Nơi dành cho các bạn ưa thích bóng đá !

đá sân 11 ở đâu hở anh :-? em đá vs nào @_______@ :(

@Nam Ct: đừng lấy tên Ams ra cu , đội năm 05-08 lấy tên Ams vô địch giải U16 này một lần rồi, các cậu đá thua lanh tanh bành người ta lại bảo bóng đá Ams xuống cấp :))
ông anh k phải nói kiểu này nhá:-w
0508 vô địch giải tp mà 2 năm nay amd vẫn tay trắng đó thôi,có ai nói j ams đâu?đâu phải trường nào cũng giữ mãi đc thành tik của mình:-/.Bọn e học trong ams thì k lấy tên đội là ams thì chả nhẽ lấy tên là Trần Phú 2 ah:-j.
@Tùng:nếu e vs b e muốn tham ja thì cứ đăng kí đi.đến hôm tập đội thì sẽ xem nhân lực tn,gút ds ra sao là do HLV Lân quyết.Nhưng mà anh thấy là vào năm sẽ có ng học này học kia k đá đc nên kêu gọi càng đông càng tốt:D
Nếu mà đội tập thì nhiều khả năng sẽ thuê sân HC để đá:-?

----------

đá sân 11 ở đâu hở anh :-? em đá vs nào @_______@ :(
Đá giải là đá sân cỏ ở đường Âu Cơ j j đó anh cũng k rõ=))

ông anh k phải nói kiểu này nhá:-w
0508 vô địch giải tp mà 2 năm nay amd vẫn tay trắng đó thôi,có ai nói j ams đâu?đâu phải trường nào cũng giữ mãi đc thành tik của mình:-/.Bọn e học trong ams thì k lấy tên đội là ams thì chả nhẽ lấy tên là Trần Phú 2 ah:-j.

1. Đội 05-08 hồi trc đi là theo diện nhà nước chỉ định, nên thậm chí lấy tên là U16 VN chứ ko phải là Ams
2. Đá giải TP phải đăng kí theo đơn vị trường nên việc lấy tên AMS là bắt buộc.
3. Các chú đi đá giải lung tung mà muốn lấy tên AMS thì ít ra cũng phải thông qua sếp Thắng

P/S: sau khi 05-08 vô địch thành phố, AMS mới 1 năm tay trắng thôi ông em ạ

Chỉnh sửa lần cuối:
Àh thế này các em nhé

Cta sẽ đá 1 là ở sân Xuân La ( hay Xuân Đỉnh j đó:-s hoặc là Sơn La:(( địa loại chỗ Hồ Tây gần n` trg quốc tế và có sân cỏ nhân tạo:-? )

Ngoài ra cũg thấy BTC bảo làm việc với sân Thuỷ Lợi:-? Vì họ muốn thuê toàn bộ sân trong 1 ngày nên cũg khó. Cũg có phương án là Hàng Đẫy và Mỹ Đình tập:-? Cái này htrc chị có đc nghe fổ biến kế hoạch nhưng làm việc cụ tỉ của BTC thế nào thì chị chưa hỏi lại.

Tập thì đag trong quá trình xin tài trợ. Nếu đc thì sẽ có tiền thuê sân tập:-? Nếu ko chắc cũg fải đóng góp.

Thêm nữa là giải kéo dài từ h tới khoảng tháng 1 đấy:D Các em cố gắng tham gia.

Chưa thấy em nào đăng kí nhở:(

@a Hoàng: bọn em ko lấy tên j đâu ạh. Nam CT nó dùng nhầm. Nếu tham ja jải thì bọn em còn fải xin giấy của nhờ trường cơ anh ạh:) Như hậu bối của UM cũg cử 1 đội tham dự cái này và kinh phí còn đc nhà trg cấp cơ ạh! Chính vì tính chất như thế nên bọn em mới quyết địh kêu gọi toàn ams tham gia:) Mong các anh ko hiểu nhầm ý. Nếu như vận động đc đủ tham gia thì tốt ko thì các anh yên tâm là tên đội tham dự ko phải ams đâu ạh;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hjc, chị Thảo manager good quá ;))
Tình hình là do đá sân 11 ng` nên số ng` tham dự em nghĩ sẽ không đông đâu :-s
Không biết có ai đủ tiêu chuẩn làm Thủ môn k nhỉ 8->

cứ đá đê. mấy bọn trong tuyển 11 nó hay đi học CN. Hôm trước thấy Nam xuống lớp hỏi có đá T7 ko :))
em NA đăng ký thủ môn đê

Chỉnh sửa lần cuối:
1. Đội 05-08 hồi trc đi là theo diện nhà nước chỉ định, nên thậm chí lấy tên là U16 VN chứ ko phải là Ams
2. Đá giải TP phải đăng kí theo đơn vị trường nên việc lấy tên AMS là bắt buộc.
3. Các chú đi đá giải lung tung mà muốn lấy tên AMS thì ít ra cũng phải thông qua sếp Thắng

P/S: sau khi 05-08 vô địch thành phố, AMS mới 1 năm tay trắng thôi ông em ạ
ý đầu thì e k có biết:-s
ý 3 thì anh nói k sai nhưng tại vì bọn e cũng thông qua nhà trường nên hiển nhiên bọn e có thể lấy tên Ams đc:D
cái cuối em tính nhầm:p,e xl:p

Àh thế này các em nhé

Cta sẽ đá 1 là ở sân Xuân La ( hay Xuân Đỉnh j đó:-s hoặc là Sơn La:(( địa loại chỗ Hồ Tây gần n` trg quốc tế và có sân cỏ nhân tạo:-? )

Ngoài ra cũg thấy BTC bảo làm việc với sân Thuỷ Lợi:-? Vì họ muốn thuê toàn bộ sân trong 1 ngày nên cũg khó. Cũg có phương án là Hàng ĐẫyMỹ Đình tập:-? Cái này htrc chị có đc nghe fổ biến kế hoạch nhưng làm việc cụ tỉ của BTC thế nào thì chị chưa hỏi lại.

Tập thì đag trong quá trình xin tài trợ. Nếu đc thì sẽ có tiền thuê sân tập:-? Nếu ko chắc cũg fải đóng góp.

Thêm nữa là giải kéo dài từ h tới khoảng tháng 1 đấy:D Các em cố gắng tham gia.

Chưa thấy em nào đăng kí nhở:(

@a Hoàng: bọn em ko lấy tên j đâu ạh. Nam CT nó dùng nhầm. Nếu tham ja jải thì bọn em còn fải xin giấy của nhờ trường cơ anh ạh:) Như hậu bối của UM cũg cử 1 đội tham dự cái này và kinh phí còn đc nhà trg cấp cơ ạh! Chính vì tính chất như thế nên bọn em mới quyết địh kêu gọi toàn ams tham gia:) Mong các anh ko hiểu nhầm ý. Nếu như vận động đc đủ tham gia thì tốt ko thì các anh yên tâm là tên đội tham dự ko phải ams đâu ạh;)

đây là đội mình tập hay là đá ở đấy

ALÔ cho anh thông báo cái này tí:D
Hiện giờ bọn anh đang thiếu nhân lực cho đội để tham gia cho giải U16 quốc tế,sẽ có thi đấu vs các đội như Phần Lan,Hà Lan,...thể thức thi đấu 11 người,sân cỏ,đá 90':D,giải sẽ bắt đầu vào cuối tháng 10:D
Em nào có hứng thú vs vụ này và thấy có khả năng tham gia thì contact vs anh hoặc chị Thảo dứa 11A2 phòng 309:D,hoặc add nick vnrapper_pro hoặc npt1993 để hỏi rõ:D
Mục tiêu là lập đội Ams để tham gia giải nên hi vọng các em hưởng ứng:D,những lớp nào mà có ít đứa lên Hao thì những ai có đọc đc tin này thì báo cho bọn lớp mình biết nhé:D
tưởng phải sang Phần Lan vs Hà LAn đá chứ nhể =))

thế là có 3 em

Em nào có hứng thú vs vụ này và thấy có khả năng tham gia thì contact vs anh hoặc chị Thảo dứa 11A2 phòng 309,hoặc add nick vnrapper_pro hoặc npt1993 để hỏi rõ

cho e đăng kí nhé:">
nhưng e chót tuyến trên mất r a Trug ạh :"> mình ko đc đa di năg cho lắm,ko đá mọi vị trí đc :( =))

Back
Bên trên