Mr.Hải fan club^^

Con bé này nhạt quá....con của bố lắm anh theo thế mà phải xin xỏ làm ng yêu ng khác àh??? Mất giá quá, ra đường ai hỏi ko đc nói là con của bố đâu đấy nhé....xí hổ lắm...:)):)):))
CHÚC HỘI STVCM THI TỐT NHÉ!!!!!!!!!!:x:x:x:x

Lại để topic tụt xuống rồi :|
Dạo này hội trưởng ở đây cũng biến đâu mất tăm rồi 8-|

Thì có đứa nào vào đâu...toàn mình bố lên:(:)(:)((...cứu vãn cái topic này:)):)):)) Con thì ko biệt tăm biệt tích chắc????

Rửa tay gác kiếm ^^
H lại tái xuất giang hồ nhưng mà ngại post bài wa. Dạo này càng ngày càng lười :p Mà bố con mình bị đuổi rồi cơ mà nhỉ thế mà cuối cùng lại vào đây post bài chăm chỉ :)) Nhơ hội wa :))

Hôm nay là cái ngày gì ko biết.... Sao lại bức xúc thế này..... Trời nóng bức chỉ muốn đánh ai đó.... Chỉ muốn hét thật to :(( Sao cuộc đời chán ngắt thế này :((
Thi xong ra ngoài bài làm tốt định đi chơi nghĩ rằng hôm nay chắc sẽ vui đây nhưng sự thực bao h cũng tàn nhẫn hơn.....Nhìn thấy một số cái ko muốn nhìn nhưng vẫn cười, chẳng hỉu bị làm sao.....Tủi thân nghĩ lại nên đi về nhà..... Ngồi trên xe buýt vắng teo người, càng thấy buồn hơn....Đi hai tuyến xe mệt mỏi rã rời... Trời thì nắng chang chang, chỉ muốn được bước vào nhà nghỉ ngơi, lên net quên hết mọi chuyện nhưng bước chân vào đến cửa nhà thì chẳng có ai cả. Cửa lại chốt trong, khóa ngách ko vào được vì ko có khóa ở đấy......mệt mỏi...ức chế...chẳng có ai cả, chẳng biết đi đâu nữa, điện thoai thì hết pin, chẳng biết làm gì nữa...:((... Ngồi phịch xuống, chui vào góc tường bật khóc, bao nhiêu chuyện buồn cứ thi nhau hiện lên, bao nhiêu dồn nén tuôn trào ra, chẳng thể kìm nén nổi nữa...xung quanh ko có một ai...mà cũng chẳng muốn ai nhìn thấy hết .....Trong người nóng bức. Cứ ngồi khóc như đứa trẻ con ngồi ăn vạ....ko có một ai hết...:(( Ko biết làm gì ko biết mình làm sao, cứ ngồi thế rồi ngủ quên đến lúc có người về....Sao mọi chuyện luôn dồn vào một lúc, sao lúc nào cũng phải suy nghĩ, sao những lúc thế này lại thấy cô độc thế...
Muốn xua đuổi hết mọi người nhưng lại thấy sợ khi ở một mình....
Sợ tất cả mọi thứ .....
Muốn được biến mất...

Chỉnh sửa lần cuối:
Tội nghiệp em tôi quá trời ơi
Mệt hả ? Sao ko gọi cho anh để buôn :D Thương bé quá cơ! Hic
---------
Hic hôm nay mới lên coi lại topic thấy nó tàn tạ quá rồi ->phải kêu gọi mọi người post bài đi chứ hả . Nếu không chỉ có nhà mình thui thì buồn lắm ha!!
Meow!!!

Ht sau bao ngày biệt tích cũng đã quay lại rùi đây ^o^
từ 10:30AM đến 4:34 PM mà tâm trạng thay đổi nhanh thế :|
ko bít nói j với cô hít, nói nhiều wa' rùi, chẳng giúp đc j cho cô đâu, cô gắng tự vượt qua thui..
iu :)

Ưh, bố con mình bị nó đuổi thẳng cổ mà vẫn thật đáng tuyên dương vì luôn vào chăm sóc cái topic này..:)):)):))Thương con của bố quá..ngày hôm qua với bố cũng tồi tệ, đi thi về ngủ lăn ra như chết rồi..vì 1 ngày thứ 3 trôi qua quá mệt mỏi, quá ngu ngốc khiến bố kiệt sức...rồi thứ 4 nghĩ lại..thấy mình quá nhục nhã...nên tự dằn vặt...và lại tự mệt mỏi với bản thân....ko hiểu sao..bố đã cố quên điều đó, cố quên đi ngày hôm đó thì nó lại trở về ngay khi bố vừa tỉnh dậy??? Cũng thứ 3, cũng là ngày mình thi Nga, nó thi Văn...mọi việc từ khi thức dậy xảy ra cũng gần giống với ngày thứ 3 của học kì I...rồi ko biết vì ký do j..bố ko làm đc 1 việc j nên hồn..nói chung ngày thứ 3 đó thật là kinh khủng...Lần đầu tiên bố ngồi nói chuyện với 1 mình nó cũng vào thứ 3...rồi cái ngày đấy cũng vào thứ 3...Mọi chuyện trôi qua, đã 5 tháng rồi chứ ít j đâu..mà đêm nằm nghĩ lại cứ như nó vừa xảy ra..từ chuyện vui đến chuyện buồn..nghĩ lại khiến mình cười thầm 1 mình..và rồi lại thấy cay xè mắt mũi...ko muốn khóc..vì những j mình cố gắng để quên đc hình bóng đó quá khó để có đc....nhưng hình như nó vẫn chiếm 1 vị trí nào đó, rất quan trọng, ko thể quên.....
Còn nghe trong gió, 1 chút vấn vương tình yêu đó..
Cuộc tình nên thơ, h tan biến như 1 giấc mơ...
Và thời gian trôi, tình yêu năm xưa h thành 1 vết thương in dấu mãi trong tim
H đây quay lưng tình cũ, còn giữ mãi kỉ niệm buồn cho ai....:(:)(:)((
Đã bao nhiêu đêm dài mình ai lẻ bóng, đã qua bao tháng ngày thương nhớ ai về..còn thương tiếc chi??khi nay đã xa...hãy quên đi ngày hôm qua..
Hãy quên đi ân tình mình trao ngày ấy..hãy quên nhau cho lòng vơi bớt hiu quạnh..biết đâu chăng mai này rồi em tìm thấy..TÌNH YÊU THẮP SÁNG LẠI TIM EM....:x:x:x:x:x:x

HT ơi, sao tớ lại là HV dự bị? dù gì cũng là em của cựu thư kí mà:((

TÌNH YÊU THẮP SÁNG LẠI TIM EM....
phải là tình yêu mới, phải là mới đấy ^^
Ht sau bao nhiu ngày bỏ bê công việc bi h se trở lại chăm sóc cái topic này cẩn thận :x
@HA: em cựu thư ký chẳng liên wan j đến việc xét duyệt thành viên cả . trc đây có lẽ quá dễ dãi khi nhận thành viên nhưng bi h còn phải xét duyệt nữa, ko đủ tiêu chuẩn là out ngay![-x

Ở đâu a cái chức cựu thư kí đấy ah???? Cái câu này post từ hôm qua mãi mà ko đc...ko bít hôm nay có đc ko đây???? Ht, m muốn quay về hội...tình hình là hội thiếu em e có vẻ ko đc...:)):):))

hôm trước đi chơi vui đáo để, nếu còn lần sau thề đập Sói tơi tả:D

Óe có vẻ bảo vệ bị out rùi .Bắt đền hội trưởng đó em làm việc chuyên cần đó chứ :((

Oài... chuyên chuyện cái vẹo j.. hôm cả hội đi chơi.. chả thấy mặt bảo vệ đâu cả.. chỉ thấy 2 con bị đuổi mà vẫn vác mặt đến, 1 con cựu thư kí j đấy, cô cô, công chúa, với hội phó và hội trưởng.. Bảo vệ mà như thế à.. [-(

Hơ hơ...ai lại nói thế..nói bị đuổi nghe phũ phàng quá àh!!:(:)(( Ng ta bị sa thải mà vẫn đóng góp công sức vào topic này, đáng khen thế còn j...:(:)(( lại còn nói...:(:)((

Hội phó là Trang ah? sao bây giờ mới biết nhỉ?
nhưng mà hôm đi toàn con gái, cho bảo vệ theo tội nghiệp:D

:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( Ặc nhục quá !!!!!!!!!!!!!!!!! hôm nay mải nói chuyện ư Ú thế là khi cô xuống ko kịp cất phao!!!!!!!!!!!!!!!!!:(( :(( :)) :)) :)) :)) :)) Đến là nhục , may mà lên gặp cô ,Hoàng Hà xin lỗi cô mỗi một câu, mình chưa kịp nói câu j, thế là cô cừoi rồi trả phao liền!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

nói như đúng rồi ý :)) phục các bạn thật.. hôm nào đi chơi nữa đi.. chứ để năm sau.. lao đầu vào mà học ý.. :((

Sói đây. Ko chơi chiếc j hết /:)... Vớ vẩn và nhảm nhí hết sức .../:)

Back
Bên trên