Mr.Hải fan club^^

thấy topic tụt xuóong nhìu nên lại vào post một bài
hum nay thầy dạy nhìu bùn cười gần chít:))
thư ký đã ghi chép và sẽ post lên

Nhìn thấy cứ như đang đi thú tội ý :)):)):)) Còn bọn mình là chúa để thầy thú tội ko biết.....:)):))

Me ơi thư kí vùa viết một đống thứ dài ơi là dài thì mạng bị chập ko post được bài. Mất luôn cả một bài rõ dài :(( Ngâm ngùi chép lại >_<

Thầy Hải dạy là phải "Vượt wa chính mình, chiến thắng sự sợ hãi" Hôi viên của hội STVCM phải nhớ cái này đấy ^^

Tự dưng hôm nay nghe thầy kể về Chí pheo lại thấy thich học về thằng cha đấy :p (thực ra thì e thích Thị Nở hơn :D): "Hai tiếng vợ chông nghe cứ ngượng ngượng nhưng mà thinh thích" :)) như kiểu :"Anh kiss e thấy ngượng ngượng nhưng mà thinh thích" =))

Thư kí thích nhất câu :"Đẹp trai thì ngã một phát cũng hết đẹp trai :)) Giàu thì rủi ro 1' cũng có thể vào tù. Sự hòa hợp về tâm hồn mới là quan trọng nhất :x:x:x"

Con người trong cuộc sống luôn phải làm những việc mình ko thích. Nói những điều giả dối mà mình ko muốn. Nhưng sao vẫn phải làm >_<

Còn một số thứ nữa tí nữa thư kí viết nốt. Mệt wa
Iu hội :x
HP cố lên. Nghe bài "Em sẽ sống vì em đi" (iu người iu:x)

Chỉnh sửa lần cuối:
Í a..còn câu những ng sống nội tâm hay suy nghĩ hầu hết là những trí thức nữa chứ...Xoài, thế thì mình vãi trí thức ah???!!!!!!:(:))):D:)

:))toàn dân tri thức thế này :))
bổ xung( hình như là sung^^)...bổ sugn cho profile thầy Hải:x : thầy ko bít dọn dẹp nhà cửa, ko biết sửa chữa điện, ko bít sửa xe đạp..^^
kết nhất đoạn này của thầy:
-(vợ thầy) anh ơi xe đạp bị hỏng...
- uh, em mang ra hàng sửa đi ^^

thôi đi, thầy mình mà..chỉ để chúng ta đc biết thôi :)):)) trông thày đáng iu:D giống đôraêmon :)):))

Ko biết có phải trong 1 số trg` hợp thầy cũng đồng cảnh nên nghe thầy giảng thì thật là phê ;).
Ko biết có phải thầy thoáng ,muốn hs thầy là chúng ta đi theo 1 con đg` mới nên nghe thầy giảng thì thật là thik :x .
Bây h ko đc nghe thầy giảng nữa thật là buồn .
Hic ,ở lớp học đến đâu rồi :-/
Chắc nghe " Tống biệt hành " hay lắm nhỉ :D .

"Đưa ng` ta ko đưa qua sông
Sao có tiếng sóng ở trong lòng ?
Nắng chiều ko thắm ,ko vàng vọt,
Sao đầy hoàng hôn trong mắt trong ?"

úi giời bây h mới đến tống biệt hành thôii ý à?
lớp mình học tống biệt lâu rồiLy ơi, chuyện cũ rồi,lớp khác chậm tiến wa
lớp mình học đến nam cao rồi.
CHữ kí của Ly nghe hay vật ạ.Phục.

Lâu lắm ko thấy Ly lên ^^
Chẳng nhớ hôm học "Tống biệt hành" ntn nữa :p
Mà ko biết năm sau thầy có dạy mình nữa ko nhỉ :|

Lạy trời là có:D:D:D phải kiến nghị, đả đảo nếu trường ko cho thầy dạy lớp mình nữa:)):))

hôm 29 đi chơi thế nào chứ 2h thì phải em còn phải quay về trường thi anh.. í ẹ.. đến lúc chán rồi lại phải đi... /:)

Cố lên cô, đâm đầu vào làm 1 cái j đó cho quên hết đi :D:D học là 1 cách :D:D

Ly ơi ! Hôm wa học thầy Hải xong Dương mới thấy điều Ly nói : "Thầy luôn đọc được ý nghĩ của con gái lớp mình ":)) :-/ Trong lúc Dương đang đầy tâm trạng thì thầy lại " đề cập và phân tích" đến chuyện tình iu. Nhờ thế Dương cũng bớt tâm trạng hơn rồi. hic:(( nhưng vẫn buồn:(( :(( :-/

Thầy Hải mà, hồi em tâm trạng chẳng đc nghe giảng bài TÔI YÊU EM nè!!! :D:D:D

Thầy hơi bị tâm lý đấy ^^ Thầy biết thừa mấy đứa con gái toàn thích nghe chuyện tình yêu nên thỉnh thoảng lại nói. Iu thầy wa :x

Ông này bao nhiêu tuổi rồi mà yêu đương bét nhè thế:))

Thầy bao nhiu tuổi nhỉ. Chẳng nhớ nữa.
Hôm nay nhân lúc cao hứng mấy đứa ngồi "sáng tác" ra bài hát mới dự trên bài "Ko đau và quá đau" :D
:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))
Ko siêu vì quá siêu

Nhiều khi em đã dối lòng rằng em chẳng quay bao h
Làm sao cô hay cô biết rằng bài em chép được từ đâu
Nhiều khi em cố gắng cười để cô thấy em ngoan hiền :">
Thật ra thì e đang cóp bài đằng sau những nụ cười kia >:)

Đường rộng và dài cô cứ bước đi
Sao đứng lại để ruột mèo em rơi mất :((
Đừng hỏi tại sao con trên kia trông rất ngoan
Vì quay đã quá siêu, cô còn muốn bắt được sao

Đường rộng một mình cô bước tiếp đi
Em ko cần tội nghiệp đâu cô hỡi
Ghi tên vào sổ đầu bài này cô cứ ghi
Để em quăng sổ đi
Sáng tác: Lan Hương
Phối khí: Sói
Trình bày: Mỹ Chi,Thùng rác :D,Công chúa
:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

Back
Bên trên