Mr.Hải fan club^^

2 cô này nói j ko hiểu!!! Em thì hết rùi:)):))::)):)) cười cho xinh, cho zai nó thèm:)):)):))

giận nhau j mà kinh thế... hôm nay đã hết giận chưa.. em chả biết j cả.. còn bị cho ra rìa...:| hiz

Ko biết coi là ko có tội. Ko biết gì vẫn sướng nhất ^^
Iu người iu :x
@Bố: Con mà cười NL nó lại được thể :|

KO phải giận mà là ức chế....Ko có ý định dấu bạn nhưng càng nhìu ng biết thì càng nhìu ng phải ức chế!! Khổ thân lắm... Yêu Trang ku :X:X:X:X:X

Là thầy dạy Văn của bọn em ^^
Muốn biết thêm chi tiết thì anh coi lại mấy trang đầu.
Ngại nói lại lắm (Hầu như mọi người trong hội đều tham gia cả hội lười mà :D)

Bầu còn ức chế j nữa??????????? Tối hôm wa nói hết với Dương rồi còn j? Cả sáng nay cũng nói chuyện rồi còn gì ??????????

----------

Buồn wa !!!!!!!!!!!!!!!!!! Này háy hội trưởng, hội phó bổ sung Cô Cô vào hội với nha!!!!

Ê!!!! chào mừng cô :D:D:D vào sau thì nộp tiền hội phí đê:D:D:D Chết, mình mà bắt nó nộp tiền thì lại bị chỉ tay kêu 3 ngyaf nữa chắc em chết liền tại chỗ:D:)):)) Ừh, may hôm qua có Dương ko thì chắc em phát điên rùi:D:D:D

Hờ.. cô cô cũng tham gia à.. ai dám bắt cô cô nộp tiền thế.. [-x mai cho đi cầu thang..:))
Cảm xúc tràn trề... yêu người yêu...:)) :x

Ko quen mà vẫn vào post như thường:D.
Anh ở hội độc thân phải ko? Bọn em ghé vào đấy thường xuyên mà, ko quen cứ post nhìu rùi khắc quen mà:).
Cô cô, muốn vào phải đăng kí với quản lí mem là anh nè:D, nhớ nhé! Nộp tiền đi các mem ơi:p

thế cuối cùng hội này là hội sống thật với chính mình hả? :-?

Anh post ba bài liền mà bây h vẫn còn hỏi :|
Đây là hội Sống thật với chính mình ^^
Có gì mún lối lộ cứ tìm thư kí B-)

hội trưởng còn lù lù ở đây mà thư úi dám qua mặt à [-x chẹp
cô cô thì em ko dám bật rùi. mặc dù bị chỉ tay 3 lần chưa chết :))
(số mình còn cao, đời còn nhìu zai chưa chết vội :)) )
mà tính ra cũng phải có hội phí chứ nhỉ..:-? để có j còn tụ tập ăn chơi...^^
bổ sung thêm kế toán...giao cho ai đây ...:-?

ông này bon chen câu bài ghê nhỉ :|
xin lỗi ở đây hồ cạn rùi nhé, ko có cá đâu....:|

Hic, nhạt quá thôi anh Đức ơi:).
Hic, tội nghiệp thầy hôm nay có ng dự giờ thấy thầy nói mà mất cả phong độ, may dc cái cuối bài tự dưng hoành tráng lên hẳn:D. Mà mình với Chi cũng sao sao rứa, toàn đọc sai hết hà:(.

Tại chả ai nói chủ đề gì anh có thể tham gia cả nó thế :(
Thôi thì đi chỗ khác vậy....¬.¬

Híc!! Chi bầu hôm nay bị ma nhập:)):)):)) ko hiểu sao đọc cứ như dở hơi ý!! cảm giác đó ko phải là mình!!!!:(:)(:)(( Thế mà lúc đầu còn định xung phong đọc vì cảm thấy tự tin lắm:(:)(( Nhuc:(:)((
Ừh, phải đóng hội phí để còn đi chơi chứ nhỉ!!! Em là thủ quỹ nhé:)):)) chưa có chức j sớt:D:D
anh Đức ah!! Bon chen nhiều là quen nhau hết:))

Nhưng mà anh bon chen thì mấy em lại bảo anh câu bài :(

Back
Bên trên