Mr.Hải fan club^^

Ở nhà luôn phải cười dù muốn khóc đến đâu!!! Chỉ dám khóc khi xả nước thật to trong nhà tắm.....nhưg lại phải nín ngay:D
Ngốc quá cơ!!!!
@ Sói: ưh thì cả vì gào thét, cả vì rưng rưng nên nó mới thế!! MAy ko ai nhận ra :D :p
YÊU mọi người :D

Phạm Thùy Dương đã viết:
@Sói : Cái bài dai dài của Sói là viết về ai thế? Hay thay chữ "cô" ="cô cô" đi, hợp với tâm trạng cô cô lắm Sói ạ!=D> =D> =D>
@Chi : ai mà chẳng mệt mỏi chuyện gia đình nhưng đó là nơi duy nhất luôn mở rộng cửa đón mình trong bất cứ trường hợp nào!:)) :))
@anh: Làm sao anh quen được cả cnh ở TQ thế? Giỏi wa ! Bảo em với:)) :))
Mình cũng post mấy bài trước cơ mà.. sao mà cô cô không thèm đoái hoài j đến em thế.. :(
Coi mình như người dưng nước lã ý [-(
P.Anh đã viết:
Sao mọi người cứ phải buồn làm gì nhỉ?
Có hay ho gì đâu nhỉ?
PHải vui lên chứ nhỉ?
Cẩn thận không khéo già sớm đó
HAHAHAHA
Không khéo bị c........ề........
Phan Anh... /:) Thế là không được đâu nhá... Muốn mọi người bị như thế thật à.. Như vậy là phan anh phải chịu trách nhiệm đấy.. 1 chọi 4.. Không đủ đô đâu.. :))
Trời nóng, tâm trạng mọi người cũng thất thường.. :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) :)) :)) :)) :-s :-s :-s :-s :) :) :) :) :) :* :* :* :* :* :* :> :> :> :> :>
Còng trên dành cho riêng 1 mình Chung Trang thế đã được chưa???? Nhưng đọc bài Chung Trang thấy Chung Trang cũng toàn dỗ mọi người thôi thì biết viết gì cho Chung Trang bây giờ:-/ :-/ :-/ :-/ JHay có thể là Chung TRang có viết cái gì đó về Chung Trang như lúc đó đang nói chuyện với "anh" nên ko để ý ! hì............................:)) :)) :)) :))

Phạm Thùy Dương đã viết:
:)) :)) :)) :)) :-s :-s :-s :-s :) :) :) :) :) :* :* :* :* :* :* :> :> :> :> :>
Dòng trên dành cho riêng 1 mình Chung Trang thế đã được chưa???? Nhưng đọc bài Chung Trang thấy Chung Trang cũng toàn dỗ mọi người thôi thì biết viết gì cho Chung Trang bây giờ:-/ :-/ :-/ :-/ JHay có thể là Chung TRang có viết cái gì đó về Chung Trang như lúc đó đang nói chuyện với "anh" nên ko để ý ! hì............................:)) :)) :)) :))

oài.... [-( Ứ thèm chơi với cô cô nữa.. Dỗi rồi... :(
Chả quan tâm j đến người ta cả... :(( Hiz.. nhưng mà khóc không có ai dỗ...
"Mình" ơi.. đâu rồi... :D

Trang ơi!!! Hôm nay Chi biết Trang ức chế nên chi cũng chả dám ra, chẳng muốn ra vì có khi sẽ làm Trang khóc vì những lời dỗ dành của Chi.... Biết Trang ko chỉ ức chế mỗi học hành mà còn vì nhìu thứ khác nữa...thế mà Trang vẫn lo cho Chi...vẫn dỗ dành Chi.....Thanks :x:x:x:x Chi cũng ko biết chính xác mọi chuyện, cũng chả biết khuyên mọi ng như thế nào vì chính Chi cũng chưa tự giải thoát cho chính mình...nên có lẽ cũng ko thể khuyên Trang điều j nên làm vào lúc này :):):) Nói chung chũng ta đều ở hội STVCM nên hắy làm điều j để mình đc thoải mái, để ko phải hối tiếc...ừh, thì khuyên thế thôi chứ em cũng đã làm đc đâu:D....dạo này Chi phớt lờ mọi thứ lắm..chẳng quan tâm, chẳng trú trọng, chẳng lo lắng, chẳng cố gắng... nên hình như cũng thấy mọi chuyện dễ dàng hơn dù biết thế là ko tốt :D:D...may đến lớp còn có bạn bè đấy:D:D:D:D cố lên nhé....Hiệp nữ Trang Ku là ko đc lùi bước đâu nhé...:D:D:D YÊU..:x:x:x:x

:(( :(( :(( Trùi ui Chung Trang ngộ thật! Cô cô yêu Chung Trang thế còn muốn cô Cô làm gì nữa bây giờ? Cô Cô cũng khóc luôn ! hic................:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((
:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) Nhưng khóc làm gì cơ chứ chỉ tổ khổ mình thôi:) :) :) :) :)
Cô Cô yêu mọi người lắm mà!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!;) ;) ;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;)

Cô cô yêu em thật hả... ;;) em cũng yêu cô cô nhiều lắm mà... :x Mai chúng mình tiếp tục lập sòng nhỉ.. Hiz.. Mai kt văn.. T.T chán quá... :|

8-| 8-| 8-| 8-| Tưởng nây giờ Chi chỉ quan tâm tới mấy anh Saga tôi chứ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:-? :-? :-? :-? :-? :-? :)) :)) :)) :))

@ Chi: rồi rồi, tôi biết rồi... thanks nhá.. :x được rồi thì còn đòi hỏi j nữa... cô cô chưa quan tâm thì mới đòi cô cô quan tâm chứ.. :))
Mà dạo này thấy cô toàn "saga" thôi à... :))

Dạo này mọi người toàn SAGA thui--> Cứ thế này thì chết hết đấy
@mẹ: Hình nhw con thấy dạ này mẹ làm sao í!!
@ Chung Trang: hôm nay bạn làm sao thế ->mất vui phải cười nhw vầy nè
^_________________________________________________________^
Thế mới dễ thương (Mẹ và em , mọi người cũng nhớ mà học cười thế nha)
:)) :)) :)) :D :D :D

Oài... có mỗi phan anh thấy cười kiểu ^_________^ dễ thương thôi
nhưng mà.. cười như thế thì cười kiểu j nhỉ... :)) bó tay...

Uh ! Cái kiểu cười của Phan Anh là kiểu cười gì vậy:-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/
Cô Cô nhìn cũng bó cả tay lẫn chân luôn:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
Chung Trang khó tính vì Phan Anh ko biết chiều Chung Trang đó:p :p :p :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Hihihi..có khác j đâu...thích lên Saga chơi thui..mọi ng mà đến đấy 1 lần đảm bảo thích ngay..:D:D:D thi xong nhé..:D:D:D Mấy hôm mạng HAO cứ làm sao ý, ko lên đc..mãi hôm nay mới lên đc...:D:D

Phạm Thùy Dương đã viết:
Uh ! Cái kiểu cười của Phan Anh là kiểu cười gì vậy:-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/
Cô Cô nhìn cũng bó cả tay lẫn chân luôn:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
Chung Trang khó tính vì Phan Anh ko biết chiều Chung Trang đó:p :p :p :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
Oài... ý cô cô là sao thế [-(
Mà.. chắc cũng đúng.. con trai ai đời thấy toàn đi dỗi con gái thôi... /:) không giận đã là tốt lắm rồi.. mà mình có khó tính đâu.. chỉ khó chịu thôi... :) như thế là tốt lắm rồi đấy... P.A mà cứ thế này... không kiếm được người yêu đâu.. :|
Hôm nay ngồi không, thử cười kiểu ^_________^ này của phan anh mà không được... bó chiếu... :)) :))

Ko đc bắt nạt con trai của Chi bầu đâu đấy...:D:D:D Chung Trang mà có ý định j với con trai Chi bầu là phải xin phép mẹ nó đấy...:D:)):)):))^_____^ cười 1 fát nào^___________^

Lâu rùi ko lên, ngại đọc lại quá, dạo này có gì hay ho ko ý nhở?

Hơ.. có ai làm j con trai của chi bầu đâu.. người ta "vuốt mặt cũng phải nể mũi chứ". Ai lại làm j với con trai của người yêu mình.. Ak.ak. nghe ghê quá... T.T
mà cười kiểu ^_____________^ ngu lắm :))

Có sao đâu...:)):)) lớp mình toàn loạn luân cả...:)):)) 1 thời Đức Hà còn là bồ của Hoàng Hà là mẹ Chi bầu cơ mà...:(:)(:)(( MÀ con trai Chi bầu hơi bị đáng giá đấy...voi 9 ngà, gà 9 cựa, ngựa 9 hồng mao chưa chắc tôi đã "gả" cho...:)):)) ^_________^ cười phát....^______^

Miệng rộng thế bố. Thảo nào ăn nhiều mới bị gọi là Bé O :))
Mọi người nói gì em cũng ko hỉu lắm nhưng mà thôi mọi người đừng tâm trạng wa. Phải cười lên chứ ^^ Em cũng tâm trạng ghê gớm nhưng mà cho wa
Người yêu cũ ơi chúng mình vẫn gọi nhau là người yêu nhé, quen mất rồi ko sửa được :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên