Mr.Hải fan club^^

Hehehehehe thông cảm, lúc đấy em đang tâm trạng....nghe bạn ý nói thế thấy ngứa quá, nhưng cũng ko có y j đâu mà!! Đừng sợ :)):)):)) Này, cái mặt tôi mà phỉa làm security ah??? còn lâu....

Thế sao chưa cho tớ nhập hội? cho chức nhỏ bé xinh xắn gì đi, đảm bảo tinh thần trách nhiệm và tuân theo qui định đàng hoàng(vì đã từng có kinh nghiệm thương đau rùi mà:D)

Nguyễn Vũ Lan Chi đã viết:
OK, cho bạn làm mama tổng quản, chịu ko????
Phải là khuôn vàng thước ngọc của HT Sói mới là đúng chứ?[-x
Bạn chỉ là mẹ của security thui, sao có quyền phân công cắt đặt được?
Chị iu ơi, em muốn gia nhập lém;;)

Hơ hơ..bạn khinh tớ....tớ khóc đây :)):)):)) đếk j phải khóc :)):)):)) Hội STVCM chính là ở 11 Nga, 1 ng vào cả nhóm quyết định...tưởng hội trưởng quyết định đc trọn vẹn ah!!!! Chỉ quyết định cao nhất thui, nhưng cả hội ko đòng ý thì cũng đành pó tay :)):)):))

Hôm nay hội trưởng hội cô đơn vừa add nick, chat đc mỗi 1 chút đã phải đi học :(:)(:)(:)(( Ông ý dám kêu mình ghê ghớm ( hay ghê gớm nhỉ???:D:D:D) lúc nào chat tiếp phải cho biết tay kế toán mới đc :)):)):)) Nói làg làm kế toán mà có thấy xu nào đâu:(:)(:))):))

sói đây:
chủ vắng nhà gà mọc đuôi tôm à :)) ( hoặc câu j na ná thế :p)
mà lại toàn thư ký với kế toán đã bị sa thải nữa chứ :)) chẹp chẹp

Hơ, thế mọi người cho một phiếu biểu quyết đi: cho tớ tham gia hay ko?:((

mệt nhỉ, lâu ko vào đây
dạo này trời ko mưa, nắng nóng vừa mệt vừa dễ điên :|

Đang giữa 2 ca học thêm..ôi, ước j h này đc bùng đi chơi :(:)(:)(( chết mất..:(:)(( mai còn kt toán nữa..:(:)(:)((

:(( :(( :(( :(( :(( :(( Kiểm tra toán như dở hơi ý ! Ặc !:(( :(( :(( :(( Hôm qua đã chuẩn kĩ rồi mà hôm nay vẫn làm sai 2/3 câu thì còn học hành làm j nữa cơ chứ!:(( :(( :(( Thế này thì tôi đến chết đi mất thôi ! huuuuuuuuuuuu.........................:(( :(( :(( :(( :(( :((

Cứ hôm nào mà mình chuẩn bị kĩ càng tinh thần kt thì y như rằng hôm đấy :(:)(:)(:)(:)((......chết nhục....làm sao bi h?? lại mất thêm 1 cơ hội gỡ điểm :(:)(:)((

Tui cũng thế đấy:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( Nhục ơi là nhục:(( :(( :(( :(( =; =; =; =; =; =; =; =;

Back
Bên trên