Nơi dành cho các bạn ưa thích bóng đá !

thực ra thì các em phải tự nhận là cấp 2 mình đá ngu như chó, kiểu kiểu anh Đăng Pháp ý, đc thế thì các em mới mong tiến xa đc =)) =))

ờ mà cậu Đăng đ' phải giấu nhá, có ngày tớ mà bới ra thì tớ gọi chúg nó làm thịt con hàng của cậu luôn đấy :)) :))

@ e Tuấn Anh: đc cầm tiền sướng lắm em ạ, cứ làm đi =)) =))

nghĩ lại thấy mình may vđ', hồi lớp 10 bật tôm bật tép mồm to vãi *** ra mà ko bị đánh =)) về cơ bản thì, nói đc làm đc chắc là các anh thương :"> :-"
em nào thấy mình có năng lực thì cứ phô thôi, miễn là các em đừng có phô qua PES hay FIFA hay "nhãn quang chiến thuật" hay cái đ' gì đấy đại loại như thế, mình ghét lắm :"> thích thằng nào đá PES ngu mà ra Vạn Bảo quẩy hay cơ :)|
Còn a còng các em la ó về giờ giấc rằng thì anh tổ chức recruitment cho tuyển bóng đá trường Ams chứ không phải xếp lịch tiếp đón khách mời, anh chiều hết đc chúng mày thì chắc khỏi lo kiếm BA Management quá 8->
Với cả, mình đồng ý với Lô, rằng muốn nổi tiếng tốt nhất đừng vào tuyển bóng đá, mà phải vào tuyển bóng rổ, hoặc vào cả tuyển brổ cả tuyển bđá =))
Em gì đá sân 9 / 11: em ơi đá sân 11 ở đâu thế :-ss giải khu vực ĐNÁ?
PS: Mình thực ra cũng chơi bóng rổ đường phố nên đá không hợp với đội :"> =))

À, 10H2 rủ lớp a đá đúng k nhỉ, mà lớp bọn m` chỉ đá được sáng hay chiều thứ 4 đúng không ? Thế có gì thuê sân chiều thứ 4 tuần sau đi, chắc h đấy chỉ có Hoàng Cầu đá được thôi.

@ aLô: ngoài lề tí nhưng mà e nghĩ là a bảo chúng nó thế thôi chứ thực ra là a éo mang tiền đâu ;)) :-bd

đề nghị các em 10H2 nghỉ hết cm học thêm đê đá với lớp anh. thấy các chú nói anh muốn thử trình độ. Đội bét nhất khối TN đây

cấp 2 ngoài năm lớp 7 đi đá sân cỏ ra thì mình cống hiến toàn bộ năng lực và thời gian còn lại cho bộ môn bóng nhựa ở sân xi măng trường Lomonosov các cậu ạ =))
với cả cái hồi chọn capt mình nhớ là mình đang đ' có ng yêu thì phải, thế mà cũng đ' đc chọn =( cậu Đăng phải có bài nào khác nữa ý ;;)

cấp 2 ngoài năm lớp 7 đi đá sân cỏ ra thì mình cống hiến toàn bộ năng lực và thời gian còn lại cho bộ môn bóng nhựa ở sân xi măng trường Lomonosov các cậu ạ =))
với cả cái hồi chọn capt mình nhớ là mình đang đ' có ng yêu thì phải, thế mà cũng đ' đc chọn =( cậu Đăng phải có bài nào khác nữa ý ;;)

MÌnh biết , mình biết mà =))
Bài của mình là từ đấy về sau mình vẫn đ' có ny , còn cậu thì lại có ny =)) các ông anh trong tuyển đồng cảnh ngộ nên chọn mình =))
btw, 'nhãn quan chiến thuật' cậu ạ , sửa đi k em Bách em vào chỉnh cậu giờ =))
@ Lô: bới đi :j Thoải mái :-j các cậu đang bị thông tin sai lệch của cậu Phương lượn làm mờ mắt thì bới thế đ' nào ra được =))

em tưởng anh lô chưa có ny chứ
trước vẫn bắt bọn em nộp ny mới được vào tuyển mà =))

tình hình nó là thế này
buổi ngày mai là buổi tập của tuyển trường tuy nhiên thì cậu Hậu có bảo là tổ chức recruit cho khối 10 luôn , 1 là tuyển trường còn 1 slot danh sách chính và 2 là còn nhiều slot danh sách phụ , thế nên là mai tập thì sẽ sắp xếp thử tài một số
Còn lại ai muốn vào thì cũng có thể tham dự các trận giao hữu của lớp hoặc khi nào đội a nào đấy thiếu người gọi đi đá thì tham gia để các a đánh giá trình độ
Nói chung các bạn trẻ móc nối nhanh lên , đầu tháng 10 lập ds chính thức rồi :))

em tưởng trước 31/9 phải đăng kí giải rồi chứ

:(( rốt cuộc k đi đk, bức xúc quá roài hic....mấy anh hum nào tổ chức lại đi, vào ngày Chủ Nhật k đk ạ?????

chiều anh ạ.........đá sáng để ăn cám hả anh.....chiều lại sử lý lý thì......

Thực ra bóng đá đường phố vẫn đá đc vs tuyển mà:-??
Mình nhớ mình toàn đá vỉa hè quẩy qua cả đội xong vào tuyển vẫn làm star mà:-? Có ảnh hưởng gì đâu nhỉ:-?
Anw thằng Hậu phải học tập Bốp, And1 vẫn quẩy tuyển trường đc=))

Back
Bên trên