Mr.Hải fan club^^

Sói về rồi, Sói về rồi, Sói về rồi, Sói về rồi, Sói về rồi, Sói về rồi, .......
Vui quá.Tưởng nó ở lun cơ? :D:D:D:D:D:D

Vui mà sáng nay ko ở lại 1 tí...thế mà kêu vui....U_U
Híc, 1 tuần sưng mặt, rùi bây h vừa hắt xì vừa đau mắt...Em chết luôn....:(:)(( Rõ khổ.....Bây h thì ở nhà cũng đeo kính, ăn cơm cũng đeo kính...thành thầy bói mất thui...Ai có nhu cầu, đến đây Chi bầu cho 1 quẻ....:)):)):)) Bi h, đeo kính chả khác nào avata....^^ Trông vừa giống chủ chứa, vừa giống thầy bói....:)):)) Có ai đói ko????......hehhehehhe....

:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} Ko sao đâu Chi ơi ! NHư Dương cũng phải đeo kính cả ngày nè, nhưng có điều là ko phải kính dâm thôi !0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) :) :) :) :) :) :)

Ôi trời ,lịch học dày đặc đâu cóa thì giờ nữa.Sorry sói nha.Nhớ và mún gặp sói nhìu nhưng ko cóa thời gian gặp .Để hum sau nhá!!!!:D:D:D:D:D:D

Ai mà chẳng thế hả Phan Anh! Có điều là tự mình có muốn dành thời gian rỗi ra hay ko thôi!

ui jùi, thảo nào mí hum ở trong sg mình hắt hơi lin tục, nước mũi ròng ròng hoá ra có đứa rủa mình, lại còn bị cô cô gọi hồn nữa T_T...
tình hình là em toàn mua mí thứ linh tinh cho con gái thui,mà số lượng có hạn nữa nên nói trc ko các bác lôi em ra oánh chít T.T
nhớ lớp mìn ghê mà ko dám đi học PL đấu :x, khi nào em buồn chán thì đi học VN vậy :x
thế thui, hội trưởng về rùi, báo cáo một cái thui ( 8-|, HT mà cũng phải báo cáo à...)
:-*

Chài!!!Quà của bảo vệ đâu roài :(:)(:)((
Không bít đâu :(:)(:)((
Đã post bài roài mà .Đã đăng kí quà rùi mà :(

ý.. hội trưởng thì không phải báo cáo mà là thông báo chứ.. Cô đi sài gòn lâu quá... quên cả cách dùng từ rùi... Quà của tôi đâu... :p

HAy minh` tận dụng cơ hội này đảo chính lên làm hội trưởng đê...:)):))

hô hô, làm đc thì cứ làm đi hỉ ;))
@CT: đúng là đi đâu quên hít tiếng HN T_T . Hùi mới vô SG thì chăm chú nghe người ta nói, phân tích từng từ một, h thì nghe LH nói thỉnh thoảng như vịt nghe sấm ý, tưởng nó nói tiếng Nga chứ, cứ phải " hả , hả "... hoài T_T
( hình như mí dòng trên cũng có một vài từ Sg 8-| ..)
Sg cũng như Hn ý mà, ở Sg có j Hn cũng có mà ;;)...

Sói định làm gái Sài Gòn lun hả??????????????????? !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!....................................

Làm gái SG làm j....làm gái việt kiều luôn...VN chán rùi....^^
@ Sói: nói thế thui, chứ tôi ko thèm...:)):))

Hic.Tha cho nó đê.Bởi vì sói mang quà về roài .Í Nhưng mà hum nay di SN NTr về lại quên mang theo roài .Cóa ai mang về hộ tui không:(( :(( :((
Thiệt là....(thoai để dành để viết cho welcome Russian...)

trùi ui !!!!!!!!!! các hội viên trung thành đi đâu hết rùi để bõ xuống cuối bảng thế này!!!!!!!!

hội trưởng bỏ bê công việc, hội phó trễ nải, thư kí thì mải chơi, bảo vệ còn mải cưa gái, thủ quỹ thì .. bó tay :))
Lại chẳng không tụt hạng /:)

các cô đi đau hết rùi!!!!!!!!!!!!!!!!! Hôm nào tôi cũng phải moi Topic này ở tận trang 2 thế hả!!!!!!!!!!

đây đây, hò zô, kéo nó lên nào ^o^
hum nay đến lớp thiệt là đúng như mong chờ, chả thấy bạn nèo hỏi thăm sn mình :)) ( có mỗi PA :x)
cũng may, em đang hít tìn, chán đời, cũng chả mún làm j :))
iu hội mình :-*

----------

ặc ặc. post nhầm nick con TP :|

Chài oi ! Thía là sói không định làm sn hả.Tiếc quá.Mún xin đi chơi với mọi người mà. :D
@ Chung Trang: Bảo vệ vẫn có lòng post bài cho hội đấy chứ đâu phải... Chả qua là bi h không onl ở nhà được thoai.Máy bị spy :( :(( (mặc dù đấy là máy thằng em họ :( ) không onl được nên nhớ mọi người và .. một số người đặc biệt khác. :D :D :D :) :x

chậc người đặc biệt là ai thế hả bảo vệ ;))
Hội phó mệt mỏi quá... hội trưởng đâu rùi, vào đấm bóp cho hội phó nào, thư kí đâu rùi, vào cho hội phó dựa nào, thủ quỹ đâu, vào buôn chuyện với hội phó đi, bảo vệ đâu rùi.. đèo hội phó đến ... :-s nhà xác nào :(( HP chết đây... :(

Back
Bên trên