Mr.Hải fan club^^

Bọn này làm ăn wan liêu :)) Mình còn chưa biết mặt ny mình chúng nó đã kêu ngưa mắt /:)

Bao h mới tìm đc bạn ý ỳ đây???:(:)(( đã thế phải xin 1 chân vào hội độc thân để đc hội trưởng bên đấy che chở mới đc hội trưởng Sói nhỉ :)):)):))

Chủ đề mới đi,nhạt we'
Kế toán và thư kí bị sa thải thì hoạt động thế nào bây giờ?
Có ai muốn tìm mẫu người(hay người iu mới) thì ủng hộ tớ đi: mẫu người lí tưởng trong mắt mỗi người, nhé.

tớ tuyển đc thư ký mới jui` ^^
hội độc thân rồi có ngày tan rã vì hội STVCM thôi :)) :)) :))

Thế mới là các em hội STVCM chứ!!! Này, tôi chỉ ko làm kế toán nữa thui nhé!!! Vẫn là hội viên đấy, sa thải thì chết với tôi:)):)):)) Tôi sang hội độc thân để anh hội trưởng hết làm hội trưởng đây Sói ơi!! :)):))

thế là sao?
tớ ko hiểu, bạn định tán người ta ah?:D
hội độc thân ở đâu vậy?
cho tớ gia nhập với?

Thế mà cũng ko hiểu :))
HT hội độc thân mất chức, thú vị đấy nhỉ ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
hơ hơ.. con kia.. đúng là... /:) hiz.. nó bỏ mình đi với giai.. :((
HIX.. HT ơi.. thế hội phó không có trợ lý à... kiếm giai cho trợ lý với... :D

:)) zai của Ht toàn từ Hội độc thân ra thui...
lần này làm một đợt tổng tấn công, quyết cho hội độc thân tan rã nhé B-)

OK!!!! Thế bao h thực hiện đây???? CHiến dịch nhanh, gọn, lẹ..:)):)):)) ko cho chúng nó thoát:)):))( tên 1 bộ phim TQ trên tivi đấy:)):)))
@PA: mẹ mà đi bước nữa thì sẽ chọn cho con 1 ng dượng thật tốt, yên tâm là chỉ có sướng trở lên thui:D:D:D Nên phải cổ vũ mẹ chứ:D:D:D

Cố lên bố của con. Dượng thì chỉ sướng bố chứ sướng gì anh e con :))
Tình hình là 29 này đi giao lưu với hôj Độc thân đấy. Moi người nghĩ xem đi đâu đi ^^
lần này làm một đợt tổng tấn công, quyết cho hội độc thân tan rã nhé
Cho hôi Độc thân sát nhập vào hôi STVCM chứ :))

Em vẫn ko hiểu Hương ơi:((
Các bạn thèm giai rùi ah?
tưởng toàn chị khéo cưa giai?

Nguyễn Hoài Anh đã viết:
Em vẫn ko hiểu Hương ơi:((
Các bạn thèm giai rùi ah?
tưởng toàn chị khéo cưa giai?
Nói j nghe kinh tởm quá bạn ơi!!! Nhầm ng rồi đấy!!! Ở đây chả có ai thèm zai đâu!!! Nói thế ng ta lạ đánh giá:)):)):)) Mẹc, cưa đc zai đã tốt, đây ko phải là bọn phải đi cưa zai nhé!!! STVCM là khác cơ!!! Yêu cầu ăn nói cẩn thận ko là gọi bảo vệ đấy :)):)):))

Back
Bên trên