Mr.Hải fan club^^

Hic, nhạt wa thôi!:(. Thế giờ công việc là gì rứa hội trưởng? Mà hội trưởng bảo sắp tới đi giao lưu với hội độc thân hả?:O Nghe hay rứa:D

Hình như đa phần hội độc thân nằm trong hội sống thật với chính mình hay sao ý...:D

Híc..hôm nay mới lên đc:(( Độc thân thì mới sống thật với chính mình thế chứ:)):)) Hôm nay vừa bùng tiết HÓA 1 cách thật ngoạn mục:)):))

Dụ dỗ mãi ko thấy hội trưởng hội độc thân vào ^^
@Bố ơi ko biết là ko có tội nhỉ :D:D

hội độc thân này ko phải hội độc thân của bạn Trung đâu nhá:))
mấy bạn ý còn bận rộn lắm ko giao lưu đc đâu.
với cả giao lưu với hội độc thân Ht bít thì chắc là vào buổi tối ^o^ mà thế thì lại có mỗi Ht đại diện thui ..:-s
mà giao lưu xong có khi hội độc thân lại xác nhập hội mình lun ý chứ :))

Thì nó cũng gần giống như là tham gia cùng thôi. Chức vụ vẫn phải như cũ đấy B-)

xác nhập (sát nhập) tức là cho hội độc thân tan rã ý mà ;;)
hội STVCM thì đương nhiên vẫn là hội STVCM roài ^o^
hum nay nghe thầy giảng "số đỏ" ..8-|
ko phù hợp với tâm trạng lắm :">
HT kêu gọi thành viên hội STVCM , hum 11 nhớ học bài đầy đủ, xugn phong cho thầy sợ :p + chứng tỏ bản lĩnh của hội chứ nhỉ ;;)

Sướng 1 cái là vừa đc thầy đọc truyện cho nghe, vừa đc măm măm:D:D

Ngeh thầy đọc truyện như kiểu nghe Nguyễn Ngọc Ngạn kể truyện ma. Chi tội truyện thầy đọc ko rùng rợn và ko có một số âm thanh khác phụ trợ :D

"Chim hót" là ntn :D
Hình như 8-3 được nghỉ. Làm sao thầy giảng nốt "Số đỏ" được

Em không học Mr Hải nhưng đã từng mong muốn gia nhập hội STVCM, không rõ có được làm hội viên không nhỉ? Còn hội độc thân nào nữa thế cho hội em giao lưu nhẩy?:x

thầy chẳng bảo TV như "chim hót" còn j :))
thầy đọc diễn cảm thế mà ko nghe à.
rất kiểu kể chuyện đêm khuya :))
nghe là mún ngủ :p

Bạn Hoài Anh cứ tham gia thoải mái:). Đăng kí với quản lí mem nè:p, tớ đó.:D.
ớ, anh hỉu thế này đúng ko Sói, Sói bảo là sau khi giao lưu, hội độc thân tan rã, tức là ko độc thân nữa hả? Nhờ ai ta???:-/:D

Sói, Sói bảo là sau khi giao lưu, hội độc thân tan rã, tức là ko độc thân nữa hả? Nhờ ai ta???
:)) đúng là ko nói cũng hỉu mà
mà dạo này hội trường lười ko vào hao wa' ^^
thấy topic xuống thảm hại T_T
mà ngoài HT ra ko ai thèm post ah :|

Dạ này topic nào cũng thảm cả!! Đúng là ko có những thành viên tích cực như bọn mình câu bài thì tụt dốc thảm hại wa':))

Back
Bên trên