Năng khiếu!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ơ, tưởng box này bị lock rùi chứ nhảy??? Hóa ra tao lầm à, thông tấn xã con vịt Hùng cũng đã phao tin rùi. TIếng lành chẳng được đồn, tiếng dữ lại được đồn xa===> tao cũng nghe thấy rồi. Nhưng mà bọn con trai Yên Hòa chắc cũng ma chê quỷ hờn cả thôi :))

mà em Hồng Linh nhà ta khéo phải mất đến mấy trang để nói chứ chẳng chơi, căn bản chuyện về em hoa mà viết thành tiểu thuyết thì ối người đọc, mà em Linh nhà ta cũng có chút năng khiếu viết tiểu thuyết đấy... ( nói câu này cho khỏi lạc đề :D)

Hồng Linh mà bịa chuyện với thêm thắt cho câu chuyện thì con muỗi thành con voi :))
mà đợi đến HK2 hoa về ams thì còn n` chuyện nữa để kể

he hehe....biết đâu em Hoa sau này lại là hoa khôi của Yên Hòa..khối anh thích thì sao :-/ ;) không lường được đau nhá :))

Nói chung thì Hoa có 1 vẻ đẹp sắc nước hương trời.... viết trên giấy ko tài sao tả nổi... :D

Thui thui , ko nói xấu bẹn ý nữa :mrgreen: Ko có bạn ý lại lôi anh Mọi lên đây xử lí chúng mình thì toi. Hờ hờ , chả là bẹn ý nói với tao là anh M coi bạn ý như iem gái muh . chẹp chẹp , chúng mày cẩn thận ko mất lòng người đẹp (anhM) :))

sợ quá... ặc ặc... phen này dễ mất lòng người đẹp thật đấy... cẩn thận... :D

ờ nhể..tao quên mất là nó còn "gọi điện tâm sự với Mọi suốt hè" cơ mà :( chit that :((

Hoa còn tưởng cả Sơn tùng thích nó cơ mà! mà mày còn nhớ câu! 'Good bye my love' ko :D

mình lộ liễu quá.... lỡ "hoa hậu yên Hòa" lên đây giết thì seo... :(

Hoa hậu Yên hòa ko biết online đâu! thoải mái kể chuyện! mà con HL có chuyện gì mới thì kể ra đê! :D

tao còn nhớ con Hoa gọi điện cho MỌi. thăng Mọi có lần đã nói
1 la` em điên
2 là mẹ em điên
khi con Hoa nói hè nó phải làm osin cho mẹ nó... Vậy mà con hoa nó vẫn gọi tiếp đựơc. Tài thật

chuyện này công nhận bàn tán xa thật...
Bà Hùng ngu si.... em "hoa hậu yên hòa" online đỉnh phết... :(

hớ...HOa Hậu Yên Hòa online đỉnh lắm đấy....nhà nó có "net" cơ mà :))...với lại còn sự nghiệp câu dai đầy rạng rỡ của nó nữa chứ :)

Nói chung về em "hoa hậu yên hòa" mà nói thì tốn tiền net lắm chúng mày ạ.... :D

nhà hoa hậu Yên hào thì vãi giầu rồi:
" Sáng nay lúc tao thức đạy thì bỗng nhiên có tiếng brừm brừm rồi pim pim, nhìn ra thì cái ô tô của bố tao đang nổ máy điếc cả tai " :)) :)) :)) :)) :))

ối ối, nhà "hoa hậu yên Hòa" có ô tô.... :D bi h mới biết... :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên