi bời, toàn thua 7,8 quả =))
Đá nhiều với nhau thì mới biết được ntn, mới có vài trận chưa sáng tỏ được gì đâu, sub thì sau này có khi đội chính cũng nên b-)

Mà H2 đá sáng CN thì sợ lớp a k đá được

e muốn tick bài tốt cho a mà ko tick đc :))

Chỉnh sửa lần cuối:
hờ hờ.Tiến Huy hồi lớp 7 m bít đá bóng.mà tao dạy nó chứ ai

Back
Bên trên