Mr.Hải fan club^^

Vắng lắm! Cô cô về làm phép đê ! :D
Cho mọi người về .Nhất là gọi hồn con Sói về nha!! Hội trưởng gì mà ...cứ đi chơi hoài chả rủ ai! :((

ủa, thế zoi' đi đâu nhẩy, cứ thấy bảo không ở HN nhưng cũng chẳng biết ở đâu, đi Sing ah??? sướng nhày. Cô cô ơi kệ bọn nó, chúng nó không trả tìn làm phép cho cô cô đâu, ah nhắc mới nhớ hôm nay em lên lịch rồi, đêm nay có ca làm đấy, cô cô chờ ở nhà em cho địa chỉ sau, cô cô không đi là mất mối làm đấy.... ^.^

ặc ặc, em đi chơi Sing 2 tháng chắc em bán nhà wa' :p
Sói đang ở Sài Gòn thui ^^

Về mau không thì bảo! X( bảo vệ tóm về bi h. NHớ hội trưởng và quà quá :D

hê Ph.. ah, hội trưởng lơ roài, mà hội thành lập lâu roài sao không thấy cái hoạt động j`???

0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) Trùi ui thế Sói bán nhà HN để vào TpHCM ở luôn hay sao mà ở trong đó những 2 tháng ! Hay Sói ăn phải " bùa mê thuốc lú" của anh nào nên cắm quân ở trong đó luôn hả? :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) Có cần Cô Cô gọi hồn về ko????????????????? :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

đừng gọi hồn nó, khổ thân, chẳng hóa nó chết rồi....:(:)(( Nhớ Sói quá....:)):)) Nhưng tuần này hoặc tuần sau nó ra rồi...^^ Lại có ng để đi chơi cùng....^^

Oài.Có đi chơi đâu nhớ báo con một tiếng .Đi với.Nếu không nói là con nói vụ hum nọ má ở nhà .... đóa:D:D:D

Ơ, đây mới là topic xịn này...:)):)) topic kia Dương chắc ấn nhầm rùi...:)):))

:(( :(( :(( :(( :(( Ừa sory các bác , em cung hiểu sao nó lại nhảy sang topic kia !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Thôi thì cho em vedi sodi .........................:-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :*

:-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s =;=; =; =; =; =; Hì Hì........................ đâu có ! Em đâu có muốn thế ! Với cả bây giờ em cũng ko có tâm trạng để đùa lung tung đâu mà :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Pó tay....
@ PA: này, đừng thách....^^
@ Sói: cô thật là ngốc nghếch...tôi đã xin mẹ đi chơi đc rồi....thì cô ko ra...vớ vẩn...ko thèm gọi cho cô luôn.....T_T

Hai mẹ con nhà này lại bạo lực rồi :|
Bố có mắng con Sói nữa thì còn lâu nó mới biết :))

[-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x Ko đâu! Mắng nó nhiều là nó hay phải hắt xì , :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) mà hắt xì nhiều thì nó phải biết là có người đang nói xấu nó thôi:> :> :> :> :> :> :> :> :> :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Mẹ bạo lực với kon xem. :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((
Mà mẹ ... đẹp mà :D :D :D :)) :)) :)) =)) =)) =))

Này này, ăn nói cho nó cẩn thận nhé...:)):)) Mà có j đâu, chuyện bình thường ...^^

Back
Bên trên