Mr.Hải fan club^^

<nha>
ho`ho`, thik hoc thay that ma. truoc het la nghe thay noi ve Van.tip theo la tieng Anh cua thay vai gioi :), va cuoi cugn la noi ve cuoc song :)
hum nay thay nhin thay minh chac shock, con be an mac, make up, di xe may, tay cam dd ...amen...thay lai danh gia em >.<

@Anh;ANh ui,đừng nói với iem avatar là ảnh Anh,hix,shocked

Dạ,thưa chị Bùi Như Lạc,nếu ava là ảnh của em thì mới shock chứ còn của Chung Trang thì ..tầm thường thôi

Bùi Phương Thanh đã viết:
<nha>
ho`ho`, thik hoc thay that ma. truoc het la nghe thay noi ve Van.tip theo la tieng Anh cua thay vai gioi :), va cuoi cugn la noi ve cuoc song :)
hum nay thay nhin thay minh chac shock, con be an mac, make up, di xe may, tay cam dd ...amen...thay lai danh gia em >.<
Chị Sói kinh nhỉ!!!Tết này iem chưa mặc váy lần nào!!!Yên tâm thầy cũng là đấng mày râu, thik nhìn gái xinh ý mà, ko đánh giá đâu mà sợ:))(cấm nói lại với thầy đấy!!)

Trần Hoàng Hà đã viết:
@Anh;ANh ui,đừng nói với iem avatar là ảnh Anh,hix,shocked
Sao shocked???:-/. ảnh chỉ là ảnh mà người và ảnh thì khác xa nhau, bít thế là dc rùi, ko nên để ý những chuyện khác:D. ảnh đấy anh chụp cái đợt cứ khoe ầm mọi người lên đấy.:p Lúc đầu tưởng đẹp, ai dè, lấy ảnh về thấy xấu mù ah, mẹ lại còn chê mãi nữa chứ:(, đến thằng em lúc xem ảnh còn ngây thơ như con nai tơ hỏi mình:"ai đây hả chị Anh?":(:)(:)((.
Thầy Hải thì vô địch rùi, đấy cũng có thể coi là một mẫu người lí tưởng đấy nhỉ? Cô nhà thầy công nhận sướng thật đấy:).
Ah, mà nhắc đến cô mới nhớ nhờ, cái hôm đi mừng thầy ngày 20 tháng 11 ý, thấy Long thất vọng tràn trề vì ko nghĩ vợ thầy lại thế, cứ tưởng thầy phải chọn khó lắm. Nhưng có lẽ cái bên trong của cô mới là hay nhỉ?:D

< nha>
bi h no se len cao ^o^
noi chugn Tet van ko duoc den tham thay` .bun` 2 ph T_T
^^
ava con Ha` rat chi la...goi la j nhi...8-|...doi em tra tu dien...xong se post sau ...:|

:)):)):)) Câu một cách ngộ nghĩnh ghê?
Mà công nhận tiếc thật, ko đến nhà thấy dc. Mình thì vêu mặt ở cổng trường buổi sáng hôm qua nữa chứ:(:((.
ôi, nhớ thầy thật đấy:(.

Ngày mai em chỉ chờ đợi mỗi 2 tiết VĂn thui các bác ạ:D:D:D:D. Ko bít thầy có lì xì ko nhẩy?????:)):))

hiz... mai học hai tiết của thầy.. chuẩn bị tâm lý bị thầy gọi lên bảng đi nhá... meow.. em còn chưa học., chưa soạn bài... :(
@ H.Hà: con kia... mày có bỏ cái ava ấy đi không thì bảo... :( mất hình tượng của bạn mày...:|

Học Văn thì nhanh, nhưng làm thế nào để học Toán và Lý bi h????:(:)(( LÀm sao để qua đc 3 tiết đầu bi h????Nhạt toẹt ah`!!!

nhat. :| minh da co keo vot' nhung no van thieu muoi'...T_T
co le nen bien cai topic thanh topic tinh iu co khi lai dogn vui...^o^

de tai:...
khi em biet vi than tinh yeu da khong mim cuoi voi doi ta
:))

Mấy hôm máy ở nhà lởm quá kko lên đc, mà sao ko ai vào đây câu bài thế????Nói chung là topic này là để mọi người trút hết tâm sự của mình đi, topic để sống thật với chính mình đó!!!Viết mọi suy nghĩ vào đây nè để chia sẻ với mọi người hay ít ra để trút mọi điều ko muốn giữ trong lòng đi!!:D:D:D:D:D

Hiz... Không biết làm j cả.. Ngồi post bài cho hội vậy... Như thế thì chăm wa'.. lại đi ngược lại với châm ngôn của hội lười rồi... >_< Nhưng không sao... e hội phó.. lại là thành viên ưu tú của hội sống thật với lòng mình.. Thế nên em sẽ chăm chỉ post bài vậy... Phá lệ một, hai lần... HT hội kia lười lắm... chắc cũng không phạt đâu...:p
Chán wa'.. Mấy hôm nay học hành nhạt ơi là nhạt.... Học chả vào j cả... Meow.. mà tâm sự cái j bây h nhỉ...
@Người yêu: Hôm nay đọc những trang người yêu viết cho người yêu.. suy nghĩ khá nhiều... cũng không hiểu lắm... nói chung thì như người yêu nói thì phải như thế thật nhưng mà thật sự thì người yêu đang là người trong cuộc nên người yêu cũng không rõ lắm.. có j người yêu phải bảo với người yêu nhá... :* yêu người yêu... mà nói chung thì cũng không biết chuyện này rồi sẽ đi về đâu.. thôi thì cứ từ từ... được thì được không được thì cũng đành chịu chứ biết làm sao.. Hôm trước N.A nói một câu.. người yêu có cảm giác sợ hãi thật sự.. Nhưng mà.. Người yêu là người yêu mà.. nếu có thế thật, có gục ngã thì cũng sẽ đứng dậy được.. gượng cười được.. vì.. đời còn dài...:D
Yêu mọi người lắm... MUAK!

:)| doc. cai LH vit' ko hiu nguoi iu hay nguoi ui nua. dau cham cua no ko o dung vi tri cho lam...:-<
con CT thi tu dau gio den cuoi gio cu thac mac : Ct co nhu the ko...:)|
hum nay ngoi ngam' moi ng.
PA cam cui ban bai Hoa voi Thu...
LAm cugn cham chi lam bai
Long thi vua doc bao vua hong hot chuyen soi voi CT..
Anh dang tum tim cuoi cuoi noi noi thi tham j do voi LH...2 dua hum nay mac hong voi vang choe wa' >.<
Chi BAu cugn hon ho'n...
DHa thi cuoi e then..^o^
cho VP thi ko nhin thay vi cai dau PA to wa' :p
DUogn co co dang loay hoay tren bang...^^
way xuong thay Thuy de thuogn wa di :x
phia duoi xa wa' ko nhin ro lam'...
tu dugn thay iu moi ng that nhiu :)
-soi'-

Back
Bên trên