Mr.Hải fan club^^

8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| Tình hình là chiều tối mai chúng mình có kế hoạch đập phá j ko nhỉ?:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) Ngọc Trtang đâng chuẩn bị tinh thần bao đó :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

ơ hay..sói.. cô sao thế.. :-/
@ Cô cô: việc j hay ho thế.. sao em chả biết j cả.. :((

vui vẻ thế, hội dạo này có gì hay ko? em tham gia xong lại thấy buồn rùi:D

bùn là chuyện của ấy, bọn tớ cứ ăn chơi đập phá cho qua ngày thui...:))

Hoan hô hội trưởng...nói chí phải...:)):)):)) Híc, năm sau thầy Hải mà ko dạy nữa...bùn..:(:)(:)(( Giải tán hội ah????:(:)((

Ờ, chiều hội trưởng đi lang thang, lại còn nhờ các anh "đẹp giai" đèo nữa chứ, xấu hổ quá:D

Nguyễn Hoài Anh đã viết:
Ờ, chiều hội trưởng đi lang thang, lại còn nhờ các anh "đẹp giai" đèo nữa chứ, xấu hổ quá:D
Đang nói ai vậy hả bạn?????
Híc...lâu lắm chả lên HAO....nhạt quá....tại cũng chả có ma nào trên này......:(:)

Hôm nay ko biết có phải la buổi cuối gặp thầy ko nữa...mong la thứ 7 sẽ lại đc gặp thầy.... Có bao nhiu điều muốn nói...nhưng khi đứng lên thì lại ngại quá... Thầy khuyên đúng đấy...dù thầy ko dạy chúng ta nữa thì hội STVCM vẫn phải duy trì...và ngày càng phải phát triển và sống tốt hơn nhé...:):):) Yêu cầu mọi ng quay trở lại hội và post bài nào...:x:x:x:x Yêu thầy Hải lắm...thầy là 1 ng vô cùng tốt bụng..cả nghĩa đen và nghĩa bóng...thầy luôn là Đôrêmon tốt bụng, thần kì trong mắt mọi ng...:D:D:D:x:x:x

Ui dào !Thầy Hải hum nay chơi ác khiếp .Cả giờ thầy vừa nói vừa nhìn mình như muốn ăn xôi thịt mình í ,sợ quá trời luôn.
@mọi người : Qua buổi hum nay em xin rút kinh nghiệm ạ! Thanks mọi người nha!

Yêu hội STVCM...yêu thầy Hải...yêu hội trưởng, hội phó, thư kí, bảo vệ....yêu tất...:):):):x:x:x:x Ngày hôm nay, hay nói đúng hơn là h Văn hôm nay thật đẹp và đáng nhớ...:):):x:x:x

:-/ :-/ :-/ :-/ :-/ Ơ lạ nhỉ ????????????? Bạn Hoài Anh vào Hôi STVCM từ bao giờ thế? 0:) 0:) 0:) Đây là hội của riêng lớp Nga thôi chứ? Ko sát nhập các lớp khác đau!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1:)) :)) :)) :)) :)) :))

Đấy là lời của Cô Cô lớp tớ đấy....cãi là...chít..:)):)):))
Biết nay mà...chia tay thầy rồi...nhớ thầy quá..:(:)(:)(( Biết ngay, hát Mong ước kỉ niệm xưa là ko bao h kiềm chế đc....Tại ĐHà đấy...nó nhờ mình hát lên ...:(:)(:)(( Nhớ thầy quá...yêu thầy quá...:x:x:x:(:)(:)((

:(( :(( :(( :(( uh ! Nhưng thầy đã quyết định như thế thì hãy tôn trọng thầy đi!!!!!!!!!!!|-) |-) |-) |-) |-) Lúc chia tay thầy, thấy lớp mình rất buồn , còn bây giờ thì buồn thật!:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Nhớ thầy lắm...Có bao nhiu chuyện xảy ra...chỉ muốn ddc nhìn thấy thầy, muốn ddc học bài thỳa giảng...rồi nghe những lời khuyên...để mở rộng tấm lòng..để có thể tha thứ...để giải tỏa nỗi buồn.... Dạo này, mọi ng trong lớp thấy mình có vẻ ko vừa lòng....mình biết chứ...nhưng đã mặc kệ và bỏ qua rất nhìu rồi...Nhưng đến hôm ghi danh sách đi tham quan, thì thực sự mình đã tổn thương rất nhiều...Sói ko đi ddc vì chuyện gia đình, NTrang thì phải đi w bố mẹ...mình cũng xảy ra nhiều chuyện....nên cũng ko đi..thì nghe ddc 1 câu nói là : Lũ bẩn tính, 1 đứa ko đi là cả lũ ko đi...Mọi ng đâu biết lý do vì sao mình và mọi ng ko đi chứ???Mà đã vội kết luận như thế??? Rồi khi có ng hỏi Chi có đi ko? Mình trả lời chưa biết...thì có ng lại nói rằng...nó ko đi thì gạch tên nó đi... Hay nhỉ, đi chơi, có phải là bố thí đâu....mình đi hay ko đâu phải để mọi ng quyết định hộ.....Nói chung là có rất nhiều điều đã xảy ra từ trc đấy nữa.... Chat với Dung. Dung bảo mình dạo này mình xa cách lớp...Mọi ng có hiểu vì sao mình và Sói. Ngọc Trang, L Hương lại thế ko???? Hãy tự hỏi mọi ng xem, xem thái độ của mọi ng thế nào đối với tụi này, nhất là với Chi và N Trang từ lúc có cái vụ đi thi Miss....Bọn tớ cũng đâu muốn đi thi đâu...ko muốn nói là ghét lắm chứ....thi ma ko ddc, lại bị bọn ở trường nó soi cho...Nhục bỏ xừ.... Lớp mình biểu quyết, bọn tớ đi...rồi lại bị tổ bên kia soi, rồi nói là " đấy, bạn ý đi thi Miss đấy" thì ai mà chịu ddc...Nói chung là nếu đã soi ng ta..đã làm thì phải dám nhận...khi tớ nói ra thì ai cũng nhìn bọn tớ bằng ánh mắt vô tội...như kiểu bọn tớ nghi oan cho mọi ng ý...mà đã nói thì nói to hẳn lên....nói thầm thì, rồi đến cái tên bọn tớ thì nói rõ to, rồi nhìn sang bên tổ bọn tớ, rồi cười phá lên với nhau thì ai mà chịu ddc...Và nói thật, tớ ko phải đứa chấp nhặt, nhưng chuyện đấy xảy ra ko chỉ 1 lần...nên tớ rất chán...và ko muốn đến lớp nữa..... Xin lỗi mọi ng, nếu bọn tớ làm cho ng nào ngứa mắt....Sau hôm nay, viết hết ra rồi...tớ sẽ cố gắng coi như chưa có chuyện j xảy ra...và bình thường trở lại.....Thui, buồn ngủ rồi.....^^

thuộc về tổ bên kia,nên tó muốn nói.
hèm.
1 là ,bọn tao k bàn tán bọn mày chuyện đi thi Miz.tao nghĩ là mày k vừa lòng vì nghĩ tao+hoàng hà+1 số ng nữa nói này nói nọ chuện bọn mày đi thi.thế thì để tao nói,
k phải như thế,bọn tao chả nói j,chả mỉa mai j,chả cố tình nói to tên mày với kại NT lên làm j cả.tao ghen tức j cái chuyện đấy đâu.năm ngoái NT MD Thu đi thi mày có thấy ai nói j k.mày có đang bị tự kỉ ám thị k?bọn tao lúc nào mà chả xì xà xì xụp,có phải cứi châu đầu vào nói bọn mày đâu.có fai? bọn mày ở tổ bên đấy nhìn sang thấy thế nên nghĩ bọn tao nói xấu bọn mày k?
thế thì tao cũng có quyền hiểu là bên đấy bọn mày cũng đang nõi xấu bọn tao,nhờ.Nhưng mà khổ nỗi là cả lũ bọn tao.có đứa nào nghĩ là bọn mày đang bàn tán về bọn tao đâu.cóp nghĩa là mày đã kết luận nhầm.bọn tao k j hết.
tao biết là dạo này mày w NT ngứa mắt tao(k phải tao tự kỉ ám thị nhá,mày đã bảo thế rồi cơ mà),và...tao cũng thế với bọn mày,tao nghĩ là tự nhiên bên này thấy bên kia có vẻ j đây ngứa mắt mình và thế là ngứa mắt lại.vớ vẩn thôi.tao cũng ngứa mắt,tại tao thây sbonj mày ngứa mắt tao.à ,tao ngứa mắt cả 2 anh jai nhà chúng mày nữa.tao thề,tao chỉ muốn tát lật mặt 2 thằng đấy(đừng hận tớ,tớ k thik thì tớ nói thôi,và k thik thì cũng chỉ là trong trường hợp đã xảy ra thôi chứ bt tớ k có thành kiến j hết.thik thú là chuyện của mọi ng.vd tao có thik NT hay thik Trung đâu mà tao phải ghét khi 2 đứa đi với nhau).tao nói tao muốn tát là tát cái hôm duyệt văn nghệ ý mà.BMG!!!!!!!!!!
thế tóm lại là tại sao mày,NT,LH ,Sói lại như thế.
mày hỏi là mọi ng có hiểu k.ơ tao cũng k hiểu thật đấy.thế là vì sao.k biêt LH với Sói nghĩ j nhưng tao với LH với Soi vẫn bt đây này(hay các bạn ý ghét tao mà tao k biết),chứ có như tao với mày đâu.
tao nghĩ là mày k đi HL vì chuyện mày nghĩ về thái độ của lớp mình.
nếu mày bảo mày thấy bọn tao nói thầm thì,đến tên bọn mày thì nói to lên,rồi quay sang chỗ bọn mày cừoi phá lên.tao bảo thật,như thế gọi là đang nói xấu à?bọn tao có phải trẻ con đâu mà đang nói xấu lại còn cố tình nói to tên ng ta ra,có phải phim đâu mà đang nói xấu lại còn quay về chỗ ng ta cười phá lên.xem xét lại.
à,tao cũng bị tự kỉ ám thị ròi hay sao ý.đọc bài của mày tao có cảm jac' là mày đang nói về tao(là chủ yếu).1 là,tao k khinh miệt bọn mày khi bọn may đi thi miz.m có thi hay k thì tao cũng chả thi,tao là đứa rất sợ bị soi(như kiểu bọn BGK nhìn chăm chăm vào tao chẳng hạn).tao mắc bệnh thiếu tự tin.
2 lả.đồng phục lớp là đã hỏi mọi ng rồi nhá.nếu mày bảo k hỏi hội bên mày thì ,sao tao lại đi làm đông phục lớp với Sói hả mày?hình như bọn mày chê,uh thì lúc đâu tao cũng k thik vì nó chả liên wan với cái bộ đồng phục trong tưởng tượng của tao tí nào.nhưng rồi ai mà chả chấp nhận.sói (ở hội mày)cũng tham, ja vào làm rồi còn j,có ohair bọn tyao thành kiện s với chúng mày đâu.(Sói còn là hội trưởng nhá)
này này cái hôm học Sờ viết tao ngồi sau mày,mà nguyên văn là tao thấy mày nói mày bị nghe khá là n câu k hay hôm đấy.tớ đang tự hỏi là bạn có nghĩ là tớ nói k đây.mày nghĩ j tao cvhar biết,thế nhưng đúng với tâm lý của mọi ng khi ngồi nghe tổng kết tội lỗi của tập thẩ(rất sợ vì k hiểu mình có lạm j sai k).thì tao,đã hoàn toàn cảm thấy may mắn vì tao k hề nói mấy cái câu mà mày nói ở trên.
tóm lại lả.tao,mày,đều mở mồm ra nói là có j thì bỏ wa hêt.tao thì tao chả nghĩ j rồi,tai\o ghét kiểu cãi nhau với bạn bè,nhưng mày thì tao thấy vẫn có vẻ chưa ấy lắm.
tao định nói chvuyeen với mày lâu rồi
nhưng nhìn mày tao sợ.
tao muốn đến nhà mày

Thôi, tao đã bảo rồi...Tao post xong bài trên kia, thì mọi chuyện tao cũng cho qua hết...bắt đầu lại cũng đc mà....Còn mày muốn biết thêm j, tao có muốn nói thêm j thì gọi điện nhé.trên này nói cũng ko tiện...:)

Nguyễn Vũ Lan Chi đã viết:
Thôi, tao đã bảo rồi...Tao post xong bài trên kia, thì mọi chuyện tao cũng cho qua hết...bắt đầu lại cũng đc mà....Còn mày muốn biết thêm j, tao có muốn nói thêm j thì gọi điện nhé.trên này nói cũng ko tiện...:)
:| :)
được được
mừng thế
được lời như cởi tấm lòng
thế là bạn đã có nhã ý nói chuyện với tớ đấy nhé
hí hí sướng ká

à
lớp mình
chuyên viết sổ cho thầy Hải ntn/
thầy bảo là thầy mang sỏt đến lớp cho lớp mình viết,nhưng hôm đấy thầy bị quai bị(may thế,mình bỏ về).
thế nên theo định nghĩa về những ng sống biết điều và sống có trước có sau thì lớp mình nên tự viết rồi mang đến cho thầy,nhờ.
tớ nghĩ thế.
hôm nào đến học đội tuyển bảo VP hoặc NT lấy quỹ lớp ra mua sổ đi,rồi chuyền tay nhau mà viết,rồi mang đến nhà thầy.thầy bảo là mỗi đứa dán ảnh của mình vào chỗ mình viết ý,thì cứ làm thế đi.cần thì anh em ta ra hàng HQ làm vài phát.
bắt đầu hành quyết.b-)

Nhớ thầy Hải, yêu thầy Hải.....viết sổ hả??? Ok, em đồng ý liền....:):x:x

Back
Bên trên