Năng khiếu!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
còn tui có một chút chút chút năng khiếu trong môn võ mega

Nghe lạ wa
Liệu có phải loại võ dành cho mấy ông bà già không?

hehehe càng ngày em càng thấy bạn Thái Anh nhà ta toàn...tài. Nhưng mà Thái ANh iu quý ơi: Chữ tài đi với chữ tai 1 vần đó em :)) :)) :))

MEGA là ME + GA đổi chỗ là GA + ME =GAME thui mà các bác cứ đoán già đoán non :))

Nguyễn Thái Anh đã viết:
MEGA là ME + GA đổi chỗ là GA + ME =GAME thui mà các bác cứ đoán già đoán non :))
:)) đúng rồi chúng bay ko biết bạn ấy bị loạn thị + lé ( thường gọi là lác ) nên phải gõ là MEGA thì mới nhìn được thành GAME :)) hiểu chưa cứ đoán lung tung

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
Còn tùy, tớ có 10 cái hoa tay mà hình như ko khéo lắm :D
oẹ...thằng thắng mà có 10 cái hoa tay á??:))...có mà 10 cái hoa chân thì có hahahah<----:)) :))

em xin vui mừng thông báo :Dhic hic...bác TA này có năng khiếu chơi chữ...xin bà con cho 1 tràng pháo chân :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng Thắng có thể có 10 hoa tay được lắm chứ... Tao nghĩ nó sẽ dùng năng khiếu của chính mình để câu được 1 em thật xinh xắn trong 1 thời gian ko xa, nhờ Thắng nhờ...

hehe..tưởng thằng Thắng không cần câu mà cũng đầy em đổ rầm rầm ra ấy chứ...nhờ Thắng nhờ..VD như H.....o....a chẳng hạn. :))

Ặc! Con Hoa có năng khiếu tưởng bở siêu kinh dị! có khi viết hết cả tiểu thuyết cũng ko nói hết được :))

Ừ, chẳng gì bạn Hoa nhà ta cũng có 1 thời tưởng HÙng thích nó mà:)) lại còn nói gì với HÙng ý nhỉ????

hớ hớ....bà Hùng có cần 1 bản tường trình về sự kiện xảy ra hồi đấy không???;) con sẽ cấp tốc viết lại ngay để bàn dân thiên hạ đọc cho vui :D

hơ bạnMinh Yến là bạn nào vậy :-/
hè..đề nghị bạn post bài có từ 20 kí tự trở lên...xin cảm ơn :)

Hờ hờ ! nghe nói HOa vào Yên Hòa học giỏi nhất lớp lại còn có mấy đứa viết thư làm quen nữa :))

Đã có một chủ đề bị lock rồi bây giờ lại tiếp tục hả, đứa nào nhắn Hồng Linh lên đây viết tự truyện " HOA - The "bét" girl " đi xem nào :))

hic hic...con HLinh mà kể thì....con Hoa sẽ mất giá lắm đấy :( :( tội nghịp muh :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên