Mr.Hải fan club^^

Chết làm chi cho đời nó phí.Hội phó chán đời à.Sao thía???
Phải cố gắng giúp hội leo kao(để ngã đau chứ :D~~> đùa thui)
-------------
Người đặc biệt là 1 ai đóa ^o^ :D:D:D :):):)

Hô hô! Thanks sói nhìu nha. IU sói lắm. :x
Hội trưởng về kéo hội lên cao đê nhá.:D:D:D

;;) ;;) ;;) ;;) ;;) :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: Kéo lên cao mấy bữa rồi lại rơi tùm xuống ao lun ha?????????????!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :)) :)) :)) :)) :)) 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-?

hò yô, đúng là kéo lên thì nó lại đi xuống thì phải :|
ah, có ai nhớ cái truyện j mà thầy Hải kêu hay ko :-/, ghi lại rùi quên ** nó rùi T__T

Muốm nói chuyện với thầy hải.....:(:)(:)((
Theo lời HP...đúng là mình pó tay thật rùi....T_T Bó chiếu cho trôi sông luôn....:(:)(( ^^ Khóc nhè là xấu xí lắm....^^

Đề nghị hội trưởng bỏ ngay cái màu chuối ko ra chuối, xanh ko ra xanh này đi nhé!!!!!!!!!!! Khó nhìn was.............

^^ Thế mới là HT nhỉ....^^ 1/9, 2/9 chúng ta có tổ chức đi đâu ko nhỉ????

đi đâu đi... "___", HP ghét phải ở nhà lắm.. hiz.. đang định đi thay kính mà hok có ai đi cùng này T.T chán thế :((

Đi đâu vậy mọi người.Rất mún đi đâu đó cho vui vẻ trẻ khỏe đây...:D Tự nhiên bị ốm chán quá trời lun.Mún đi cho bay hết bịnh :D:D:D
Có gì báo 1tiếng nha(từ 8h~> vì 1 máy ĐT hỏng.Máy kia chỉ nhận vào h đó :(()

ai za ai za di choi nao`, tu nhin ko type dc TV :|
mau` chuoi dac trung cua Soi' :X
ai ra dc khoi nha hum 2/9 thi` 1/9 goi cho SOi', neu ko gap Soi' nha thi` goi hoac nhay' vao` dd :|, goi thi` tot' ,may em con it' tin` :|, voi ca em se~ goi lai. vao` tam 10h 8-|, ba'c nao` nghe dt dc h day thi` uki, ko thi` em po' tay ^^, con` nhay' thi` yeu cau it' nhat 3 chuong em moi nghe thay tieng chuong, ko thi` dem^ em moi' so*` den dt :|
the nha \:D/ di choi di choi ^o^
de phong` truong` hop ko nho' so^' cua em :p
dt nha: 9286091
dd : 0986585997 ^^
quen, bo sung: mai me em di ca ngay` >.<, em bi vo gia cu, ca('t ca? a(n nua~ T___T , ai cuu mang thi` lien he so dt tren nha' ^o^

rất tiếc... do sai sót kỹ thuật nên hôm nay 2/9, HP mới bò vào đây để dọc thông báo của HT được.. Vô cùng xin lỗi :( ^^, chúc HT đi chơi vui vẻ, đừng quên HP nhá :x

Híc....mấy hôm ko onl..nên ko biết tình trạng của Sói để đi đú...:)):)) Mà 2/9...em con ngoan ở nhà nấu cơm cả ngày....ngồi học....:D:(( Vì mẹ em ốm....:(:)(( Ngoan quá cơ...^^

Nguyễn Vũ Lan Chi đã viết:
Híc....mấy hôm ko onl..nên ko biết tình trạng của Sói để đi đú...:)):)) Mà 2/9...em con ngoan ở nhà nấu cơm cả ngày....ngồi học....:D:(( Vì mẹ em ốm....:(:)(( Ngoan quá cơ...^^

Nhớ thầy Hải quá...:(:(

Con cũng nhớ thầy nữa.Cô này dạy chán quá trời lun. Ngán tận cổ....T.TChar bít học văn vô cảm thía này có vào được cái gì không nữa.
À ông ngoại con về rùi.........
-----------------------------------------
Ai mua đĩa với giá 2500/CD thì bảo nhá.Pa có nguồn mua buôn giao tận tay. :D

Có Chi bầu là mẹ của con cần mua ne`....:) Mà có đảm bảo chất lượng ko???? *o*

này topic thầy Hải có phải nơi mua bán đâu mà...
ÔI.. sao hôm nay mình lại bứt rứt thế nhỉ.. có lỗi :-s.. thực ra thì cũng ko làm j sai trái cả.. nhưng chỉ sợ người ta lại hiểu lầm thôi :(

Sao vậy Trang ku???
@ Con: này, mẹ đặt hàng tận 4 đĩa cơ đấy nhe'.....Nó mà hư thì con cứ cẩn thận với cái mông đít của minh`...:)):))

Back
Bên trên