Nơi dành cho các bạn ưa thích bóng đá !

ờ thì hồi đấy lớp mình đá cũng kém lắm nhg mà may là các bạn T2 tham ăn vs cả tham đánh bài nên là hết sức đ' đá đc nữa =)) =))

Anh capt làm gì thế[-( Em đang nêu ví dụ để các em hiểu là vẫn có thể theo đuổi ước mơ "đường phố" [-(
Anw, lâu ko gặp thằng Lô giờ ăn nói như người lớn;)) Các em đừng nhìn nó post mà bị lừa nhé=)) Đọc post anh Lô hồi = tuổi các em cũng buồn cười vl lắm;))
Mà Lô à;)) tao đá giải quận có bị chém đâu;)) Chỉ bị huých cho ko chạy qua đc thôi=))

Anh capt làm gì thế[-( Em đang nêu ví dụ để các em hiểu là vẫn có thể theo đuổi ước mơ "đường phố" [-(
Anw, lâu ko gặp thằng Lô giờ ăn nói như người lớn;)) Các em đừng nhìn nó post mà bị lừa nhé=)) Đọc post anh Lô hồi = tuổi các em cũng buồn cười vl lắm;))
Mà Lô à;)) tao đá giải quận có bị chém đâu;)) Chỉ bị huých cho ko chạy qua đc thôi=))

thế này là sao nhỉ ;))

mấy hôm ko lên HAO mà topic rầm rộ mình ko theo kịp :-s
mới lớp 10 còn tận hơn 2 năm ở ams,các bạn 09-12 vội lên tuyển trg sớm ghê :-ss =)

Khoá này có 1 thằng giống thằng Bách, 1 thằng giống thằng ĐAnh rồi giờ có thêm 1 thằng giống thằng Văn năm ngoái =)) Chú bé Văn năm ngoái cũng le te khoe đá đường phố nhiều không hợp được vs đội =))
khổ thân các anh kia chắc đá hay mà vẫn ko đc lên tuyển trg :-s
đứa giống a Bách có lẽ là nói e hả a Đăng,e nhớ ngày trc có lần a nói câu đấy,nhưng mà chưa hiểu lắm,bh hiểu r:)) thra e k nhớ đã nói cái j k phải phép n sao a nhớ kĩ thế :-@

mấy thg đc nêu tên ở trên đều là các anh hùng hào kiệt đc đặc cách cho vào tuyển càng muộn cang tốt do ăn nói chưa phải phép :)) :)) em nào muốn làm đội trưởng thì bắt chước anh Đăng Pháp ý, có ny thì phải giấu k mà để bọn tuyển biết thì chúg nó lại khinh r` đ' cho làm đội tr? =)) =)) điển hình là thg fò Đức Bình mai các em có thể gặp để biết thêm chi tiết =)) =))

mấy a kia nói n~ j mà bị ghét thế hả a :-ss
ra thế,có ny thì ko đc làm đội trg :"> kiểu thành nội qui mới của tuyển bóng đá ams =)))))

nghĩ lại thấy mình may vđ', hồi lớp 10 bật tôm bật tép mồm to vãi *** ra mà ko bị đánh =)) về cơ bản thì, nói đc làm đc chắc là các anh thương :"> :-"
em nào thấy mình có năng lực thì cứ phô thôi, miễn là các em đừng có phô qua PES hay FIFA hay "nhãn quang chiến thuật" hay cái đ' gì đấy đại loại như thế, mình ghét lắm :"> thích thằng nào đá PES ngu mà ra Vạn Bảo quẩy hay cơ :)|
Còn a còng các em la ó về giờ giấc rằng thì anh tổ chức recruitment cho tuyển bóng đá trường Ams chứ không phải xếp lịch tiếp đón khách mời, anh chiều hết đc chúng mày thì chắc khỏi lo kiếm BA Management quá 8->
Với cả, mình đồng ý với Lô, rằng muốn nổi tiếng tốt nhất đừng vào tuyển bóng đá, mà phải vào tuyển bóng rổ, hoặc vào cả tuyển brổ cả tuyển bđá =))
Em gì đá sân 9 / 11: em ơi đá sân 11 ở đâu thế :-ss giải khu vực ĐNÁ?
PS: Mình thực ra cũng chơi bóng rổ đường phố nên đá không hợp với đội :"> =))

côg nhận,ở ams bro? nổi hơn bóng đá nh,hơi bị tủi thân cho môn thể thao vua mấy chục tí =))
hôm qa đi in áo cho đội lớp,nghe nói có cậu Bình toán 1 đc khen nh phết :))

Định lập topic này từ lâu để đối nhau với cả bóng rổ nhưng thấy bóng rổ Ams phát triển quá nên bây h mới lập

Mình cần hẹn đội đá , anh em Ams với nhau nên chỉ Sân , nước , ko chơi tiền quả . Ai cho mình cái hẹn. Add nick chat vào nhé : lilknight94 . Mình chỉ là thằng hẹn thôi . Các bạn có đá mà không thấy mình cũng đừng trách nhé . Mình đá linh tinh lắm nên chỉ dự bị thôi

Chị ghép topic của em Minh và với topic của em Phương nhé vì 2 topic này có cùng nội dung;)

Mọi thắc mắc liên quan tới đá bóng của trường các em cứ post vào đây các anh chị sẽ giải đáp, giúp đỡ>:-D<

Lấy đây là topic để hẹn đấu đá giao lưu luôn tránh lập thêm nhiều topic loãng khác nhé;)

Chào mừng các em vào hao:x và tham gia vào hoạt động bóng đá của nhà trường:x

Chúc các em vui:D

Chị Thảo

MInh mak còn làm dự bị thì đội hình chính copnf ai nữa đây? (CŨng có thể hiểu là đang đá xoáy=)))

giải trg bao h đá mấy anh nhở 8-> h vẫn chưa thấy đk @_@
mà sao giải trg ko đá HC nhở :-< đi ra chỗ MĐ xa vl 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
năm đầu tiên đi đá bóng nghe đứa bạn bảo Mĩ đình tí nữa mình tin,đi xem lại hoá ra SVĐ xã Mĩ đình =))
giải trường thì đá sân đấy cho nó rẻ,chắc thế xD hoặc cũng có thể ông Thắng ăn hoa hồng với cái sân đấy xog năm nào cũng đá giải ở đấy =))

alo alo lq Sinh Lí đã có áo đấu chính (áo Valen sân khách) :X
hôm nào Hoá 2,RIT,10ECE hay Toán 1 đặt sân đi cta giao hữu tí,đá 1 tiếng thôi,coi như là 1 trận trog giải đi,đến đúng h :-t hoặc nếu đủ tiền thì đặt trc 2 tiếng cũng đc :">
năm nay thấy các bạn 10T2 thật im lặng,chả b đường nào mà lần,k khéo đag giấu quân :-ss =)))))

Chỉnh sửa lần cuối:
sân HC ở đâu đấy.............tui chưa đá ở đó bao h...tại hok thuê dk sân

ALÔ cho anh thông báo cái này tí:D
Hiện giờ bọn anh đang thiếu nhân lực cho đội để tham gia cho giải U16 quốc tế,sẽ có thi đấu vs các đội như Phần Lan,Hà Lan,...thể thức thi đấu 11 người,sân cỏ,đá 90':D,giải sẽ bắt đầu vào cuối tháng 10:D
Em nào có hứng thú vs vụ này và thấy có khả năng tham gia thì contact vs anh hoặc chị Thảo dứa 11A2 phòng 309:D,hoặc add nick vnrapper_pro hoặc npt1993 để hỏi rõ:D
Mục tiêu là lập đội Ams để tham gia giải nên hi vọng các em hưởng ứng:D,những lớp nào mà có ít đứa lên Hao thì những ai có đọc đc tin này thì báo cho bọn lớp mình biết nhé:D

ALÔ cho anh thông báo cái này tí:D
Hiện giờ bọn anh đang thiếu nhân lực cho đội để tham gia cho giải U16 quốc tế,sẽ có thi đấu vs các đội như Phần Lan,Hà Lan,...thể thức thi đấu 11 người,sân cỏ,đá 90':D,giải sẽ bắt đầu vào cuối tháng 10:D
Em nào có hứng thú vs vụ này và thấy có khả năng tham gia thì contact vs anh hoặc chị Thảo dứa 11A2 phòng 309:D,hoặc add nick vnrapper_pro hoặc npt1993 để hỏi rõ:D
Mục tiêu là lập đội Ams để tham gia giải nên hi vọng các em hưởng ứng:D,những lớp nào mà có ít đứa lên Hao thì những ai có đọc đc tin này thì báo cho bọn lớp mình biết nhé:D

hjc, sân 11 ng` thì mình k đá đc rồi :-s
cái này là chỉ có 0912 vs 0811 hả anh ?

chính nó đó anh..................:D:D:D:D:D mà lâu lắm hok bắt........nhưng chắc OVR vẫn trên 75

em cao có 1m65 thôi anh ạ..................nhảy lên vẫn chưa chạm xà

Back
Bên trên