Nơi dành cho các bạn ưa thích bóng đá !

hic sao tập trung giờ thế anh...bọn em học chiều thì sao?....hu hu ! đá xong người bôi nhếch vác mặt đến lớp à :(

cao hơn ak em co biết bâyh trong tuyển đã 3 thủ môn k ???nếu em giỏi hơn hẳn thì may ra đc vào
@a Hậu : hum orientation lúc anh về em có bảo vs mấy thằng là thứ 4 đá sân 2 vạn bảo 10h khéo mai 10h phải có ông nào ra bảo bọn nó là chuyển địa điểm k bn nó k bit

gôn 7 thì em chịu....nếu mà có tuyển 11 thì tốt...em bắt gôn 11 hay hơn

----------

cảm giác không gian nó tốt hơn

các em ảo vđ', chuyên bắt gôn 11 cơ à, em có thể go pro đ' cần đá cho tuyển đâu :)) :))

tuyển trường vẫn hơn anh ạ........

----------

mà lâu lắm hok chới gôn 9 với gôn 11...chắc bây h cũng chả khác gì thằng mới tập

k, ý anh là vs tình hình bắt gôn 11 vs gôn 9 thì em có thể nghỉ mie tuyển tr` đi =)) =)) vì gôn 7 bắt khsac là 1, tuyển đ' thik mấy thg khoe khoang là 2 :-j

ô`....cho em rút lại vậy......mà các anh chơi giờ đây thì thách bọn họcchiềug à...mà 10IT có thằng Lùn bắt hay lắm anh ạ

Khiếp anh Lô làm j mà nặng lời em nó thế;)) nó sợ bi h:-<

Mai để nó tới đi cho các ae diện kiến con ng ưu tú8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8->

Chán thế chưa nhìn thấy em Ngọc Anh bao h=(:)(

nó vs em hai đứa cứ lượn qua 11A2 suốt mà chị...hic hic, bảo hẹn đá vs mấy ông FF mà mãi k có dịp :p

Khoá này có 1 thằng giống thằng Bách, 1 thằng giống thằng ĐAnh rồi giờ có thêm 1 thằng giống thằng Văn năm ngoái =)) Chú bé Văn năm ngoái cũng le te khoe đá đường phố nhiều không hợp được vs đội =))

jống Bách là ai?....jống ĐANH là ai :).......mà các anh ơi em muốn đăng ký đi tuyển trường nhưng trưa mai k đi đk thì thế nào hả a???? :((

jống Bách là ai?....jống ĐANH là ai :).......mà các anh ơi em muốn đăng ký đi tuyển trường nhưng trưa mai k đi đk thì thế nào hả a???? :((

tình hình nó là thế này
buổi ngày mai là buổi tập của tuyển trường tuy nhiên thì cậu Hậu có bảo là tổ chức recruit cho khối 10 luôn , 1 là tuyển trường còn 1 slot danh sách chính và 2 là còn nhiều slot danh sách phụ , thế nên là mai tập thì sẽ sắp xếp thử tài một số
Còn lại ai muốn vào thì cũng có thể tham dự các trận giao hữu của lớp hoặc khi nào đội a nào đấy thiếu người gọi đi đá thì tham gia để các a đánh giá trình độ
Nói chung các bạn trẻ móc nối nhanh lên , đầu tháng 10 lập ds chính thức rồi :))

mấy thg đc nêu tên ở trên đều là các anh hùng hào kiệt đc đặc cách cho vào tuyển càng muộn cang tốt do ăn nói chưa phải phép :)) :)) em nào muốn làm đội trưởng thì bắt chước anh Đăng Pháp ý, có ny thì phải giấu k mà để bọn tuyển biết thì chúg nó lại khinh r` đ' cho làm đội tr? =)) =)) điển hình là thg fò Đức Bình mai các em có thể gặp để biết thêm chi tiết =)) =))

thì ra ai có ny rồi là thiếu khả năng làm capt;)) h mới biết a Đăng fáp tài thật;)) mà em cũng hiểu tại sao a Lô tài năng thế mà ko lên đc capt;))

Xem ra thế này khó có em nào 0912 có đủ khả năng lên làm capt lắm:(

@e Tuấn Anh: thực ra nếu em ko bon chen đc vào tuyển thì qua gặp chị chị huấn luyện cho làm cái khác cũg dính tới tuyển=)

em Thảo quá khen, anh là anh cũng giấu lắm r` mà chúg nó bới nhanh qá, ác liệt quá, chịu thôi :-j thg nào cũng hau háu đòi ăn thịt thì lại chả bới bới mạnh =))

anh chỉ muốn nhắc thêm các em 1 điều, mai nhớ mang 12k đến sân =)) =)) =))

thì ra ai có ny rồi là thiếu khả năng làm capt;)) h mới biết a Đăng fáp tài thật;)) mà em cũng hiểu tại sao a Lô tài năng thế mà ko lên đc capt;))

Xem ra thế này khó có em nào 0912 có đủ khả năng lên làm capt lắm:(

@e Tuấn Anh: thực ra nếu em ko bon chen đc vào tuyển thì qua gặp chị chị huấn luyện cho làm cái khác cũg dính tới tuyển=)

thui em k thích manager đâu ạ :)........

mấy thg đc nêu tên ở trên đều là các anh hùng hào kiệt đc đặc cách cho vào tuyển càng muộn cang tốt do ăn nói chưa phải phép :)) :)) em nào muốn làm đội trưởng thì bắt chước anh Đăng Pháp ý, có ny thì phải giấu k mà để bọn tuyển biết thì chúg nó lại khinh r` đ' cho làm đội tr? =)) =)) điển hình là thg fò Đức Bình mai các em có thể gặp để biết thêm chi tiết =)) =))

mạ cậu , đờ liên quan j ở đây cả :)) vs lại móc đâu ra ny mà giấu ae :))

Mình thì mình nghĩ các bạn trẻ nên biết là bóng đá cấp 2 rất khác bóng đá cấp 3 , các a trong tuyển hầu hết đều có thành tích hoặc ít nhất cũng đc gọi là đá tốt ở cấp 2 lên cấp 3 im mồm k dám ho he vs tập luyện như trâu chó mới mong có suất đá tập thế nên là các bạn trẻ nên rút kn đừng đi vào vết xe đổ các anh hùng hào kiệt kia:))

Một điều nữa a cũng nhắc các em nhớ , đừng quên 12k đóng tiền sân ngày mai :-bd

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên