Mr.Hải fan club^^

Ko sao, hôm nay đã xin phép hội trưởng cho topic này là nơi để chúng ta chia sẻ mỗi khi cô đơn và buồn rùi!!!!Hôm nay đi học, trời mưa, mới thấy mình thật nhỏ bé, thật giá lạnh!!!Ko hiểu sao hôm nay lại có nhiều đôi đi với nhau, ôm nhau trên đường thế??Định trêu tức mình chắc:((Lúc đó mới thấy sự rét buốt từ trong ra ngoài:)):)) Trời mưa, thấy 1 em bé chui trong áo mưa của mẹ và cười khúc khích, lúc đó thật thèm muốn mình cũng nở đc 1 nụ cười như vậy, thèm có đc sự vô tư và ngây thơ:((Và lúc đó mình đã nở 1 nụ cười mà ko biết vì sao:D:D:D.
@Pa: cám ơn con rất nhiều, mẹ biết dù trên lớp chúng ta ko nói chuyện nhìu với nhau như hồi xưa nhưng con vẫn có 1 vị trí quan trộng trong mẹ, chúng ta đã luôn lắng nghe và thấu hiểu nhau mà!!!Mẹ xin lỗi vì mẹ ko chia sẻ hết chuyện tình yêu của mẹ trước kia cho con nghe, xin lỗi vì nhiều khi mẹ đã so sánh con và nó để rồi bênh nó mà mắng con, xin lỗi vì khoảng thời gian đó mẹ chỉ biết vun đắp cho tình yêu của mình mà quên mất con:D:D Nhưng cám ơn con đã luôn bên má:x:x:x. Biết là tình yêu ko phải là tất cả, đừng chán đời vì mất người yêu nhưng con ạ, hãy thông cảm vì mẹ đã đặt quá nhiều niềm tin vào cho ng ấy.mẹ ko hối hận vì những j đã qua nhưng chỉ thấy trời sao quá bất công khi lấy đi mọi tình cảm của mẹ vào cùng 1 thời điểm:D:D Và bất công khi mẹ yêu ng mà biết rằng ng ko yêu mình nữa. có ng bảo rằng hãy hi vọng nhưng phải chăng hi vọng để rồi thất vọng, giống như mẹ hi vọng có 1 tình yêu đầu tiên hạnh phúc và lâu bền, dồn hết tình cảm vào đó để rồi nhận lại là chẳng còn ai bên mình???!!!Nhưng cũng may bên mẹ còn có con và Sói, trang,Hương, Ta...để bay h nhận ra giá trị của tình bạn thật cao quý:D:D
@Sói: cô ơi, hãy chia sẻ với tôi hay bất cứ ai cô tin tưởng. Đừng như tôi cứ dấu mọi ng, cứ phải cười giả tạo, để rồi đến lúc ức chế làm khổ mọi ng phải đọc những dòng tâm trạng của tôi:D:D tôi nói thật, nếu thấy khó nói quá thì cứ post bài lên đây, để giả tỏa để tìm sự chia sẻ!!!Cứ vừa post bài, vừa khóc như con ngốc này này(là tôi:D) để rồi hôm nay thấy thoải mái rất nhiều:x:x yêu cô!!nhớ bàn kế hoạch của chúng ta cho chắc ăn nhé:)):)):))
@L Hương: mong rằng cả ngày hôm nay bùng học của con đã giả tỏa đc phần nào:D:D Để tứ quái bọn mình lại cười phá lên với nhau trong lớp vui như trc:D:D:D, để làm cho bọn ở lớp vui cùng khi thấy bọn mình vui!!!dung bảo mấy hôm nay Chi bầu và L Hương thấy buồn buồn nên lớp cũng mất vui:D:D nên chúng ta ít ra cũng phải cười vì cả lớp chứ con:D:D:D:x:x:x

@ chi : quên mất ko nói rõ ràng :)) em nói với cả chị cả chị Hương đấy :p
Chị à, em cũng biết chuyện ty của chị trước đây, gần như mọi thứ em cần nói với chị em đã nói ở ngoài rồi, h em mừng khi thấy chị ko còn trốn tránh mà đã học đc cách đối mặt với thứ mình ko muốn thấy :)), đối mặt với ng mà đã làm chị đau khổ bao nhiêu lâu nay, ko biết bây h chị nghxi gì, cảm thấy gì nhưng hy vọng 1 ngày ko xa chị sẽ mỉm cười với mọi người thật sự chứ ko phải là những nụ cười che dấu nỗi buồn khổ bên trong :))

Trần Vũ Hoàng Sơn đã viết:
Chị à, em cũng biết chuyện ty của chị trước đây, gần như mọi thứ em cần nói với chị em đã nói ở ngoài rồi, h em mừng khi thấy chị ko còn trốn tránh mà đã học đc cách đối mặt với thứ mình ko muốn thấy :)), đối mặt với ng mà đã làm chị đau khổ bao nhiêu lâu nay, ko biết bây h chị nghxi gì, cảm thấy gì nhưng hy vọng 1 ngày ko xa chị sẽ mỉm cười với mọi người thật sự chứ ko phải là những nụ cười che dấu nỗi buồn khổ bên trong :))
lại nói với chị nào đây????

lại nói với chị nào đây????

Này em, lại nói với cả chị nào đây???Chào mừng em đến với hội SỐNG THẬT VỚI CHÍNH MÌNH :D:D:D:D

Này em, lại nói với cả chị nào đây???Đừng quên chị cũng đang trong tâm trạng này đấy :D:D:DChào mừng em đến với hội SỐNG THẬT VỚI CHÍNH MÌNH :D:D:D:D

Chị làm gfi mà spam liền 4 bài thế kia :eek:
Em nói với chị đó mà :p, ko thấy tâm trạng đó giống chị mà chả giống ai ở đây hay sao :))

này.. này.. đừng spam bải ở đấy chứ... post có chất lượng một chút đi... [-x
@ HT: yêu hội trưởng nhiều.. nhưng đừng phởn phởn wa', hội phó sợ...:|
@ bảo vệ: có cố gắng... cần tiếp tục phát huy...
@ các hội viên yêu quý...: đừng spam..:p hãy cứ để topic này là nơi mọi người nói lên những suy nghĩ của mình.. là nơi mà chúng ta cùng đọc, chia sẻ cho nhau mọi vui buồn. Yêu mọi người
Thay mặt hội trưởng.....
Hội phó....

Thay mặt hội trưởng.....
Hội phó....
:)) thik cái dòng này :))
hum nay trời mưa thật nhìu...
mún ngồi một chỗ nào đấy yên lặng, nhưng mà mưa lại chẳng đi đc đến đâu
lại ngồi đây đọc truyện Minh Nhật ,nghe nhạc và bắn gb với CT :)
có nhìu tâm trạng nhưng ko phải cái j cũng nói hít ra đc ^^
đành câm nín...!

Tôi có spam đâu, tại mạng HAO lởm nên phải gửi nhìu lần đấy chứ. Oan ức quá:(:)D:D:)):))

con nay` spam nhat wa' :|

hum nay ca toi' hum wa nua...mun' cam on co that nhiu :)
sang nay neu ko co co, toi lai o nha, lai bat dau nghi ra nhiu thu' ko can thiet..:)
that su la bi h cung chang bit lam the nao ca...

thui co j mai noi sau...

Bùi Phương Thanh đã viết:
con nay` spam nhat wa' :|

hum nay ca toi' hum wa nua...mun' cam on co that nhiu :)
sang nay neu ko co co, toi lai o nha, lai bat dau nghi ra nhiu thu' ko can thiet..:)
that su la bi h cung chang bit lam the nao ca...

thui co j mai noi sau...
Cô nói với ai đây????Đêm qua 3h30 sáng tôi mới ngủ đc!!!Thế mà ko gọi điện
:((Mai lt 1 tiết Nga ặc ặc...Hôm nay có đi chơi đâu ko??có j thứ 4 đi mua sắm nhé!!hôm nay mới mua đc quần, chưa mua đc dép:S:S:S

em xin phep tham gia lam thanh vien moi cac chi oi :x
uh ^^, nhưng phải wa xét duyệt đấy...xem sống thật với chính mình ntn ^^
Chi ơi cho cô giữ chức thẩm định , ktra mem mới .nhá ;) HA xin vào hội kìa ^.^ ktra cái coi...hờ hờ
à, mà tôi ko chắc lấy đc xe đèo cô đi mua đồ đâu T__T hix

các cô dạo này đàn đúm ghê nhỉ... hội trưởng thế là không được nhá.. [-x bỏ rơi hội phó đi với hội viên kìa

Chung Thùy Trang đã viết:
các cô dạo này đàn đúm ghê nhỉ... hội trưởng thế là không được nhá.. [-x bỏ rơi hội phó đi với hội viên kìa
Có đàn đúm đâu :)):))Chỉ chơi bời thui!!
@Con: bố ko ngại đi nhưng hết tiền rùi!!Chiều hôm qua đi 1 tí là hết veo 500.000 rùi:((
@Sói: quyết định đi tãi rùi cơ mà:)):))

hôm nay tặng cô một lọ muối xem ra là ko đủ cô nhỉ /:)
chọn kính với nó đến mệt
hơ, chẳng hỉu làm j mà type đc Vnese ở nhà rùi ^^
cầm lòng ko đc đành phải onl "một tí" hixT_T
gặp rất nhìu ng wen^.^

Back
Bên trên