Nơi dành cho các bạn ưa thích bóng đá !

chiều thứ 4 hết sân HC r` nhé =.=
nếu sáng t6 đá 7-8h đc thì bảo a,a đặt sân r`:-?

Các anh FF đá chiều T4 nhé....bọn T1 linh tinh quá....chốt lịch lun choa bọn em còn khai áo.....

CÓ ĐỘI NÀO ĐẶT SÂN 10H VẠN BẢO SÁNG THỨ 4 CHƯA ?

các cháu 0912 ngày mai 10h30 có mặt ở sân Hoàng Cầu, mang theo trong mình ít nhất là 12k (10k đóng tiền sân và 2 k gửi xe). Đứa nào đọc đc thì có nhiệm vụ báo luôn cho các cháu cùng lớp. Thông báo thay cho giấy mời.

các cháu 0912 ngày mai 10h30 có mặt ở sân Hoàng Cầu, mang theo trong mình ít nhất là 12k (10k đóng tiền sân và 2 k gửi xe). Đứa nào đọc đc thì có nhiệm vụ báo luôn cho các cháu cùng lớp. Thông báo thay cho giấy mời.

anh k chia lớp ra thì mai đến đông bỏ xừ, làm sao mà có suất đá :|

thế thì em có thể nghỉ đừg đi tập tuyển luôn, làm j` có chuyện đến buổi đầu là chắc chắn đc đá luôn :-j :-j bọn anh toàn phải la liếm 3 4 buổi tập tuyển mới đc cho đá thử, các em muốn đến 1 buổi là xác định trình độ đc luôn à :-j :-j

k chia lớp thì n~ thg nào cùng lớp cũng tụ tập lại vs nhau thôi, có j` phải lo :-??

mai tập tuyển bóng đá, thg nào có nhu cầu thì đến xem thử xem có làm đc 1 chân trong tuyển k, mỗi thế thôi :|

vì tuyển bóng đá khổ hơn tuyển brổ nh`, vs cả trong tr` cũng chả mấy ai quan tâm nên là đứa nào ham mê lắm mới tập tuyển thôi, đấy là nói thật để các em có tham vọng muốn nổi tiếng nhờ vào tuyển bóng đá bỏ ngay ý định đấy đi :-j :-j

em là GK...nên khả năng cạnh tranh là cao hơn c vị trí khác...nhưng khả năng đá chính lại thấp hơn hẳn

Back
Bên trên