Năng khiếu!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Oẹ , thế cứ bênh là chài à ? Con heo con , mai tao bảo mẹ ko cho mày bú nữa giờ :mrgreen:

Cẩn thận con TP nó bóp cổ đấy mày. Xuyt.... im lặng để năm sau còn có mấy em trai mắc lưới tình của con TP nữa chớ hớ hớ :)) :)) :))

Hờ hờ chả cần đợi đến năm sau! Vài hôm nữa đã thấy Chu quấn quít lấy con TP rùi :))

khịt, b /:) bà Hùng nói đúng quá!! =D> :drummer: :beerchug: :dazzler: --> hoan hô to!!!

Thằng Chu sẽ bám con Thanh Phương cả 3 năm học .Không hiểu TP có trở thành một tay lão luyện theo sự hướng dẫn của bạn Chu ko?:D :D :D

:( tội nghịp con bé!!!:( hay là con Thanh cố thi lên H2 dể thoát khỏi nó vậy!!:D

hhehe , bố con dở hơi , bố đang ngồi lớp H2 nè , thi lên H2 làm gì nhể :rolleyes:
To mẹ , bé nê , bé Minh : ko phải nó quấn tao đâu. hehe , mà tao quấn nó :mrgreen: để còn học hỏi kinh nghiệm mà :))

nhân danh MOD em yêu cầu bà con ko câu bài....
:D Mình có năng khiếu làm MOD.... :D

hehe thế con Thanh học hoi xong rùi truyền đạt lại cho bà con với nhé!!!;)

hay con Minh Phương thi chuyển xuống H2 mà học hỏi bạn Chu.
Gì chứ thi lên thì khó thì xuống dễ lắm :D :D :D

Phạm Minh Ngọc đã viết:
nhân danh MOD em yêu cầu bà con ko câu bài....
Chúng mày ko nghe thấy mod nhắc nhở à ?:confused: ko câu bài nữa .
hehe mình có năng khíu làm trợ lí mod :D

Trịnh Lê Phương đã viết:
hay con Minh Phương thi chuyển xuống H2 mà học hỏi bạn Chu.
Gì chứ thi lên thì khó thì xuống dễ lắm :D :D :D
hehe em cũng mún thế lắm nhưng mà em không có năng khiếu Hóa học chị lê a.!! :((

làm gì có năng khiếu học Hóa như bạn CHu, có cả năng khiếu HÓA lẫn năng khiếu DÂM, bái phục, bái phục.... hố hố... :D

mang thêm một bộ để phòng bị rách em yêu ạ, đừng quên nhé em yêu Minh phương... :D

hehe!! ùa nhể chắc là phải cân thêm mấy bộ ý chứ chả phải là 1 bộ thui đâu!! hehe:D ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên