Năng khiếu!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
2 anh em nhà này dâm dê quá mình phải tránh xa thui,kẻo đầu óc trong sáng của mình sẽ bị ô nhiễm mất!:lol: :lol:

uh` mày tránh xa bọn tao ra không đầu óc đen tối của mày biến thành nước cống đấy!!;)

hic hic minh ngoan hiền như vầy mà bị bạn Minh Phương ....Minh không thiết sống nữa...

trùi ui!!! con lan, mày thuổng ở đâu ra cái câu cải lương ấy thế huh??? xem ra con Lan này.....có vẻ hơi khác thì phải?? :D :D ;)

Thôi 2 con này ! ko câu bài nữa ! đúng là có năng khiếu buôn dưa lê thật!
Mà con Minh Phương vừa đi học Akiđô gì đó nhỉ! giới thiệu với bà con đê

hehe
rủ bà thi` bà không đi, giới thiệu cái gì?? hehe võ Aikido nghe là biết võ của những người yêu nhau roai`!!:D :D

Lâu tao ko vào ( thật ra cũng chỉ có từ trưa hôm qua đến trưa hôm nay ) mà thấy chúng mày post heo quá, :(( , chả đợi tao gì cả.
Con Ngọc với con Minh dloạn quá. Con Lan đang là 1 cô bé ngây thơ trong trắng tự dưng ngu muội đi lạc vào đây nên đen tối đi bao nhiu. Chặc chặc ... khổ thân kưng :x

hehe con TP mày đã vào sớm thế?? hehe :D đi dú ở đau thê con??:-/ lần sau nhớ rủ bố đi với hehe;)

Minh Phương đi học võ chống dê thì phải :D Hùng muốn đi học cùng à??? :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Học cái Aikido ấy nghe có vẻ ko nổi tiếng lắm ! Thôi phải chọn cái nào nổi tiếng mà học chứ :)

hehe...bố không bảo vệ đuwocj bà ý đâu...vì nếu có dê thì bà Hùng chạy theo chứ việc gì phải chông :))

ấy ấy, xin lỗi, hình như dân trường Ams có nhiều năng khiếu lắm cơ mà, có cả trong lĩnh vực câu bài nữa, phục thật...

Bạn Phương Thanh ( nghe tên giống ca sĩ nổi tiếng :D ) sao biết bọn tớ nhiều tài??? :) Giỏi nhở??? :D

thực ra nhìn lại mình cũng có nhiều năng khiếu lắm chứ!
năng khiếu chạy sô đi học nè, năng khiếú ăn nè :D

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
Bạn Phương Thanh ( nghe tên giống ca sĩ nổi tiếng :D ) sao biết bọn tớ nhiều tài??? :) Giỏi nhở??? :D
hớ hớ.....thằng Thắng không biết bạn Phương Thanh cũng học trường mình á`?/ bạn y' khen bọn mình cũng là khen bạn ấy đấy :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên