Mr.Hải fan club^^

Bùi Lan Hương đã viết:
Sao mà hỉu được. Già rồi cứ thích đú với trẻ con :D
Con bé này hay nhỉ!!!!bố con còn xuân sắc thế này cơ mà!!!Chắc là tại vì mẹ con đấy, nó bát nạt bố:(:)((. Để bố phải lấy gia pháp ra trị nó cho nó sợ:D:))

cau bai trang tron /:)...
it ra ko duoc wa mat hoi truogn chu'
du j hoi truogn cung wan ly cai topic nay ma /:)
ko bit hum nay truyen tay moi ng den dau rui, thogn bao lai la Valentine nay se lam chocolate tang thay Hai :x
_hoi truong_

HT làm với HP đấy chứ...:)
Thư kí không biết làm thì thôi.. không sao.. chỉ cần valentine này nhớ tặng wa` cho ng` yêu là được rồi...:D :x

:xthogn bao moi: HT da lam xong chocolate cho thay. kha' dep va ngon nua, hinh trai tim va ben tren co chu 11N ^o^
thu 4 moi duoc gap thay co
hi`

HT pro... mà HT ơi... chocolate cho ng` yêu em ... thế nào rồi... :-/ em cũng chưa hoàn thành xong hết... ôi trời ơi...:(

HT da lam xong chocolate cho thay. kha' dep va ngon nua, hinh trai tim va ben tren co chu 11N ^o^
Hội trưởng làm xong cái bánh chắc phải thay mấy cái áo:))
Nhưng mà làm được cái bánh là wa siêu
Hoan hô HT phát =D>

Hôm nay em làm được khá nhiều thứ... Sướng...:D
may mà nhà em có 2 cái tủ lạnh... để được chocolate... chứ không thì...không biết giấu ở đâu cả...hiz...
nhiều người yêu.. khổ thế...

yeu la chet o trogn long mot it...
em chet ca trong long lan ngoai da...T_T
yeu j ma kho the

Ai bảo cô là chết ở trong lòng một ít thế???
Hiz.. nếm bao nhiêu chocolate trong lúc đói bụng... hỏng hết dạ dày rồi.. lòng mề còn j nữa...:(
HIz... thế thì còn trên cả yêu... mà trên yêu là j nhỉ...:))

Híc, hôm nào cũng phải đi học làm chocolate mới đc:D:D Hôm nay vừa đi siêu thị với Lan Hương!!!mua cho mình là nhiều, chả thấy cái j để tặng mọi người cả:D:D:D. valentine buồn!!!Mai hội mình đi đâu 1 chút đi!!Mà yêu cầu nói lại hội mình gồm những ai và chức vụ thế nào chứ!!!Và ngày mai phải chào nhau theo kiểu của hội đấy:)):)). Híc mai là Valentine mà ông anh mình vẫn bắt mình ngồi học bài, bực cả mình, quản cứ như trẻ con ý:(:)(:)((. Em muốn chuyển nhà:(:)((Em chỉ muốn đc ở mãi cùng bạn bè mà thôi, chán căn nhà này lắm rồi!!!Chả hiểu sao từ tối thứ 6 đến h mình cứ cà khịa và cãi lại mọi người==>bị ăn mắng tùm lum, càng bức xúc hơn:(:)((. Sao anh lại để em chờ đợi???Anh ác lắm:(:)((

E nhìn thấy a đi chơi với người khác nhưng cũng chỉ biết nhìn :((
Nhưng thôi cho nó qua
Hôm nay là một ngày vui. Vì hội chúng ta sẽ tặng wa cho thầy Hải :)
Nhưng ma e ko muốn đi học. Muốn ở nhà
Tâm trạng wa :(( Ai giúp tôi với

Hôm nay.. thay mặt hội trưởng.. thay mặt hội sống thật với chính mình.. thay mặt lớp 11N.. hội phó đã lên tặng wa` valentine muộn cho thầy Hải yêu quý của chúng ta.. nhưng dù đã được nhận wa`.. mà thầy vẫn nỡ lòng nào kiểm tra bài cũ.. phew... may mà em không bị gọi...
Hôm nay.. tại sao nhiều người tâm trạng thế... em không biết phải làm thế nào để giúp đỡ cả...:|

:) khi ng ta buồn thì thấy xung quanh cũng thật vô vị..
tôi bít các cô bùn nhìu:)
tôi cũng chẳng bít làm thế nào cả
nhìn tôi lúc nào cũng vui vẻ thì chắc chẳng có lúc nào buồn đc phải ko?
chẳng phải thế đâu..
tôi cũng có nhìu chuyện buồn phiền .nhưng nước mắt ko làm trôi đi những nỗi buồn, sầu thương cũng chẳng làm tan muộn phiền...
tôi vẫn luôn cười, cười để tự an ủi chính mình.cười để những ng còn đang buồn phiền kia thấy vui hơn.
@Chi:tôi cũng biết thật khó để quên đi một ng .khóc để giải tỏa những bức xúc trong lòng. nhưng chỉ dành cho nước mắt 5 ph thôi nhé, "thiên đường trên mặt đất" vẫn đang tồn tại và có lẽ chúng ta chưa tìm đến nó..:) hãy thử tìm một con đường mới, đưa ta đến những hạnh phúc và cơ hội mới... hãy cười ,bạn ơi :)
@LHương: tôi đã dám đối mặt với chính mình, tại sao cô ko thử một lần xem..mọi thứ vẫn chưa muộn và bắt đầu ko phải là ngốc nghếch...:)
một cuộn dây rối thật khó để tháo gỡ, sao ko mua một cuộn khác ;) . tặng cô một chút tự tin, một nụ cười, và một phần trái tim tôi đã đc sưởi ấm :)... chúc cô may mắn nữa :)
iu moi ng thật nhìu. cám ơn về tất cả những j mọi ng đã dành cho sói. dù bạn đã có một valentine như thế nào thì chúng ta vẫn luôn sống trogn một thế giới tràn ngập tình yêu thương nhé ^^

Hiz.. hội trưởng post bài chất lượng quá.. em sợ..
HT đã nói hết những j cần nói với mọi người.. thành ra chung trang có nói chắc là sẽ thừa.. Mệt mỏi vô vị nhàm chán.. trải qua rồi mới biết "mùi đời" nó như thế nào.. ai cũng phải một lần.. không phải cái j cũng như ý muốn của mình...
valentine có thể là một ngày hạnh phúc của một ai đó... nhưng cũng không phải là ngày hạnh phúc của một số người.. nhưng mọi người có thấy là hạnh phúc quá xa vời... Trang cũng không biết nữa.. không nhận được quà của người mình yêu tất nhiên là cũng hơi hụt hẫng một chút.. nhưng mà cứ làm hết sức mình.. dù j thì trang cũng tặng nó quà.. cũng cảm thấy hài lòng với thành quả lao động của mình.. thôi thì cũng đành phải chấp nhận chứ sao...
@ Chi: xin lỗi chi vì nhiều khi nói những câu làm mọi người thấy không vui.. trang sẽ cố gắng để sửa chữa...
@ Người yêu ngoan: là người yêu của người yêu thì phải dũng cảm lên chứ... đối diện với lòng mình... thử một lần xem nào.. sẽ không thấy hối tiếc với bản thân mình là được..
to someone ... cũng không biết là phải nói cái j.. nhưng mà em cảm thấy em có thể kiên nhẫn làm được món quà ấy cho anh đã là tốt lắm rồi...:) cái đấy gọi là chết vì giai..:D Nói với mọi người là phải dũng cảm lên.. phải cố lên.. nhưng liệu em có đủ dũng cảm để đối diện với sự thật không... thực ra thì em cũng không muốn mọi chuyện chỉ như thế này.. dù em đã đồng ý là từ từ.. nhưng em không biết từ từ là phải như thế nào.. như hiện nay.. thì w em là chưa đủ.. có thể em tham quá nhưng mà.. trong t/y... ai biết được đấy.. e cũng không mong muốn j nhiều.. muốn được biết tình cảm thực sự của anh..muốn mọi chuyện rõ ràng...:|

Back
Bên trên