Mr.Hải fan club^^

:)) Chịu các bác thật. Đúng là lâu lâu ko vào topic này, thấy nhiều chuyện xảy ra wa:). Mọi ng ko muốn nhắc lại nên thôi Na cũng chả nói gì nhiều chỉ một câu thôi: Lớp mình vẫn là No.1. Dù có chuyện gì xảy ra đi nữa thì cuối cùng lớp mình vẫn đoàn kết bên nhau đấy thôi. Như đợt NA với Ly đấy, ờ thì giờ Ly ko muốn nhìn mặt hay nói chuyện với NA nhg mà mọi chuyện cũng chả trôi wa một cách tốt đẹp đấy thôi. NA lại là Na (dù có khác trc chút ít:p, có xấu tính hơn tí:D), mọi ng biết NA có tính xấu là thỉnh thoảng vẫn hay bốc phét lúc vui vui cũng cả lũ. Như HH ý, tạt luôn vào mặt "ôi trời, NA nói thì chỉ nên tin 1 thôi"(. Nghe hơi đau lòng tí nhưng mà thẳng thắn thế ko tốt sao.
Thôi, ko lai rai nữa. Nhớ thầy Hải wa. Ngày trc thì còn hay viết mail tâm sự với thầy Hải, chứ giờ thì:(. Buồn thật.

Lâu lắm ko thăm lại đây. Thư ký đã được phục chức và trở về :)
Vừa đọc lại 35 page thấy nhớ quá... cả 1 khoảng thời gian....ngốc nghếch...nhớ thầy :(

Bây h anh cũng về với hội đây.Bảo vệ về đây! Mọi người có vui không nào ???
:)) :)) :))
Hội trưởng dạo này đi miền Nam mất tích mất bao lâu rồi!!! NHỚ QUÁ TRỜI! NHỚ MUA QUÀ VỀ CHO BẢO VỆ NHÉ!

tan biến là cái j?
sao nghe u uất bí hiểm thế hả mày?
hồi sinh đi nào...

hô... hội phó cũng về đây.. chỉ chờ hội trường về là đủ bộ.. mà về đâu nhỉ... :-? về chầu ông bà ông vải à... :))

thảo nào mình bị hắt xì hoài 8-|... hóa ra chúng nó gọi hồn mình [-o<...
[amen]
Puta về đây, về rùi đây. Nhầm. về là Onl rùi đây :D, chứ chưa có về đc ,^^
hum qua thấy Anh nhắn tin bảo "khi nào em mới về, mọi ng nhớ em lắm.." , sau một hùi xao xuyến nhắn tin qua lại, em đã nhận ra Anh nhắn nhầm cho Chi Bầu :))
Mọi người vẫn vui vẻ chứ hả, em ở đây cũng toàn ăn , ngủ , chơi thui ^o^, gần giống với phương thức VAC :p nhưng khổ nỗi ăn ngủ bao nhiu chơi bấy nhiu nên chẳng béo lên đc chút nào T.T
nhớ Hn ghê, nhưng mà chưa mún về ^o^ ( đừng đánh em :p)

oạch.. có ai đánh cô đâu. tôi đã bảo ròi.. đi lâu cũng được miễn là mang quà về mà... :D không ai đánh cô đâu.... :p

Này, cô có định về ko đây???? :(:)(( Nhớ cô lắm...:(:)(( Mẹ tôi toàn bảo đi bơi đi....:(:)(( Ko có cô, ai đèo tôi...:)):)) ko có cô, ai đi bơi với tôi...???:(:)((

Ừhm, con Capy nhà tao die rùi mày ơi....T_T :(:)(( Àh, tao sắp về NK.....dạo này mày đã đi học thêm ở đâu chưa??

Oái !Con Capy là con gì vậy mẹ ơi !
Hội trưởng mà không về nhanh với quà là security ra tạn nơi để xách về đó !Cả hội thấy có đúng không nào! :)) :)) :)) :D :D :D

Nguyễn Vũ Lan Chi đã viết:
Ừhm, con Capy nhà tao die rùi mày ơi....T_T :(:)(( Àh, tao sắp về NK.....dạo này mày đã đi học thêm ở đâu chưa??
:eek: :eek:
ôi mày ơi
nó chết rồi á
thé thì nhà mày phải...?
tao đoán là khong khí đau buồn tang tóc lắm
tại tao thấy nhà mày coi nó cứ như là người ý
quý
bình thươngg ng ta nuôi con j trong nhà mà nó bị chết là ng ta đã buồn lắm rồi
nhà mày.tao thấy đối xử với con Kapy lại còn như thế nữa.
bây h mày về đấy chưa
tao có đến đc k?
đến nói chuyện xem mọi ng thấy thế nào sau sự ra đi của con Kapy
vì kể ra đây có vẻ k liên wan lắm
đây là fc của thầy hải mà.

uhm...nhưng tốt nhất là đừng nên nhắc lại thì hơn....^^ Tao vẫn chưa về...

Hội STVCM dạo này sao vắng vẻ thế này????????????????????????????????????????

Back
Bên trên