Mr.Hải fan club^^

Này, ko cần tuổi đâu anh ạ!!! Đến Xuân Diệu già vẫn luôn yêu mà:D:D
YÊU CẦU ANH TÔN HỒNG ĐỨC KO ĐC CÂU BÀI Ở ĐÂY NỮA NHE!!!!! Topic này mà bị khóa vì câu bài nhìu quá thì anh sẽ đi tong đấy:)):)):)) nhớ đấy!!! Lời cảnh báo của em thay mặt tất cả hội STVCM....

Cái này đáng lẽ bảo vện phải nói chứ
Bảo vệ đâu rồi. Thư kí cắt lương bây h
Mà bố làm chức gì ý nhẩy. Con ko nhớ :p

Chẳng làm chức j cả. Lớn hơn mọi chức :)):)):)) nên thích nói j thì nói:)) mai đến con Sói lại cắn mình 1 phát can tội bon chen thì chết:))

Ủa thế mọi người hay bị Sói cắn lắm hả!:)) :)) :)) :)) :)) :) :) :) :) 0:) 0:) 0:)

Đau lắm Dương ơi!!!:(( Hôm nay h kiểm tra Sinh, càng cuối h càng thấy LH tiến sát vào mình:)):)):)) May mà có Phan Anh ko thì mẹ và em chết nhăn răng :)):p :p đúng là gia đình mình đoàn kết:D

Gia đình nó Hạnh phúc wa! Tôi ghen tị!!!!!!!!1:(( :(( :(( :(( :)) :)) :)) :)) :))

:)) hum nay ngồi bàn cái BKĐ gửi cô địa đến đau ruột :))...
côcô vừa khóc vừa cười khéo tẩu hoả nhập ma :))
hum nay sướng vì tuyển đc trợ lý ;)) thư kí nhỉ :))
Chi Bầu là kế toán ^^
mún đi chơi wa' :) ước j có Chi Bầu ở đây để Bầu chúc cho tối có ng rủ sói đi chơi ^o^
mún rủ cả bạn Thuỷ đi chơi nữa :x
hum nay tâm trạng hơi tưng tửng :))

theo PA nói thì đây sẽ là trugn tâm tư vấn ( lúc nãy type nhầm thành tự vẫn :| amen)
mội người sẽ đưa ra những tình huống ,những khúc mắc cần giải đáp
và tát cả chúng ta sẽ cung nhau cho ý kiến..
chắc chắn mọi ng lại hỏi chuyện ty :p
vì đây là topic của hôi STVCM nên đảm bảo những suy nghĩ phải thật 100%

hội trưởng sẽ đưa ra một topic đầu tiên :) :
Khi người yêu cũ có người yêu mới ...
^^
<trả lời lun đc ko nhỉ ^^>
khi đấy có lẽ hơi shock, chẳng phải ng nhu nó ko thể co ny khác, mà có cảm giác hơi hụt hẫng :)
nhưng sẽ ko khóc vì chuyện đó :)

Chẳng có vấn đề gì cả nếu mình ko còn yêu nó nữa=>ko liên quan
Còn nếu tình cảm vẫn còn ...như ngày nào thì...hơi khó nói, hơi buồn, hơi cô đon nhưng nói chung là: chúc anh hạnh phúc bên người ấy.(xem chữ kí của tui ý:D)

như kỉu mong rằng anh hạnh phúc trọn đời, rồi anh sẽ gặp người mình yêu
dù ko phải là em...
:)
tuỳ thui, chuyện tình cảm ko nên ép buộc nhưng bắt một trái tim yêu đã khó, bắt nó quên đi một người càng khó hơn^^
có thể nói là ko sao trc mặt người ta, liệu đến lúc người ta đi jồi có khóc ko ^^

Bùi Phương Thanh đã viết:
như kỉu mong rằng anh hạnh phúc trọn đời, rồi anh sẽ gặp người mình yêu
dù ko phải là em...
:)
tuỳ thui, chuyện tình cảm ko nên ép buộc nhưng bắt một trái tim yêu đã khó, bắt nó quên đi một người càng khó hơn^^
có thể nói là ko sao trc mặt người ta, liệu đến lúc người ta đi jồi có khóc ko ^^
Chắc là có nhưng cũng phải chịu chứ còn biết làm thế nào được nữa?
Cuộc đời là phải biết nhìn về phía trước.;;)

hờ... khóc hay không là chuyện của mình chứ.. tùy từng người.. người yêu cũ có người yêu mới thì cũng tốt nếu như mình muốn quên người ta đi.. đấy là một cái cớ đích đáng đấy... còn nếu không muốn quên thì mà muốn níu kéo lại thì phải cố lên chứ sao nhưng mà cố quá dễ thành quá cố lắm.. e cũng không muốn cố để rơi vào tình trạng này

Em đây, từng trải..àh, nói đúng hơn là vừa trải qua..dến bi h vẫn ko biết tâm trạng mình thế nào..cười trong nước mắt???..buồn...:((

Này yêu cầu hội trương viết cho đúng chính tả một tí nhé! tôi đọc mãi mới ra cô viết gì:-/ :-/ :-/ :-/ Tôi mệt wá, có bao giờ tôi cắm USB từ đằng sau đâu mà vào máy nào cũng thấy công USB ở đằng sau :(( :(( :(( Chẳng biết làm thế nào cả?:(( :((

Hôm nay lớp Nga học hành thế nào?
Cho hỏi bảo vệ hội là ai nhỉ?
Tớ xin mãi mà hình như chưa được làm Hv?
Buồn quá, mai cắn HT Sói:D

Hơ... sao tự dưng quan tâm đến việc học hành của lớp nga thế???
Bảo vệ hội là Phan Anh lớp tớ...
tớ không biết là bạn HA đã được phê duyệt làm thành viên của hội chưa.. cái này còn phải hỏi ý kiến hội trưởng đã...
uầy... muốn cắn hội trưởng à... phải xem có vượt qua được hội phó không đã nhá... ;;)

:)) cắn đc HT là cả vấn đề :))
PA là Bv đương nhiên là HV rùi
tuy nhiên có một thông báo mới gửi tới các thành viên hội:
hum wa HT và Hp đã thông wa quyết định sa thải thư kí và trợ lý thư ký(kiêm ny TK) vì tội cứ ny ny trước mặt HP - HT --> ngứa mắt..! /:)
kí tên và đóng dấu !!!

con kia đã học lỏm cô cô còn đòi nguyền cô cô:))
cô cô mà chịu để yên à :))
thông báo thứ 2: kế toán hôm nay cũng bị sa thải vì tội trợn mắt nhìn Ht lại còn cong mỏ lên: " nhìn cái j mà nhìn " ... :|

Đả đảo hội trường hôm nay bắt chước kế toán cũng chu mỏ lên mà kêu : nhìn j mà nhìn...:)):)):)) hội trưởng là ko đc bắt chước...:)):))

Back
Bên trên