Năng khiếu!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ừm... năng khiếu chỉ là cái vốn khởi đầu giúp người ta dễ dàng tiếp cận một việc gì đó. Nhưng nếu cứ dựa vào năng khiếu thì kiểu gì sau này cũng bị thua thiệt. Cái chính là phải tự mình cố gắng. Nếu có cố gắng và quyết tâm thì chẳng cần năng khiếu cũng có thể làm được việc mình muốn. Vạn sự khởi đầu nan mà! :)

Đỗ Việt đã viết:
Ừm... năng khiếu chỉ là cái vốn khởi đầu giúp người ta dễ dàng tiếp cận một việc gì đó. Nhưng nếu cứ dựa vào năng khiếu thì kiểu gì sau này cũng bị thua thiệt. Cái chính là phải tự mình cố gắng. Nếu có cố gắng và quyết tâm thì chẳng cần năng khiếu cũng có thể làm được việc mình muốn. Vạn sự khởi đầu nan mà! :)
<---- ông Đỗ Việt này triết Lý ghê cơ:shock: :shock:

uh chắc vậy quá!! nhìn chữ pháp to tổ chảng kia kìa(thế mà tao cứ tưởng dân Lý (sự))heheh :D:D

Hừm hừm , cảnh cáo thành viên Hồng Linh và Minh Phương ko câu bài , ko nói nhảm :mrgreen:
Tao thấy anh Đỗ Việt nói hay lém . :beerchug: :guitar:
:)) :D

Xét đi xét lại vẫn phải cố gắng thì mới thành công được!!!
;)

Hôm nay đi sn Hà béo mới thấy bọn nó đứa nào cũng có năng khiếu karaoke cả :))

:roflmao: :roflmao: :roflmao:
Bạn Hùng nương nương đang là thành viên rất rất phình phường sao bỗng dưng lại ẩm ẩm giống bạn Bá Việt hay anh Đỗ Việt zay ta???
[-x mày cẩn thận đấy,triết lý thêm tí nữa có lẽ tao ko còn dám nhận mày là bạn nữa roai`. :")

a` xém thì quên, Hùng nương thấy các bạn có năng khiếu karaoke' thiệt hả????
hehehe may` thấy tao thía nào zay? ;;-) tao và thằng Thắng hát cặp là chỉ có nhứt phải hông mày? =D> hoan hô bọn tao đi chứ mày... :dazzler: :drummer: :guitar:

Chỉnh sửa lần cuối:
hô hô! tao khen bọn nó chư đâu có khen mày! khổ thân con bé nhớ cũng nhớ sai nữa phải : chứ sao lại ;

Ặc ặc sao mày lại nỡ nói thía hả Hùng :(( X-( để tao giận rùi đấy, mau ăn năn di mầy. Đúng là tao hát hay mà :(( mày nhớ đấy nhá Hùng, đã ko hát lại hay chê người, nhớ đấy

Hai đứa nào vào YM mà chat nhé
con TP cấm giả nai.
Mày dả bộ là con HLinh với con Lan không qua mắt được ai đâu

huhu:(( , sao mẹ với con marie cứ hùa vào vu khống cho con thế
hichic , tội nghiệp con lắm :cry:

thôi nèo... làm anh Đỗ Việt anh ý chẳng dám vào đây nữa bây giờ.... :D

Ặc ặc, con TP lại câu bài nữa roai`, đánh chết cái nết ko chừa

Con Thanh Phương có năng khiếu ăn quà với câu bài mày không biết hả :D :D :D

hí hí , đúng đấy ,tao chỉ có mỗi 2 cái năng khiếu đấy thôi.:guitar: :drummer:
À quên , em còn năng khíu chài trai nữa he he :mrgreen:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.